Je, naweza kumshitaki mzazi mwenzangu?

Je, naweza kumshitaki mzazi mwenzangu?

Ooòoh sawasawa mkuu ila hapo itabidi mtafute usulihishi mrudiane na mmeo maana itapendeza kama huyo mtoto atapata malezi ya pande zote mbili"""
Yan yuko na mwanamke mwingine tayar na ictoshe toka nimekua nae kimahusiano had nikapata mimba hakuwah kunambia kama anamwanamke now nimemfuta huku ndo najua kama ana mwanamke mwingine na mie hanitaki tena
 
umekosea jukwaa....
ebu tueleze kwa kina, inakuwaje mzazi mwenzio hakuhudumii ? ipo shidA hapo, tunahitaji maelezo ya upande wa pili ili story iwe balanced, pole sana ndio hivo umeshakuwa single mom, mkiwa kwa malavidavi hamji kusema mkitendwa mnakuja.
 
Kwa ushaur wang mpotezee huyo bwana,tafta cha kufanya kama huna then lea mwanao mi naamin mtto n wa mama,na mtto akikua atakuja kuamua mwnyew ila kw sasa usimpe mtto lea mwenyew Mungu akileta mtto analeta na sahan yake na wala usimuone huyo mtto kama mzgo mtreat well huku ukijibidisha na kuomba Mungu akujalie usishindwe,kulea kiumbe chake na utaona ukuu wake God is able
 
Back
Top Bottom