Je Ndalichako hajasoma vigezo vya TCU? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ndalichako hajasoma vigezo vya TCU?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jayleoncy112, Jul 21, 2016.

  1. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #1
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    KAULI HII IMETAWALA KWENYE MITANDAO YA KIJAMII KWAMBA mh Joyce Ndalichako alisema kwamba haitaji E kwa wale form 6 kitu ambacho kinaleta mkanganyiko kwa watu wengi kutokana na vigezo vya TCU...

    TCU walisema mtu akiwa na AE,BE,CE,DD...ambazo zina point 4.0

    Ukweli ni kwamba sina uhakika kwamba hawawasiliani ila waziri itakua hajaona hivyo vigezo coz mpk sasa hamna habari au taarifa yoyote kuhusu hicho kitu ila ni kwenye FACEBOOK,WHATSAPP na kwingine..............

    nnauhakika woote wenye 4.0 wanaenda chuo....

    HEBU TUBADILISHANE MAWAZO HAPA WADAU WA ELIMU,WANAFUNZI na WENGINEO............PIA TCU TUNAOMBA MTOE UFAFANUZI KAMILI
     
  2. B

    Brahnman JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2016
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,719
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Walishatoa ufafanuzi hayo unayoyasema wewe ni sahihi kabisa,ingia tu kwe website yao kama Ndalichako analikataa hilo la E sijui labda amechanganya tu!
     
  3. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #3
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    NASIKIA ALIROPOKA KAJA KARIMJ DAR ES SALAAM
     
  4. m

    myralin New Member

    #4
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Sasa sisi wa science wth d E E inakuaje maana huez kufananisha arts na science subjects na ata na ivyo grades zimepandishwa tutaenda wapi
     
  5. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #5
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    NALO WAZO LAKO TU WW USIEJIAMIN yaan TCU wameweka pale alf ww cjui unaongea nn
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2016
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 24,812
    Likes Received: 11,167
    Trophy Points: 280
    Jamani nyie si mshaambiwa hamuendi university
    Kwanini mlazimishe
    Nendeni kwenye institutes na colleges
     
  7. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #7
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    dah hii ndo nchi yetu ila i think watachenj maamuzi yao
     
  8. B

    Brahnman JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2016
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,719
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Safari hii hakuna cha Sayansi wala Art wote kamba moja tu!!
     
  9. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #9
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hahahaaaaaaa zama www.tcu.go.tz uangalie vigezo alf pia kweny new guiding book
     
  10. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #10
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hivi ndalichako alisoma comb gani???
     
  11. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #11
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    chek hyo kaka
     

    Attached Files:

  12. Msafirishaji

    Msafirishaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2016
    Joined: May 28, 2016
    Messages: 1,025
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kuna guide book 2016 /2017 umetoka usiishi kwa matamko soma uelewe
     
  13. jayleoncy112

    jayleoncy112 Senior Member

    #13
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    yap nmeiona na nimeisoma na nimeielewa thats y nkasema waziri jana alifuka
     
  14. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2016
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,741
    Trophy Points: 280
    Kuna kuteleza ulimi lakini ukweli unabaki pale pale,hauna point 4,kasome diploma
     
  15. m

    mlaba Member

    #15
    Jul 21, 2016
    Joined: Jun 2, 2016
    Messages: 36
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hata kama ivi ila itategemea na marks za form 4
     
  16. TAECOLTD

    TAECOLTD JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2016
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 577
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 180
    Hebu acheni kupotosha watu, halafu wewe unayefananisha arts na science subjects kapimwe ubongo...tatizo hamtaki kusoma guidebook 2016/2017 kuna kozi ambazo zinahitaji point 4 kwa masomo matatu yaani DEE ambazo asilimia kubwa ni science na zile za point 4 masomo mawili yani DD.. pitieni vizuri hicho kitabu na vyuo vyote mpaka mwisho na muache kupotoshana humu..
    Tatizo la watanzania hawapendi kusoma bali wanapenda kusimuliwa na kuishia kudanganyana...
     
  17. L

    Lucky hoppe Member

    #17
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 17, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    we vip kasemaa hana vigezo au kasemaa tujadili kaul ya ndalichako ya kutoitambua E wakati TCU wameweka kama kigezo cha kufikia 4 point utumie akil sometme sio unakurupuka kujibu vitu visivyo na msingi

     
  18. bruno twemanye

    bruno twemanye JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2016
    Joined: May 18, 2015
    Messages: 803
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Huelewekii pole,, hivi na wewe upo chuo au familia imekuzidii
     
  19. bruno twemanye

    bruno twemanye JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2016
    Joined: May 18, 2015
    Messages: 803
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Elewa mada. ,,,au umesoma nyambari product
     
  20. j

    jingojames JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2016
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 876
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Mkuu umeongea kwa hasira!
     
Loading...