Je ID yako ya JF unauza sh ngapi?

Je ID yako ya JF unauza sh ngapi?

ntakuaje na price kwa kitu ambacho si chakuuzwa?
thamani yake anaeijua ni mimi, na thamani yake haina bei kabisa..
Kama unaamini kila kitu kina thamani basi thamani hiyo ni "pesa" we subiri usipoipa bei ID yako ita expire ikose wateja!
 
acha nikaongee na meneja wangu anaiambie hii yangu tunaweza kuuza kwa bei gani
Kweli wewe ndiye mhasibu, mkurugenzi, mtalaamu! mie yangu niliipeleka kwa mtathimini MoDs, wakesema kigezo mojawapo haijawahi pigwa li BAN, na ina ng'w..................!!!!!!!!!!!!
 
Mwanzoni nilikua nakasirika saana.... As time went by nikagundua kua I am only linked with unique and Great personalities... Na members with great contributions hapa JF in one way or another.... Nikaja realise haitakiw nichukie.... it is an honor.

:focus:

Nishauri... nimeamua kuuza account, how much do you think iko worth kama kianzio?
kama ni kweli una matatizo makubwa sana.....you better run run
 
Mi yangu naweza kuiuza kwa laki tano tu bila mkopo.
gharama yake inajieleza.sio ya pesa hizi za madafu. profilepic34552_2.gif.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom