Je, naweza kumshitaki mzazi mwenzangu?

Je, naweza kumshitaki mzazi mwenzangu?

Acha amchukue mungu amepanga hivo
[emoji23][emoji23][emoji23] miss natafuta Wewe sio mtu mzuri kabisaaa atamtandika mtoto wa pili tena alivyo na depression [emoji26] mara anatafuta mume apo anamtoto wa miezi 6!!!! Mara anataka kusmhtaki baby daddy Yaani huyu atulie kwanza atafakari njia zake mwanzo mwisho anatamani sana kuolewa,,,,, kuzaa sio kuolewa, nakuolewa sio kuzaa ni kariri za maisha ya kiafrica tuu
 
Ngoja nikuambie kitu kimoja bila katulia hutaweza fanya chochote naelewa sana kuzaa na usichana najua ulitegemea mengi ukitegemea Umri wako maisha ya chuo etc,. Tulia kwanza alafu achana na mambo ya Wanaume Ndio wale wale! Usijalazimishie kuolewa kama ameoa iwe mtoto wake sio wake take your time, usimshitaki wala usibebe mabegi kwenda kwao, wala usikae kwa marafiki workmates wenzake bado unachukulika king'ang'anizi au ruba ,ni MOJA TUU HAPA rudi nyumbani haijalishi kwenu mnamaisha gani Omba radhi rudi shule au tafuta biashara, vibarua mama familia wakusaidie mtoto. Samehe sahau muachie mungu trust me hata kunyima riziki ya huyo mtoto
 
Ngoja nikuambie kitu kimoja bila katulia hutaweza fanya chochote naelewa sana kuzaa na usichana najua ulitegemea mengi ukitegemea Umri wako maisha ya chuo etc,. Tulia kwanza alafu achana na mambo ya Wanaume Ndio wale wale! Usijalazimishie kuolewa kama ameoa iwe mtoto wake sio wake take your time, usimshitaki wala usibebe mabegi kwenda kwao, wala usikae kwa marafiki workmates wenzake bado unachukulika king'ang'anizi au ruba ,ni MOJA TUU HAPA rudi nyumbani haijalishi kwenu mnamaisha gani Omba radhi rudi shule au tafuta biashara, vibarua mama familia wakusaidie mtoto. Samehe sahau muachie mungu trust me hata kunyima riziki ya huyo mtoto


AMEN !
 
Unaweza kushitaki.. Ila kitu kimoja... Malezi ya watoto ni pamoja na kuwatakia maendeleo zaidi yako.

Kuzaa sio kitu..hata mbuzi anazaa na ndio hawezi kufundisha hata kuchamba. Unachotakiwa endelea kufanya kama kwa mjomba ndio kuna ubora ambao huwezi kumpa mtoto mwache aende.. Kama unaona huwezi kumshape mtoto vizuri kuliko baba yake mwache aende...

Using'ang'ane kwakuwa unataka kuwa mama/baba.. (Entitled) kisa umemzaa then ni lazima ukaenae.. Love is that which does not hold...

Kama huwezi kukubali kuwa kuna wakati mwenza wako anakuwa bora kukuzidi then you are just an entitled prick .. Humtaki mtoto mema.. Unaishi for your own good.. Sio kumsaidia mtoto..japo unajidanganya ili uendelee na kuharibu maisha yake.

Mtoa mada.. Nimeenda mbali sio kwa lengo baya..nikutoa mawazo yangu Mimi.

Kujibu swali lako. Ndio! Unaweza kufungua kesi. Ila haikusaidii wewe wala mtoto.
1.Unahakika hataki kukuhudumia..au hawezi kukuhudumia.
2. Je mnakubaliana katika hayo malezi?! Au yeye atoe pesa tu na mtoto akue vile wewe unataka?!

Sidhani kuna mwanaume yupo tayari kulipia Yale ambayo hapendi mtoto wake afanye.

3. Mtoto huyo ni Mdogo kiasi gani?! Maana wengine tumelelewa na bibi tukiwa na mwaka tu..

Mkubaliane.. Maana madhara ya hii kitu ni makubwa mno. Upande mmoja lazima utaumia just now.. Lakini in long run nyote mtaumia. Ila mwenye high hopes ndio ataumia zaidi.

Mtoto atakuwa mkubwa na scenario kama hizi ataziona na ataanza kuutambua uharibifu uliotokana na hali hiyo.. Na hapo ndio mtaanza kulipwa.

Mkishindwana mnaachana kama watu wazima. Mnazungumza na kama unaona response sio nzuri personally.. Omba wazazi kusaidia kufanya utaratibu rafiki wakuzungumza juu ya watoto/mtoto. Na kila mmoja wenu ajitolee kwa hilo.

Asante
 
Na miaka 23
Wewe bado ni mtoto mdogo mno..
Kama kuna msukumo nyumbani waombe wakusamehe wakusaidie uende shuleni..na kuhusu mjukuu waombe wazazi/walezi wako wazungumze na wazazi wa upande wa pili kupata suluhisho la busara. Usilazimishwe kuolewe ..kwa sababu yoyote.
 
Wewe bado ni mtoto mdogo mno..
Kama kuna msukumo nyumbani waombe wakusamehe wakusaidie uende shuleni..na kuhusu mjukuu waombe wazazi/walezi wako wazungumze na wazazi wa upande wa pili kupata suluhisho la busara. Usilazimishwe kuolewe ..kwa sababu yoyote.
Kuna Uzi humu ulikua unatafuta mume wa kumuoa kama sikosei
 
Back
Top Bottom