Je, Japan inajua alipo Rachel Dangwa?

Je, Japan inajua alipo Rachel Dangwa?

Kama siyo Kenyan Boys wale aliowataja Nuru Vazi, basi itakuwa KGB au Yakuza watakuwa wameifanyia yao.

Sasa hivi Kuna Intelligence Sharing na pia Kuna Magenge ya kufanya kazi hizo chafu kwa mfano Japan Kuna hilo Genge kinaitwa Yakuza.

Hawa ukiwapa hata $ 100,000 wanafanya yao bado wazee wa KGB nao wapo vizuri Wana sumu zao hizo ukipewa hauchelewi kwenda akhera.

Namuhurumia Sana Mange lazima Mexican Cartels watapita nae tu
Watakuwa wamelipwa pesa ndefu sana sana
 
Ukichuja matusi yake yule dada alikuwa mchimbaji wa mambo ya ndani yanayojiri na yamejiri na kudhihirika. Matusi yake si ishu yachukuliwe kama vichekesho tu, aliyokuwa akiyachimbua ni mambo mazito yenye mantiki kihojaji
Sidhani kama yuko hai na kama kafa hata mwili wake inawezekana usipatikane milele
 
Kwa hiyo tuseme ni majasusi yamemfuatilia huko mbali kwenda kummaliza au ni majasusi ya kijapan ndiyo yamemmaliza? Maana mtu wa kawaida hawezi kujigharamia kwenda kummaliza huko wakati hana bifu naye.
 
Rachel Dangwa (Recho) amerudi rasmi mtandaoni tarehe 16 Oktoba 2026 kupitia video aliyorekodi akithibitisha kuwa yuko salama na amepona kufuatia kipindi chote alichokuwa amelazwa hospitalini Japani, huku akikanusha uvumi uliosambaa kuwa amefariki au kudhurika.

Kilichojiri na Hali Halisi
  • Kutoweka na Hali ya Afya: Mnamo Agosti na Septemba 2026, wanaharakati wenzake akiwemo Maria Sarungi walitangaza tahadhari mitandaoni kufuatia kutoweka kwake ghafla nchini Japani na simu zake kutopatikana, hali iliyoibua hofu kubwa ya usalama. Sasa imebainika alikuwa anapambana na changamoto za kiafya akiwa amelazwa hospitalini.
  • Kurejea kwa Kishindo: Kupitia ujumbe wake mpya, amewaondoa hofu wafuasi wake na kueleza kuwa "moto ni ulele na utakuwa mara kumi yake," akiwashukuru wote waliomwombea na kufuatilia hali yake.
  • Mwitikio wa Mitandao: Kurudi kwake kumeibua shangwe na mzaha kidogo kutoka kwa wafuasi na wachambuzi mitandaoni (kwa kauli mbiu kama "kazi mnayo" na "tunaanzia pale tulipoishia"), huku wengine wakimpa pole ya kuumwa
 
Rachel Dangwa (Recho) amerudi rasmi mtandaoni tarehe 16 Oktoba 2026 kupitia video aliyorekodi akithibitisha kuwa yuko salama na amepona kufuatia kipindi chote alichokuwa amelazwa hospitalini Japani, huku akikanusha uvumi uliosambaa kuwa amefariki au kudhurika.

Kilichojiri na Hali Halisi
  • Kutoweka na Hali ya Afya: Mnamo Agosti na Septemba 2026, wanaharakati wenzake akiwemo Maria Sarungi walitangaza tahadhari mitandaoni kufuatia kutoweka kwake ghafla nchini Japani na simu zake kutopatikana, hali iliyoibua hofu kubwa ya usalama. Sasa imebainika alikuwa anapambana na changamoto za kiafya akiwa amelazwa hospitalini.
  • Kurejea kwa Kishindo: Kupitia ujumbe wake mpya, amewaondoa hofu wafuasi wake na kueleza kuwa "moto ni ulele na utakuwa mara kumi yake," akiwashukuru wote waliomwombea na kufuatilia hali yake.
  • Mwitikio wa Mitandao: Kurudi kwake kumeibua shangwe na mzaha kidogo kutoka kwa wafuasi na wachambuzi mitandaoni (kwa kauli mbiu kama "kazi mnayo" na "tunaanzia pale tulipoishia"), huku wengine wakimpa pole ya kuumwa
Troll JF alisema yupo mikono salama? Na atarudishwa nchini au kupotezwa mazima?
 
Kwakwi hadi sasa, hakuna jibu la usahihi la umma ikiwa serikali au watu nchini Japan wanajua alipo Rachel Dangwa, kwani suala la kupotea kwake limebaki kuwa kitendawili kikubwa na sintofahamu tangu mwanzo wa Agosti 2026.

Vyombo vya usalama nchini humo vimekuwa vikishughulikia suala hilo kwa usiri mkubwa bila kutoa taarifa rasmi kwa umma.

Sakata hili lilianza kushika kasi mtandaoni baada ya wanaharakati maarufu wa Kitanzania, akiwemo Maria Sarungi, kupaza sauti kupitia mitandao ya kijamii kama X wakieleza kuwa Dangwa amepotea nchini Japan.

Juhudi za kumtafuta zilizua kampeni kubwa mtandaoni huku jamii ikitaka kujua hatati na usalama wa mwanaharakati huyo anayejulikana kwa misimamo yake.

Taarifa zisizo rasmi zilizosambaa zimekuwa zikidai kuwa jeshi la polisi nchini Japan, hasa katika maeneo ya Osaka, lilianzisha uchunguzi wa kina kufuatilia nyayo zake.

Pamoja na jitihada hizo za ndani, hakuna taarifa yoyote ya mwisho kutoka ubalozi wa Tanzania au mamlaka za Japan iliyothibitisha kwa uhakika mahali alipo au hali yake ya afya kwa sasa.

Kupotea kwake kumejaza uvumi mwingi unaokinzana kwenye majukwaa ya kijamii, ambapo baadhi ya kurasa zinadai kuwa huenda amekumbwa na madhara makubwa au kutekwa.

Kwa upande mwingine, kuna wachambuzi wanaohisi kuwa huenda amejificha mwenyewe au yuko chini ya ulinzi salama wa mamlaka kutokana na mivutano ya kisiasa na harakati zake.

Sheria kali za Japan kuhusu kulinda faragha ya watu na siri za kiuchunguzi zinasababisha taarifa nyingi kutowekwa wazi kwa urahisi.

Kwa sababu hiyo, jibu la kama Wajapan wanajua alipo limebaki mikononi mwa vyombo vya usalama vinavyoendesha uchunguzi huo kimyakimyakimya bila kushirikisha umma.❗❕❗

Yakuza Gang wameshafanya yao wakuu...msijisumbue
 
Screenshot_20261016-205751.png

Hapa https://www.jamiiforums.com/threads/rachel-dangwa-yuko-kwenye-mikono-salama.2460187/
 
Back
Top Bottom