Je, Binadamu ameshaenda umbali upi chini ya ardhi?

Je, Binadamu ameshaenda umbali upi chini ya ardhi?

Mkuu wakati nikipekua pekua kuhusu hili suala nilikutana na hii picha na waliokuwa wakichimba walikuwa na story nyingi kuna sehemu wanadai wakati wakiendelea kuchimba walikuwa wakusikia sauti za watu wakilia na kuomba msaada huko chini.
Hii ikawa moja ya sabbu zilizo wafanya wakaachana na huo mradi wakiamini huenda huko ndio kuzimu,
Hadithi hiyo pia inanimbusha habari za Mnara wa babeli pale ambapo watu walitaka kujenga mnara mrefu utakaofika mbinguni.
Dah! Imebidi nicheke tu, japo kwa masikitiko!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shimo si unadumbukia kwa hiyo kama limetoboka upande wa pili si unadondoka unapitiliza hadi kwenye universe!😕
Sure! Nakumbuka niliwahi muuliza mwalimu wangu wa jiografia nikiwa darasa la nne swali hili.
Je ukishaipita hiyo core na kuanza upya kwenye layer ulizokutana nazo mwanzo je unatokea wapi?.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ahaaa kumbe wakitoboa hlo tobo mvua ikinyesha maji yanaingia kwenye tobo yanaenda kupoza core au sio jaman lakin xaxa yakipitiliza upande wapili wa tobo ndo tunaita kicma dah Geog tam sana yan af nyny mnaowaza kutoboa toobo ipo cku mtawaza kuikata dunia vipande vipande kama nyanya
Dunia ni tufe, wakiichimba mojamoja kwa moja kwenda chini wanatokezea upande wa pili(Either EAST-WEST or SOUTH-NORTH) hapo linatokea tundu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom