Je kwa mwanamke ndoa ndiyo kila kitu?

Je kwa mwanamke ndoa ndiyo kila kitu?

Unajua kuna kitu tunaita "kanun za asili"au "kanuni za maumbile".Ni vitu vipo ktk maisha ya mwanadamu na huwezi vibadilisha.Mfano mwanaume hawezi beba mimba au kwa kuwa mvua inanyesha basi tafuta mwamvuli au koti kujisitiri,huwezi zuia mvua.

kimaumbile tuko tofauti kati ya w/me&w/ke.kimaumbile w/ke ni wazuri na wana mvuto.Msichana ni ua na linatakiwa liwe na mtunzaji.kama hakuna huzua maswali mengi kwa jamii zote dunian sio afrika tu.HAYA MAMBO YA KWENDA NA WAKATI NI KIKWAZO CHA W/KE WENGI KUTO OLEWA.
 
jamani nisaidieni hii ndo nini siielewi inasema MMEA huo MMEA wa nini na unatibu nini au ndo mambo yale ya loliondo?

clean9.jpg
 
weeeeee!!! wakati alinambia "stay far from nyani ngabu". kwa kiinglish hivo hivo. sijui ana mpango wa kunitindikali huyo maiwaif wako.

Wooooow!! Nani huyo alikwambia hivyo?

Manake kwangu hiyo ni habari mpya.

Inawezekanaje nikawa na mke ambaye hata simjui....we Mwajuma acha kutunga bana.
 
Wooooow!! Nani huyo alikwambia hivyo?

Manake kwangu hiyo ni habari mpya.

Inawezekanaje nikawa na mke ambaye hata simjui....we Mwajuma acha kutunga bana.

You may not believe it but hata mimi nina mke humu simjui anawapiga mkwara other women
 
nduguyangu bestito zinduna umesema vya maana sana kweli mwanamke ni ndoa kabisa nakubaliana nawe ila sasa kikwazo ni mambo ya sasa ya ukisasa ndo yaliyowaponza wanawake wengi na wengi wao sasa wako single kiaina
 
You may not believe it but hata mimi nina mke humu simjui anawapiga mkwara other women

Aisee! Kaazi kweli kweli.

Kwa hiyo na wewe hao other women ndo huwaga wanakwambia kwamba huwa wanapigwa biti na huyo 'mkeo' usiyemjua?

That shit is funny as hell.
 
Kwa kuongezea tu Zinaa NDANI ya ndoa (KUCHEPUKA) ni dhambi pia! Na zinaa yaweza fanywa na yeyote awe katika NDOA au asiwe!
Ndoa si Dawa au chanjo ya kuzuia UZINZI!
NI kweli kabisa tendo la ndoa linapofanyika mahali ambapo si sahihi ni zinaa haijalishi ana ndoa au hana,aliyeko Kwenye ndoa anapochepuka ni tamaa zake zamtuma.
 
ni kweli kwa familia zetu za kiafrika wanaamini ndoa ndio kila kitu kwa binti na niheshima pia kwako na kwa familia nzima....... ila kwa upande wangu sioni kama ndoa ndo kila kitu zaidi naona kama ndoa ni zigo lisilobebeka likiwa na kila aina ya karaha ambazo hizo karaha unzikubali na kuzikaribisha mwenyewe kwa kukubali kuolewa kama ninakosea aisee akili yangu ipo kama imeathirika kidogo kuamini ndoa kama ni sehemu yenye furaha na amani

Umekosa mume au umekosa kile ulichotegemea.
 
Kujishughulisha na suala la mapenzi ni part of life....Ila kuingia ktk ndoa mkakaa wote kila kukicha mnatizamana aaahhh kuna issue zake....Yahitaji moyo na ustahmilivu mkubwa


Kataa kubali kama wewe umeoa naamini ushaziona japo karaha za ndoa


*********************************

Najua kuna changamoto za ndoa lakini kuwepo kwa changamoto hio hakuifanyi ndoa kuwa haina maana

Hilo ni sawa na kutendwa kwenye mahusiano

Nadhani umenielewa!
 
Zinduna sina maneno mengi ila nianavyo mimi Ndoa ikitokea ni jambo la heri na si vyema kuikataa makusudi kwa kigezo cha Independency.Lakini ikibuma si busara kuilazimisha pia,Mshukuru Mungu na maisha yasonge(Ila tatizo la kundi hili je wanaweza kuhimili bila sex maisha yao yote?.Maana tusianze kudanganya kwa kuchepuka ili kutimiza haja nyingine ambazo huwezi kujitimizia)
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom