Je hii ni sahihi kwa Wanandoa hasa wanaume?

Je hii ni sahihi kwa Wanandoa hasa wanaume?

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Posts
18,304
Reaction score
12,999
Habari za weekend wadau wa jukwaa hili...

Kuna dada mmoja alikuwa anatusimulia baadhi ya maisha yake ya ndoa. Moja kati ya mambo yaliyonigusa ni hili...

"Sitaki kuamini kama nilipitishwa nyumbani kwetu kama kituo cha polisi"

Ilikuwa ni nyakati za sikukuu za mwisho wa mwaka, familia ile ilifunga safari kwenda Kijijini kwao nwanaume kama ilivyo ada kwa makabila fulani.

Ukitaka kufika kijijini kwao na yule mume ilikuwa lazima upite kijiji cha na yule dada, basi safari ikaanza toka Mjini, haoooo wakafika Kijijini kwao na yule dada. Basi mdada akafikiri huenda wanaweza kupita hata kwa dakika chache wakaisalimia familia ya yule dada.

Thubutuuuu... Mume alinyoosha mguu wakapitiliza mpaka kwao, mdada kwa busara akafikiri huenda wangelipita wakati wa kurudi, holaaaa!!! Kama kawaida mume akanyoosha mguu...

Mwisho wa siku mdada akamtolea uvivu na kumuuliza kulikoni hata asipite kuwasalimu wazazi, ndugu na jamaa hata kwa muda mfupi?? Yule mume akamjibu MIMI NDIYE MWENYE MAMLAKA YA KUAMUA KUKUBALI AMA KUKATAA uende ama usiende kwenu kusalimia. Labda tu kuwe na jambo la muhimu.

SWALI KWENU WANANDOA. Je alichokifanya ni haki?

Mzee Mtambuzi, Babu Dark City, Babu Asprin, Ankal Kaizer, watu8, kabanga, EMT na wanandoa wanaume, je hivi ndivyo mnavyowa treat wake zenu???

Dada mkubwa AshaDii, gfsonwin, cacico, BADILI TABIA, Fixed Point, snowhite, mrsleo na wanandoa wanawake je ukifanyiwa hivi utachukua hatua gani??

Karibuni kwa mjadala....
 
Last edited by a moderator:
Habari za weekend wadau wa jukwaa hili...

Kuna dada mmoja alikuwa anatusimulia baadhi ya maisha yake ya ndoa. Moja kati ya mambo yaliyonigusa ni hili...

"Sitaki kuamini kama nilipitishwa nyumbani kwetu kama kituo cha polisi"

Ilikuwa ni nyakati za sikukuu za mwisho wa mwaka, familia ile ilifunga safari kwenda Kijijini kwao nwanaume kama ilivyo ada kwa makabila fulani.

Ukitaka kufika kijijini kwao na yule mume ilikuwa lazima upite kijiji cha na yule dada, basi safari ikaanza toka Mjini, haoooo wakafika Kijijini kwao na yule dada. Basi mdada akafikiri huenda wanaweza kupita hata kwa dakika chache wakaisalimia familia ya yule dada.

Thubutuuuu... Mume alinyoosha mguu wakapitiliza mpaka kwao, mdada kwa busara akafikiri huenda wangelipita wakati wa kurudi, holaaaa!!! Kama kawaida mume akanyoosha mguu...

Mwisho wa siku mdada akamtolea uvivu na kumuuliza kulikoni hata asipite kuwasalimu wazazi, ndugu na jamaa hata kwa muda mfupi?? Yule mume akamjibu MIMI NDIYE MWENYE MAMLAKA YA KUAMUA KUKUBALI AMA KUKATAA uende ama usiende kwenu kusalimia. Labda tu kuwe na jambo la muhimu.

SWALI KWENU WANANDOA. Je alichokifanya ni haki?

Mzee Mtambuzi, Babu Dark City, Babu Asprin, watu8, kabanga, EMT na wanandoa wanaume, je hivi ndivyo mnavyowa treat wake zenu???

Dada mkubwa AshaDii, gfsonwin, cacico, BADILI TABIA, Fixed Point, snowhite, mrsleo na wanandoa wanawake je ukifanyiwa hivi utachukua hatua gani??

Karibuni kwa mjadala....

kwakuwa mimi sijatajwa hapo, ngoja uliowataja waje.
 
Last edited by a moderator:
Inabidi ajiulize je yeye akifanyiwa hivyo kwa binti zake atafurahi? Anyway huyo dada naye atakuwa amemzoesha mimi wa kwangu nilimwambia clear
Kabisa kabla ya ndoa kwamba alinitoa kwa wazazi na si juu ya mti so kama xmas naenda kwao easter ni kwetu zaidi ya hapo hakutaendeka kokote.
 
nyumba kubwa naomba hekima zako hapa dada yangu... wadogo zako tunakuhitaji huku tukusikie una maoni ganu ya kutujenga?
 
Last edited by a moderator:
mwanamme yuko sahihi
japo angetumia uungwana tu!
ukiolewa kwenu kurudi majaliwa
 
Huyo mwanaume hajiamini...
Kwake yeye unyanyasaji ndio kipimo cha uanaume wake...ukichwa wake wa familia...

Mapenzi si kuburuzana...kwa mtindo huu lazima huyu mke atakuwa anapewa amri hata kitandani..
Mwanaume aso na discussion na mkewe atawezaje ku make love?

Jamani kwenye kuolewa msikubali kuolewa na mume asiyekusikiliza...utajutraaaa....
Kuna wale hata kama kitu ni positive atapinga tu kisa mke ndio amekigusia wa kwanza...ni shiiidaa...

Ila nawahurumia sana wanaume wa hivi...kupata msaidizi ni sawa na kumsukuma mlevi...wake zao wana fall kirahisi kwa yeyote aliye kinyume na waume zao...

Mke anataka kusikilizwa bana...hata kama una miela vipi, kama huko rude imekula kwako...
 
Back
Top Bottom