Jadda
JF-Expert Member
- May 20, 2019
- 31,565
- 88,576
Hahaha asante rafiki. Biology ya form one nilikuwaga naipendea hapo tu kwenye classifications.Kesho nikija humu nakuletea kinywaji pendwa maana umetisha kwa Taxonomy ya hao paka.[emoji7]
Hahaha asante rafiki. Biology ya form one nilikuwaga naipendea hapo tu kwenye classifications.Kesho nikija humu nakuletea kinywaji pendwa maana umetisha kwa Taxonomy ya hao paka.[emoji7]
African Rock Python(Python Sebae)Kwa hapa Tanzania tuna rock python,ziko species Kama tatu hivi nimesahau kwenye pythonidae family ziko duniani!
Tukisema chatu tusiweke majoka mengine Kama anakonda kwa sababu anakonda sio python Ni anakonda wapo sijui huko Brazil!!
Ila chatu Ni ambusher anavizia swala la kusema eti ulale chini hakumezi Ni sawa na kumpakia mwenye njaa mkate blue band!
Chatu Ni mla nyama Kama nyoka wote na Hana sumu,na huwa ana Target windo analojua Lina mfit
Unaweza naukibonge wako ukakatiza mbele yake aka mute coz sio saiz yake unless umprovoke Vita vitaanza!
Chatu ana meno mengi membamba yako Kama ndoano ya kuzuia kitu kilichoingia mdomoni kisitoke
Ukilazimisha kutoa utaacha vipande vya nyama huku damu ikikutoka
Achilia mbali ajaku coil bado
What about Tembo? Don't LieAnakula kila mnyama ilimradi ampatie timing tu.
Usimchezee Chatu.. oh Chatu eenh... Mkuu Anaweza zipo Video zake akiwala haoChatu kama moja ya mnyama anayekula wanyama wengine hakuna utata kuwa chatu anaweza mshambulia na kumla Mbuzi, Mbwa, Swala nk.
Swali: je, chatu mkubwa anaweza mshambulia mnyama jamii ya paka akamla mfano Simba, chui na Duma?
Chatu hammezi Tembo, sio leo wala kesho. 😂What about Tembo? Don't Lie
Niliona hiyo news huko Tz, huyo jamaa alijiamini sio mchezo kutoka hai ni Mungu tu, paka wale hawaweki breki kabisa, akiamua ni wewe basi tia sala moyoni kabisa mtoke starring one on one ka dume mbili 😂Kwa Simba nakubali ukimtoa silaha anakumaliza! Mikono yake Ina nguvu akikupiga Kofi hauamki
Ila kwa chui ukimtoa silaha ngumu Sana kumuua binadamu mwanaume mwenye nguvu!
Mwaka Jana Kuna jamaa huko kusini alimuua chui(panthera pardus) kwa kumnyonga tu mpaka akamkosesha pumzi ingawa jamaa alijeruhiwa na kucha vibaya mno
Once a Python realizes that it has encountered a lion....it is already too late. Lions take down every animal in the animal kingdom whether it's a squirrel or an elephant. Although they hunt as a group to bring down bigger animals. A full grown male lion can take down a full grown Cape buffalo by himself so a 25 ft Python is nothing to big cats.Usimchezee Chatu.. oh Chatu eenh... Mkuu Anaweza zipo Video zake akiwala hao
Noma mzee paka wa nyumbani akikuvimbia kumuua mpaka uwaze kidogoNiliona hiyo news huko Tz, huyo jamaa alijiamini sio mchezo kutoka hai ni Mungu tu, paka wale hawaweki breki kabisa, akiamua ni wewe basi tia sala moyoni kabisa mtoke starring one on one ka dume mbili 😂
Dinosaur ni chatu aliemeza tembo.Hapo kwa tembo mbone chai hiyo 😂😂😂
Aina zote za chatu nazijua ila African rock python ndio common Tanzania na nadra Sana kumeza binadamu labda mtoto mdogo hasa huko vijijini!African Rock Python(Python Sebae)
SUBSPECIES- 1. PYTHON SEBAE SEBAE (Western, Central & parts of Eastern Africa)
2. PYTHON SEBAE NATALENSIS(Southern Africa)
3. HYBRIDS(parts of East Africa like Kenya, Tanzania, Rwanda & parts of Uganda.
African Rock Python ni moja kati ya kundi la majoka sita makubwa ulimwenguni wakiwemo 'Green Anaconda, Reticulated Python, Burmese Python, Indian Python na Amethystine Python'
Chatu huogopewa sana lakini ni nadra sana kusikika ameua binadamu na akifanya hivyo basi huwa amechokozwa kiani. Asia pia wapo hawa chatu aina hii
Wengine wameona movie za kihindi walikua wanapishana na Simba hiyo picha anakua nayo mpaka uzeeni...Kuna mtu nilim qoute nikajikuta nime ku quote na wewe accidentally,maana anadai Simba dume akishiba unaweza pishana nae,so nikamuuliza hilo swali.
😆😆Bwii Bwiii [emoji23][emoji23][emoji23]
Naona Jaguar ana mibavu sana, kuliko chui wa kawaida.. ukitazama hata miguu sijui mikono yake imejaaHuyo Jaguar moto kama pasi, anaruka ndani ya Amazon River anatoka na crocodile/Mamba aina ya Caiman na kakamata kisawasawa, buruta hadi nchi kavu, yuwaenda mla solo, dah acha kabisa huyo.
Anaconda(wa Amazon pia) ndio nao huwaweza Mamba wasize medium pia lakini hii kabila ya mapaka paka hayana mchezo, hayafi kirahisi hivyo sawa na paka wa mtaa tu, jaribu mfungie kwa chumba empty mkiwa nyote mtoke sparring ukiwa na gogo au ufagio, alafu ilitwe mrejesho hapa jf, 🤣🤣🤣
Kabisa, Jaguar ako na nguvu sana na sio mwoga, chui hawa wetu ni mbio walibarikiwa na venye ni wembamba basi wanatoka kama risasi, adui hana chake kwa chui.Naona Jaguar ana mibavu sana, kuliko chui wa kawaida.. ukitazama hata miguu sijui mikono yake imejaa
Jaguar yupo nafasi ya Tatu ktk Jamii ya paka kwa NguvuKabisa, Jaguar ako na nguvu sana na sio mwoga, chui hawa wetu ni mbio walibarikiwa na venye ni wembamba basi wanatoka kama risasi, adui hana chake kwa chui.
[emoji3577]
😂 😂 😂Dinosaur ni chatu aliemeza tembo.
Haiwezekani tukachukua Jaguar tukaweka kwenye misitu yetu au hata kwenye zoo zetuKabisa, Jaguar ako na nguvu sana na sio mwoga, chui hawa wetu ni mbio walibarikiwa na venye ni wembamba basi wanatoka kama risasi, adui hana chake kwa chui.
✌️
Kweli, chatu hana issue kwa binadamu. Hata huku KE visa vingi vya watu kupoteza maisha kupitia wanyama pori ni vya 'Mamba', 'Kiboko', na Nyoka hawa wa sumu.Aina zote za chatu nazijua ila African rock python ndio common Tanzania na nadra Sana kumeza binadamu labda mtoto mdogo hasa huko vijijini!
Rock python wengi utawapata maeneo ya mashamba makubwa hasa morogoro kilombero huko!
Kwa ufupi hakuna mnyama anayetishia maisha ya binadamu kwa lazima Kama kiboko au nyati