Rachel (Recho) Dangwa amejitokeza hadharani na kuthibitisha kuwa yuko hai baada ya kupotea kwa takriban miezi miwili nchini Japan.
Taarifa mpya zilizotolewa na watu wake wa karibu, akiwemo Twaha Mwaipaya kwenye Facebook na kurasa za kijamii, zinasema kuwa alikuwa mgonjwa sana, lakini sasa amepona na amewashukuru Watanzania wote waliokuwa wanamwombea na kumjulia hali.
Kabla ya kujitokeza kwake, kulikuwa na sintofahamu kubwa mtandaoni kuanzia mapema mwezi Agosti 2026 baada ya wanaharakati kama Maria Sarungi kutoa tahadhari kuwa Rachel amepotea nchini Japan na hapatikani kwenye simu zake. Hali hiyo ilizua uvumi mbalimbali, ikiwemo madai ya uwongo kwamba alikuwa ametekwa au amefariki dunia, mambo ambayo sasa yamekanushwa rasmi baada ya yeye mwenyewe kujitokeza akiwa salama.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.