Je kuna kitu ambacho ungekifanya tofauti

Je kuna kitu ambacho ungekifanya tofauti

Gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Posts
9,296
Reaction score
7,713
Za saa hizi jamani,

  • Je kuna chochote kuhusu maisha yako ya awali ungependa kijirudie kama ungepewa nafasi hio ungechukua hatua gani?
  • Kuna matendo uloyatenda ambayo huyafurahii ungependa uyaongelee na ukubali kwamba ni mkosaji,Uombe msamaha,hii ndo nafasi yako….Funguka useme ni nini?Ukiwa muwazi na kutambua yale unayoyataka,uliyoyatenda na kuyajutia ni mwanzo mzuri wa kufanikisha malengo yako…
  • Kuna mtu una chuki na kutokuelewana nae,Chukua nafasi hii na umsamehe….

Karibuni wapendwa...
 
Kikakobe zaidi, napita.

Hivi nani aje akuulize maswali haya? Na anao uwezo wa ku undo?
 
Sijawahi ku waste mda na regrets..everything happens for a reason..Nafanya kile sahihi at that time..ukiogopa kukosea in life hutafanya lolote
Ni kweli we learn from our mistakes and they make us strong and who we are today...
 
hata sioni, maisha yangu yanaenda mstari. labda tu natamani waliokufa ningeweza kuwafufua.
 
1.
2. Ambacho nilikua sikifurahii ni ''Procrastination'' kwenye vitu vya msingi.
3.Sina nilie na chuki nae, only kuna ndugu mmoja alinifanyia kitu kibaya akidhani sitajua (Nikajua) na hajui kama najua.Ilikua ngumu lakini kwa kuwa huwa sitaki na siwezi KUBEBA WATU MOYONI, nikaweza kumsamehe ila nimekuwa napambana na ile hamu ya kutaka kumuonesha nilijua vyote lakini kitu kingine kinaniambia kua tu tahadhari nae usimwambie, ishi mlivyo, ukimwambia kwa ubaya huo akajua najua ndo nampoteza moja kwa moja.

Za saa hizi jamani,

  • Je kuna chochote kuhusu maisha yako ya awali ungependa kijirudie kama ungepewa nafasi hio ungechukua hatua gani?
  • Kuna matendo uloyatenda ambayo huyafurahii ungependa uyaongelee na ukubali kwamba ni mkosaji,Uombe msamaha,hii ndo nafasi yako….Funguka useme ni nini?Ukiwa muwazi na kutambua yale unayoyataka,uliyoyatenda na kuyajutia ni mwanzo mzuri wa kufanikisha malengo yako…
  • Kuna mtu una chuki na kutokuelewana nae,Chukua nafasi hii na umsamehe….

Karibuni wapendwa...
 
Last edited by a moderator:
umeona, huwezi irudisha jana, siku zote maisha husonga.
Ni kweli siwezi kurudisha jana lakini kuna vitu ambavyo wengi tunatamani tungekuwa navyo…lakini hatunavyo kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu…Ningetamani sana nikue na babaangu,amefariki akiniacha mtoto na sikumfahamu na simfahamu kwa ujumla,sikupata nafasi ya kuwa nae,kulelewa nae…Kama ningekuwa na uwezo wa kuchagua kitu maishani mwangu ningependa kuchukua nafasi kumtambua mzazi wangu!
 
1.
2. Ambacho nilikua sikifurahii ni ''Procrastination'' kwenye vitu vya msingi.
3.Sina nilie na chuki nae, only kuna ndugu mmoja alinifanyia kitu kibaya akidhani sitajua (Nikajua) na hajui kama najua.Ilikua ngumu lakini kwa kuwa huwa sitaki na siwezi KUBEBA WATU MOYONI, nikaweza kumsamehe ila nimekuwa napambana na ile hamu ya kutaka kumuonesha nilijua vyote lakini kitu kingine kinaniambia kua tu tahadhari nae usimwambie, ishi mlivyo, ukimwambia kwa ubaya huo akajua najua ndo nampoteza moja kwa moja.
Yaani hio point ya tatu inahitaji uvumilivu haswa…una moyo zito rafiki hongera kwa hilo!
 
Last edited by a moderator:
Nothing. Zilch. Nada.

I'm very circumspect in my life.

Every experience, good or bad, is a teachable moment.
I like that positive attitude,we live the life that we encircle and how we live our lives is depending on how an individual acknowledges every single moments of their life.
 
Asee sidhan kama nitabadilisha kitu mimi naamini nilifanya vile kwa sababu. Kuna mda mwingine uki regrets sana about past hauwezi kusonga mbele na sipendi sana kauli hizi jana ningefanya hivi ingekuwa vizuri..
 
I see a good deed as it is,also i see bad deeds as an opportunity to perfect my way of life, everything happens for a reason my dia gorgeousmimi
 
Last edited by a moderator:
2007 nilikosana na my papa, nilimwambia sioni reason ya yeye kuwepo karibu nami. Nilijiweka mbali nae, nilijaribu kumkwepa mara kwa mara, 2008 waliponifata shule eti papa is dead, hiyo kauli yangu ilikua ikijirudia mara kwa mara, l wanted to let him know that l did love him very much, nilitaka kuexplain kwake kuwa yeye ni mtu muhimu sana kwangu, haikuwezekana na wala haitawezekana....
 
2007 nilikosana na my papa, nilimwambia sioni reason ya yeye kuwepo karibu nami. Nilijiweka mbali nae, nilijaribu kumkwepa mara kwa mara, 2008 waliponifata shule eti papa is dead, hiyo kauli yangu ilikua ikijirudia mara kwa mara, l wanted to let him know that l did love him very much, nilitaka kuexplain kwake kuwa yeye ni mtu muhimu sana kwangu, haikuwezekana na wala haitawezekana....
Pole sana mpendwa sometimes we wish we could turn back time and undo things!
 
Kuwa na uwezo wa kukabiliana na changamoto,kwa kasi ileile hiki ndo napenda kiendelee kuwepo kwenye maisha yangu,pamoja na kujipendekeza kwa mungu
 
Back
Top Bottom