Mkoroshokigoli
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 14,593
- 5,587
Za saa hizi jamani,
- Je kuna chochote kuhusu maisha yako ya awali ungependa kijirudie kama ungepewa nafasi hio ungechukua hatua gani?
- Kuna matendo uloyatenda ambayo huyafurahii ungependa uyaongelee na ukubali kwamba ni mkosaji,Uombe msamaha,hii ndo nafasi yako .Funguka useme ni nini?Ukiwa muwazi na kutambua yale unayoyataka,uliyoyatenda na kuyajutia ni mwanzo mzuri wa kufanikisha malengo yako
- Kuna mtu una chuki na kutokuelewana nae,Chukua nafasi hii na umsamehe .
Karibuni wapendwa...
sifurahii nilivyomsumbua babangu wakat nasoma sekondari,nahuzunika sana,ila najivunia leo bila yeye nisingefika hapa nilipo,hakukata tamaa kunisimamia kimasomo,na huwa najuta,nimeitia hasara sana familia kwa sababu ya elim,ila nilihuzunika alikata roho pasipo kunufaika hata na sumn ya jasho langu,nafurah alikata roho akiwa amenisamehe huku nikiwa pemben ya kitanda chake namuuguza,
swadaka zangu kwake ndo malipo yangu,