Je hii ni sahihi kwa Wanandoa hasa wanaume?

Je hii ni sahihi kwa Wanandoa hasa wanaume?

Bila msimamo ndani ya ndoa yatakukuta kama hayo ya kupitishwa kwenu kama kituo cha polisi

Msimamo ni muhimu, ila pale uliposema mme wako "hathubutu" ndo pamenishtua. Labda kama wewe umemtawala mme wako! Mkiwa na maelewano mambo ya hathubutu, au kama kitu sitaki sitaki...hayatakwepo!
 
Mume sio Mungu cha muhimu mume aheshimiwe na mke apendwe. Mungu ndio sio wa kumchezea maana adhabu yake ni kali sana. Ndoa, mke na hata wazazi wote wanatoka kwa Mungu so waheshimiwe wote hapo. ukiheshimu mke au mme na ndoa utapata baraka za muumba lakini ubabe hutaki wazazi wasalimie sio busara.
now you're coming, heshima Ni muhimu ila eti ikiwa xmass kwao na easter au eid/MAULID kwenu....lolololoh heshima hakuna,Ukimtii Mume umemtii Mungu
 
aende kwao kufanya nini,,,,kuwajulia hali hata kwa simu tuu inatosha.....
 
Kwa kuwa sijatajwa ngoja nisikilize wahusika walengwa wana mtazamo gani.
 
Kilichofanyika ni sahihi na wala hakina tatizo lolote...

Kwani safari ilikuwa ni kwenda wapi? Jaribuni kuzingatia mpango mzima ulikuwa ni kwenda kwao mume na kama kuna haja ya kuwatembelea wakwe wa upande wa mke basi itabidi ipangwe kivyake. Sasa mnamlaumu jamaa kwa lipi?
 
Kwani safari ilikuwa ni kwenda wapi? Jaribuni kuzingatia mpango mzima ulikuwa ni kwenda kwao mume na kama kuna haja ya kuwatembelea wakwe wa upande wa mke basi itabidi ipangwe kivyake. Sasa mnamlaumu jamaa kwa lipi?

Umeni-quote kwa kusoma post yangu hiyo moja pekee au umesoma posts zangu zote?
 
Bila msimamo ndani ya ndoa yatakukuta kama hayo ya kupitishwa kwenu kama kituo cha polisi

Najiuliza tu (Mungu apishilie mbali), kumbe wazee wa watu wagonjwa, kurudi tu mjini taarifa inaletwa kuwa kafariki. Hata kwa wazee waliobahatika kutembelewa watauliza..hivi hamkuwaona mlivyokuja?
 
now you're coming, heshima Ni muhimu ila eti ikiwa xmass kwao na easter au eid/MAULID kwenu....lolololoh heshima hakuna,Ukimtii Mume umemtii Mungu

heshima si kwa mume tu hata kwa wazazi ni lazima waheshimiwe ukitakata kujua wazazi wasipoheshimiwa madhara yake ni yakoje tafuta habari ya former news anchor wa KTN Kenya anaitwa Esther Arunga, yeye aliamua kudhalilisha wazazi na kuwaacha bila mawasiliano for 3 good yrs sasa hivi ana maisha ya shida sana. so kama umeoa au kolewa jua uko na mtu aliyetoka kwa wazazi na juu ya mti.
kama unaona wakwe zako si wa maana nenda kaoe mbuyu.
 
Najiuliza tu (Mungu apishilie mbali), kumbe wazee wa watu wagonjwa, kurudi tu mjini taarifa inaletwa kuwa kafariki. Hata kwa wazee waliobahatika kutembelewa watauliza..hivi hamkuwaona mlivyokuja?

hapo sasa, we mwanamke utabaki unalia maisha yako yote hutakaa usahau
 
Back
Top Bottom