Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Mwanadamu atafufuliwa akiwa na Umri Gani?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by JaffarMohammed, Jan 11, 2017.

  1. JaffarMohammed

    JaffarMohammed JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 13, 2016
    Messages: 578
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Habari zenu wana JF Poleni na Mihangaiko ya Dunia hii.

    Okay leo nina swali kuhusu suala la siku ya kufufuliwa wanadamu wote. (Kwa wale wanaoamini kua baada ya kifo kuna siku ambayo tutafufuliwa)

    Ningependa kufahamu

    Je mwanadamu atafufuliwa akiwa na umri Gani?

    kama atafufuliwa na umri aliokufa nao je wale wabibi ambao wamekufa hawaoni, hawana meno, wanajisaidia vitandani vipi watafaidi huko peponi?

    Na je mtoto mchanga akifufuliwa hivyo hivyo nae atafaidi vipi ufalme wa mbinguni?

    Asanteni.

    [​IMG]
     
  2. Jabman

    Jabman Senior Member

    #2
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 27, 2016
    Messages: 151
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    I believe I can fly. Ujue waliolala wataamka. Roho imchayo bwana itaokolewa. Si mwili
     
  3. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 3,511
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Ulivyokufa ndivyo utafufuliwa.ila wapo watakaofufuliwa kwa maumbo tofauti tofauti.ila umri ule ule.
     
  4. shalet

    shalet JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 1,969
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    nikikuambia hizo ni stori tu za kutungwa ndio maana kuna maswali kibao hayajibiki.
     
  5. M

    Mk54 Member

    #5
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 29, 2016
    Messages: 26
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 5
     
  6. Njopino

    Njopino Senior Member

    #6
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 8, 2014
    Messages: 146
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Ndio maana naipenda jamiiforums always people think and speculate on various issues, beyond,
     
  7. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 4,052
    Likes Received: 4,873
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo issue si za kweli ni mistori ya kutunga tu.

    Hivi unajua Yesu ali wahidi wale watu walioishi kipindi chake kuwa angerudi kabla wao hawajafa?.......yaani angerudi kabla ya kufa kwa wale waliokuwa wakimsikiliza.

    Mat. 16:27-28, Kwa maana mwana wa Adam atakuja katika utukufu wa Baba yake pamoja na malaika zake, naye ndipo atakapomlipa kila mtu kadiri ya matendo yake. Nawaambia kweli, baadhi yenu hapa hamtaonja mauti kabla ya kumwona mwana wa Adam akija katika ufalme wake.

    Huu utabiri wa Yesu kwenye Mathayo 16:27-28, ulifeli mara baada ya vifo vya waliokuwa wakimsikiliza unless kama kuna watu walioishi nyakati za Yesu ambao watukuwa hai hadi hivi sasa.

    Kuna watu walioishi nyakati za Yesu walioamini kuwa angerudi kabla wao hawajafa lakini hadi leo ni miaka 2000 hajarudi.
    Ufufuo plus ujio wa pili ni kama hekaya za Abunuasi, endeleeni kusubiri mkiamini atakuja.,.....lakini kaeni mkijua hakuna kitu kama hicho.
     
  8. JaffarMohammed

    JaffarMohammed JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 13, 2016
    Messages: 578
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Wakati Yesu anafufuka alifufuka roho au alifufuka na mwili wake?
     
  9. JaffarMohammed

    JaffarMohammed JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 13, 2016
    Messages: 578
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Kwa hiyo bibi kizee aliechoka kabisa ataingia pepeno hivyo hivyo?
     
  10. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 16,270
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wengine watapigiwa kura wasifufuliwe jinsi walivyokawa viongozi katili
     
  11. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,819
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nimependa ulivyofanya reference ya Kitabu cha Mathayo.
     
  12. muxar

    muxar JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 1,026
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kila mtu atafufuliwa kwa umri aliokufa nao.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,485
    Likes Received: 14,071
    Trophy Points: 280
    Ufufuliwe uende wapi?
     
  14. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #14
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 17,502
    Likes Received: 3,961
    Trophy Points: 280
    Wewe utakuwa mpinga kristo.
     
  15. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 4,052
    Likes Received: 4,873
    Trophy Points: 280
    Kwani nilichosema nimekitunga? si nimetoa kwenye Bible?..........kama ni hivyo basi Bible na yenyewe ni Antichrist.
     
  16. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #16
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 17,502
    Likes Received: 3,961
    Trophy Points: 280
    Tafsiri zenu za kishetani ndizo zinapotosha.
     
  17. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 4,052
    Likes Received: 4,873
    Trophy Points: 280
    Zinapotosha nini wakati Bible ndo imeandika hivyo?

    Ok, kama tafsiri zetu za kishetani zinapotosha, tupe tafsiri sahihi za hiyo mistari miwili ya injili ya Mathayo.
     
  18. Hatakama

    Hatakama Member

    #18
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 83
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 25
    Read the Bible with still mind and clear consciousness, then the spirit will touch your understanding and you will know that John the disciple has never really tested death!
     
  19. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 4,052
    Likes Received: 4,873
    Trophy Points: 280
    Hahahaha..........aahyi,....swali tata.
     
  20. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 4,052
    Likes Received: 4,873
    Trophy Points: 280
    Do you mean John is alive till today? if yes, where is he?
     
Loading...