Je, kuwa na mtoto ni lazima?

Je, kuwa na mtoto ni lazima?

kila mtu yuko huru kufanya anavyotaka ilimradi asivunje sheria kwa sababu mlezi ni wewe na umejiona hauko tayari its oky kuliko kuzaa then waje kupata shida duniani xo gud luck
 
Wengi wa hawa ni watu wasio na uwezo wa kuzaa au kuzalisha au hawana uwezo ea kuwa wanaume.
 
Si lazima kuwa na mtoto hususan ukishajuwa kuwa huwezi kulea.

Tumeona wengi wanazaa na kushindwa kulea na watoto wanabaki kuwa wa mitaani au wanawatelekeza kwa mama zao.

Kuna kesi nyingi za akina mama kutupa watoto, ni bora uamue kutokuzaa kuliko kwenda kutupa mtoto.

Usi rule out kabisa kwani wanaadam tunafikia sehemu tusichokitaka leo, kesho tunakitaka.
 
Ni lazima ndio maana wewe ukawepo, wazazi wako wasingeona kuna lazima wewe ungekuwepo
 
Mungu alitumia busara kubwa sana kututofautisha kimawazo wanadamu....busara imefanya leo dunia ifurike watu na hatimaye wakapatikana wazazi wa mtoa mada na hatimaye akapatikana mpenzi wake mtoa mada.....hatimaye tukawa na wataalamu wa kila aina na watu wa kila aina wanaoifanya dunia iwe ni sehemu yenye kuvutia na ya kufurahia maisha....miongoni mwa watu hao wakazaliwa watu ambao walikuja kuwa walimu wake mtoa mada waliomfundisha kuandika herufi moja moja na hatumaye akajua kusoma na kuandika.....katika msongamano huo wakazaliwa wakulima ambao kwa juhudi zao mashambani mtoa ameshiba na kupata nguvu na fikra hizi......wakati wewe unawaza utamu wa maisha bila kuwa mtoto kuna anataabika maisha kwa sababu ya kutokuwa na mtoto...wakati wewe kwako watoto wakiwa ni kero kama panya au mende kwa mwenzangu watoto ni bubujiko la furaha nafsini mwake na ni furaha na raha iliyoje kuwa nao.....nimepata kuona watu wakitumia fedha nyingi kwa wataalamu tiba za kisayansi mpaka za mitishamba kwa ajili ya kutafuta watoto.....nimeshuhudia watu wakikamatwa wakiwa wameiba watoto...nimepata kusikia watu wakiwachukua watoto kutoka mahospitalini na kuwafanya kuwa wa kwao.....mwanasoka nyota wa ITALY aitwaye MARIO BALOTELI wakati wazazi wake weusi wakimuona kero hadi kufikia hatua ya kumuuza kama bidhaa lakini kwa upande wa familia ya kizungu ya mlezi wa MARIO au SUPER MARIO kama anavyofahamika na mashabiki kwao chanzo chanzo cha furaha kwenye familia yao.....Shukrani kubwa zimuendee muumba kwa kutuumba tofauti..........
 
kwa maoni yang me naona unataka kuwa free sana ila kumbuka iko siku hutoweza kusafiri tena wala kufanya kazi pamoja na huyo mke wako ambaye hamuhitaji kuzaa uzee utafafika mtahitaji msaada kutoka kwa watu(hapo ndo mtaona umuhimu wa watoto au uajukuu) watu wengne wakizeeka huwa wanajinyea, makohozi, wanajikojolea, sasa usitake kuniniambia utawaita majirani waje kukuchamba au kukuogesha

fikiri na kesho usiwaze leo tu kuwa na akili
 
Habari zenu wadau,

Nilikua nahitaji mitazamo yenu kuhusu kuzaa watoto, je kuna ulazima wa kuwa na mtoto hapa duniani hata kama umeoa? Binafsi mimi sipendi watoto na sina mpango wa kupata mtoto hata kama nikioa nitatafuta ambaye mgumba au mwenye malengo kama yangu.

Sababu kuu ya kufanya hivo ni kua watoto ni energy, time and money consuming plus wanaleta stress tu, nataka maisha ya kua free sitaki majukumu yanaoweza kunihold back katika mambo yangu. Je, jamii inalichukuliaje swala hili? Naamini sipo peke yangu mwenye mawazo kama haya.

Karibuni wadau mtoe mitazamo yenu

kwani uliambiwa baada ya hapa duniani utakwenda wapi ambako utapewa fursa ya kuzaa tena?
 
ni kweli mkuu,inauma sana nikiona hivo tena mtu anasema anataka kuacha jina hapa duniani akifa..
wala usijishughurishe na kuzaa...kikubwa tuombeane uzima hadi tufike 90's
 
Kweli tumetofautiana Sana lazima nizae watoto wa kutosha nitakaoweza kuwalea mtoto ni faraja kubwa Sana aisee.
 
Ukibahatika kuishi mpaka uzeeni unaweza ukaja kuona shida ya maamuzi yako ya leo.

Uzee na maradhi yatakusibu utahitaji uangalizi na upendo wakaribu kutoka kwa mtu wako.
Watoto wa ndugu yako si wako.
Usitegemee kupata msaada toka kwao inategemea sana maana ww kwao ni mtu baki.
Nasema haya maana nimeshuhudia. Watu wanapiga chenga kukaa na mgonjwa....usiombee yakukute utaona jinsi gani unadhalilika na huwezi kuwa na say kwao maana si wanao.
Kwa hiyo ndugu tafakar vzuri bana...me siamini kama watt ni kero kiasi hicho...usiwe selfish sana.
 
utakapo zeeka halafu uko na mali na mpweke ndio utajua thamani ya kuwa na mtoto ambaye kwa wakati huo atakuwa na wajukuu zako ambao ndio watakuwa marafiki zako
 
Habari zenu wadau,

Nilikua nahitaji mitazamo yenu kuhusu kuzaa watoto, je kuna ulazima wa kuwa na mtoto hapa duniani hata kama umeoa? Binafsi mimi sipendi watoto na sina mpango wa kupata mtoto hata kama nikioa nitatafuta ambaye mgumba au mwenye malengo kama yangu.

Sababu kuu ya kufanya hivo ni kua watoto ni energy, time and money consuming plus wanaleta stress tu, nataka maisha ya kua free sitaki majukumu yanaoweza kunihold back katika mambo yangu. Je, jamii inalichukuliaje swala hili? Naamini sipo peke yangu mwenye mawazo kama haya.

Karibuni wadau mtoe mitazamo yenu

pole sana ebu tuambie huo mtizamo wako kuhusu watoto umeutoa wapi? kama uko below 18 umefikiri vema lakini kiukweli kuwa na watotot kwanza ni baraka, wanaongera raha na furaha ya maisha na mengineyo mengi. suala la time consuming ni uamuzi wako tu zipo centers kibao we andaa pesa tu tutakulelea vizuri mtoto wako. mwisho kwa kuwa wewe ulizaliwa lazima uzae acha uvivu na mawazo mgando
 
Ee! Mwenyezi Mungu Msamehe M2 Huyu! Hv Wewe Kama Babayako Angekuwa Na Akili Chafu Kama Ya Kwako Leo Hiwewe Ungekuwepo!!!! Kaa Chini Utafakali Kwanza! Au Wewe Ni Hanic Nn! Unaamua Kuanza Kujitetea Mapema!

Sijawai ona mandiko kwenye Bible yanayomhukumu mtu asiyeta kuoa.sijui wewe unasemea Mungu yupi.
 
kweli kabisa,thank u kwa kunielewa
 
watoto ni kama rizki,unaweza ukapata au ukakosa..kupata watoto haikuhakikishii kua ukizeeka hautakua mpweke..
 
ni kweli,lakini mbona pia kuna watu wengi wana watoto lakini watoto wao hawawajali?watoto ni kama rizki kuna kupata na kukosa..
 
Cha kufanya hapa mzee kesho kukipambazuka nenda hospital ka donate pumbu . Maana kuendelea kuwa nazo ni unafiki wa hali ya juu ....Kama hupendi kitu onesha kwa vitendo sio kuja kujikosha kosha humu.[emoji41]

Sent from my TECNO F2LTE using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom