Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mapacha ni baraka au ..............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtoto wa mfugaj, Sep 12, 2011.

  1. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf kwa muda mrefu nimekua nikitafakari kua je watoto mapacha ni baraka au si baraka kua nao?? kuanzia swala la malezi ya mimba, kuzaliwa,kwenda shule hadi wakiwa wakubwa.
    nahitaji your opinion wana jf
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,192
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    kwa nini unatatizwa na hao mapacha.........................kumbuka kuna mapacha wa aina nyingi sana...................including Siamese twins......quintuplet.......n.k.......wewe unawalenga wapi na kwa nini............
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,270
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni baraka tena nyingi sana,bisha uone
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mi sikujibu
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sa utajibu nini wakati hujui.
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,842
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    jaman mimi nina mapacha ndo wanamiezi miwili ebu niambieni bahati zao ni zipi wa kwangu ni wakike na wakiume
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
     
Loading...