Je, chatu anaweza kuua jamii ya paka (Simba, Chui, Duma)?

Je, chatu anaweza kuua jamii ya paka (Simba, Chui, Duma)?

Wapo chatu wakubwa wenye uwezo wa kummeza ngombe na jamii ya paka wakubwa simba nk akimmneza swala dume mwenye pembe ndefu anaanzia nyuma matakoni mpk ktk shingo la swala hapo anabana mdomo atakaa hivyo kwa siku 2 mpk shingo ioze ikikatika anaweza kutafuta mlo mwingine kutegemea na ukubwa wake
Siku mbili shingo imeoza? We jamaa acha basi...
 
Umepata kiasi Fulani lakini pia umekosea kidogo
Wao wanakuwa na mgawanyo wa majukumu jike anawinda
Dume linalinda territory isivamiwe maana ni rahisi sana kuvamiwa na Dume lingine likampiga dume kisha linauwa vitoto linachukua jike wanaanzisha family hapo
Dume nae ana kazi kubwa sana sio mchezo
Kwanza vidume vikifikisha miaka 5 tu baba yao anavifukuza vikajitafutie hebu waza huko njiani hatari nyingi ,chakula vinapata wapi? Na baadae linakua na kuwa Dume unadhani litakuwa lizembe kweli .?
Wakati jike anakaa kwa wazazi mpka anapokua ,anawinda sababu ni mwepesi
Sure mkuu! That was exactly my point!

Nilikuwa namsahihisha jamaa kuwa ni heri ukutane na dume kuliko jike maana majike ndiyo yanayowinda! Ndiyo nikasema dume kukuua ni labda uzame kwenye makazi yake maana wao ndiyo walinzi wa himaya zao!
 
Black panther au Panther, huyo ni Jaguar mweusi, hiyo inatokana na kasoro za kijenetic.

Chui au Jaguar anapozaliwa na rangi nyeusi huitwa Panther.
Mkuu Panther ni Genus ya hao wanyama. Hata simba naye ni Panther na hilo neno linatokana na scientific name Panthera.

Scientific Names zao ni

Lion - Panthera Leo
Leopard - Panthera Pardus
Tiger - Panthera Tigris
Jaguar - Panthera Onca

Panther ni jina linalotumika kurefer any Big Cat hivyo halina uhusiano na rangi. Yoyote kati ya hao hasa Chui akizaliwa mweusi ataitwa tu Black Panther ila ukisema tu Panther unamaanisha wote hao hata wasio weusi.
 
Kila kiumbe kimeumbwa na njia zake za kujilinda kwani hata samaki ni meno na miba, ila mnyama mkali zaidi ni binadamu na silaha yake kubwa kabisa ni mdomo! [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji125][emoji125][emoji125]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Habarini za jioni ndugu zangu

Maisha ya mbugani ni sawa na maisha yetu ya mtaani kwa upande wa kutafuta riziki,,,kikubwa n kuwahiana au timing ndio maana simba anaua nyati lkn kuna saa nyati anamuwah simba anamgawanyisha vipande

Hivyo chui akikaa kizembe anamezwa fasta tuu,kikubwa n akijaa kwenye kumi na nane za chatu

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Sina elimu pana sana kuhus wanyama lakini kwa kufwatilia kwangu wanyama sijawahi ona chatu akijitusu kuwinda mnyama yoyote jamii ya paka na kama akijaribu bas atakiwa yeye hasa hasa chui wana winda na kuka sana chatu.
 
Mkuu Panther ni Genus ya hao wanyama. Hata simba naye ni Panther na hilo neno linatokana na scientific name Panthera.

Scientific Names zao ni

Lion - Panthera Leo
Leopard - Panthera Pardus
Tiger - Panthera Tigris
Jaguar - Panthera Onca

Panther ni jina linalotumika kurefer any Big Cat hivyo halina uhusiano na rangi. Yoyote kati ya hao hasa Chui akizaliwa mweusi ataitwa tu Black Panther ila ukisema tu Panther unamaanisha wote hao hata wasio weusi.
Safi
 
Mkuu Panther ni Genus ya hao wanyama. Hata simba naye ni Panther na hilo neno linatokana na scientific name Panthera.

Scientific Names zao ni

Lion - Panthera Leo
Leopard - Panthera Pardus
Tiger - Panthera Tigris
Jaguar - Panthera Onca

Panther ni jina linalotumika kurefer any Big Cat hivyo halina uhusiano na rangi. Yoyote kati ya hao hasa Chui akizaliwa mweusi ataitwa tu Black Panther ila ukisema tu Panther unamaanisha wote hao hata wasio weusi.
Kesho nikija humu nakuletea kinywaji pendwa maana umetisha kwa Taxonomy ya hao paka.😍
 
Back
Top Bottom