Je, Biblia ya ukweli/Halisi ni ipi?

Je, Biblia ya ukweli/Halisi ni ipi?

Turudi kwenye maswali yangu kwanza , ukimaliza kujibu ndio unauliza mambo ya torati
Hamna maswali ya logic uliyouliza. Kuhusu hiyo hadith mi nimeshakujibu. Na kuhusu roho unithibitishe roho ina shape gani? We ushawahi kuiona roho? Kwa kifupi, hakuna swali la kielimu lete supportive aya tuendelee. Hiyo ishakuwa refuted hakuna hoja hapo.
 
Hamna maswali ya logic uliyouliza. Kuhusu hiyo hadith mi nimeshakujibu. Na kuhusu roho unithibitishe roho ina shape gani? We ushawahi kuiona roho? Kwa kifupi, hakuna swali la kielimu lete supportive aya tuendelee. Hiyo ishakuwa refuted hakuna hoja hapo.
Nimeshamaliza kazi yangu siku ingine ukiwa una debate jipange sana
Naona unakwepa maswali ya msingi unakimbilia mada tofauti
Peleka kwa mwalimu wako kesho uje na majibu ya maswali haya
  • Je waislamu mshaona taswira zake ngapi? ,kwa nini mtakataa taswira yake mpya?
    • Hadith Sahih al-Bukhari 6573 inasema Allah will come to them in a shape other than they know and will say 'I am your Lord.' They will say, 'We seek refuge with Allah from you (Allah atawajia waislamu na muonekano ambao hawaujui na atasema mimi ni Allah, waislamu watasema Allah atuepushe na wewe)
  • Je akibadili taswira, ile ya kwanza inakuwa wapi?, Je allah anakuwa ndani ya hiyo taswira au anakuwa kwa nje?
    • Hadith inasema ,Then Allah will come to them in a shape they know and will say, "I am your Lord.' They will say, '(No doubt) You are our Lord. (Allah atawajia tena na muonekano ambao mnaufahamu na atasema mimi ni Allah , nyie mtajibu hapana shaka wewe ni Allah)
 

Kumbukumbu la Torati 23:1​

Aliyejeruhika konde, au aliyekatika tupu yake, asiingie mtu huyo katika mkutano wa Bwana.

Swali kwa nini watu hawa wanazuiliwa kwenye mkutano wa Bwana?
Tutawafundisha hatutachoka!
Hayo maagizo ni ya umma wa Musa! Sawa eeh?!
Weka sasa Yesu Alipo Fundisha mafundisho hayo?
Hebu soma hapa kiti alipo mtoka baba kasimu
[emoji116][emoji116]

لِّكُلِّ أُمَّةٍ جَعَلْنَا مَنسَكًا هُمْ نَاسِكُوهُ ۖ فَلَا يُنَازِعُنَّكَ فِي الْأَمْرِ ۚ وَادْعُ إِلَىٰ رَبِّكَ ۖ إِنَّكَ لَعَلَىٰ هُدًى مُّسْتَقِيمٍ

[ AL -HAJJ - 67 ]
Kila umma tumewajaalia na ibada zao wanazo zishika. Basi wasizozane nawe katika jambo hili. Na waite watu kwendea kwa Mola wako Mlezi. Hakika wewe uko kwenye Uwongofu Ulio Nyooka.

Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app
 
Nimeshamaliza kazi yangu siku ingine ukiwa una debate jipange sana
Naona unakwepa maswali ya msingi unakimbilia mada tofauti
Peleka kwa mwalimu wako kesho uje na majibu ya maswali haya
  • Je waislamu mshaona taswira zake ngapi? ,kwa nini mtakataa taswira yake mpya?
    • Hadith Sahih al-Bukhari 6573 inasema Allah will come to them in a shape other than they know and will say 'I am your Lord.' They will say, 'We seek refuge with Allah from you (Allah atawajia waislamu na muonekano ambao hawaujui na atasema mimi ni Allah, waislamu watasema Allah atuepushe na wewe)
  • Je akibadili taswira, ile ya kwanza inakuwa wapi?, Je allah anakuwa ndani ya hiyo taswira au anakuwa kwa nje?
    • Hadith inasema ,Then Allah will come to them in a shape they know and will say, "I am your Lord.' They will say, '(No doubt) You are our Lord. (Allah atawajia tena na muonekano ambao mnaufahamu na atasema mimi ni Allah , nyie mtajibu hapana shaka wewe ni Allah)
Angalia pumba ulizoziuliza kajipange tena.
Unitajie hizo taswira za zamani zimetajwa wapi?
 
Tutawafundisha hatutachoka!
Hayo maagizo ni ya umma wa Musa! Sawa eeh?!
Waka sasa Yesu Alipo Fundisha mafundisho hayo?
Hebu soma hapa kiti alipo mtoka baba kasimu
[emoji116][emoji116]

لِّكُلِّ أُمَّةٍ جَعَلْنَا مَنسَكًا هُمْ نَاسِكُوهُ ۖ فَلَا يُنَازِعُنَّكَ فِي الْأَمْرِ ۚ وَادْعُ إِلَىٰ رَبِّكَ ۖ إِنَّكَ لَعَلَىٰ هُدًى مُّسْتَقِيمٍ

[ AL -HAJJ - 67 ]
Kila umma tumewajaalia na ibada zao wanazo zishika. Basi wasizozane nawe katika jambo hili. Na waite watu kwendea kwa Mola wako Mlezi. Hakika wewe uko kwenye Uwongofu Ulio Nyooka.

Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app
Ibada hizi sio?
images (30).jpeg
 
Angalia pumba ulizoziuliza kajipange tena.
Unitajie hizo taswira za zamani zimetajwa wapi?

Nimeshamaliza kazi yangu siku ingine ukiwa una debate jipange sana
Naona unakwepa maswali ya msingi unakimbilia mada tofauti
Peleka kwa mwalimu wako kesho uje na majibu ya maswali haya
  • Je waislamu mshaona taswira zake ngapi? ,kwa nini mtakataa taswira yake mpya?
    • Hadith Sahih al-Bukhari 6573 inasema Allah will come to them in a shape other than they know and will say 'I am your Lord.' They will say, 'We seek refuge with Allah from you (Allah atawajia waislamu na muonekano ambao hawaujui na atasema mimi ni Allah, waislamu watasema Allah atuepushe na wewe)
  • Je akibadili taswira, ile ya kwanza inakuwa wapi?, Je allah anakuwa ndani ya hiyo taswira au anakuwa kwa nje?
    • Hadith inasema ,Then Allah will come to them in a shape they know and will say, "I am your Lord.' They will say, '(No doubt) You are our Lord. (Allah atawajia tena na muonekano ambao mnaufahamu na atasema mimi ni Allah , nyie mtajibu hapana shaka wewe ni Allah)
Nadhani kama haujaelewa ujiunge na darasa la jioni.
 
Hivi wewe unayebandika Bango linalosema.

"Wanawake Saba wa Yesu Kristo"

tukuchulie upo timamu kweli ?

Timamu ya kuuliza swali na kutaka kujibiwa ili uelewe jambo.

Kama Historia ya Yesu Kristo mnaichukua kwa Makuresh wa Saudi Arabia, badala ya kwake Israeli, mtawezaje kuchukuliwa kuwa ni watu wenye uelewa wa jambo hata dogo tu basi.

Mbona mnajitoa ufahamu kwa kiasi hicho ?
Tatizo nini hasa.
Majini au.

Huenda tatizo lilianzia hapa.

72:1 - Sema: Imefunuliwa kwangu ya kuwa kundi moja la majini lilisikiliza, na likasema: Hakika sisi tumeisikia Qur'ani ya ajabu!

72:2 - Inaongoza kwenye uwongofu, kwa hivyo tumeiamini, wala hatutamshirikisha yeyote na Mola wetu Mlezi.

72:3 - Na kwa hakika utukufu wa Mola wetu Mlezi umetukuka kabisa; hana mke wala mwana.

72:4 - Na kwa hakika wapumbavu miongoni mwetu walikuwa wakisema uwongo ulio pindukia mipaka juu ya Mwenyezi Mungu.

72:5 - Nasi tulidhani kuwa watu na majini hawamzulii uwongo Mwenyezi Mungu

72:6 - Na hakika walikuwako wanaume katika watu walio kuwa wakitafuta kujikinga kwa wanaume wa kijini; kwa hivyo wakawazidisha madhambi.

72:7 - Na kwa hakika wao walidhani, kama mlivyo dhani nyinyi, ya kuwa Mwenyezi Mungu hatamleta Mtume.

72:8 - Nasi tulizigusa mbingu, na tukaziona zimejaa walinzi wenye nguvu na vimondo.

72:9 - Na hakika tulikuwa tukikaa humo katika baadhi ya makao ili kusikiliza; lakini sasa anaye taka kusikiliza atakuta kimondo kinamvizia!

Kama inafikia mahali mnayaamini Majini matokeo yake ndio hayo.


Soma vizuri au kiengereza kinaanza kukupiga chenga maana hata kiswahili kinakupiga chenga unabadilisha maandiko ???

Hao si wanawake ni wake wa Yesu

si women ni wives of JESUS, nyinyi Mapadre msiowe endeleeni kugeuzana tu makanisani
Umebakia mikelele[emoji13][emoji13]View attachment 1851523

Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app

1626175254074.png
 
Soma vizuri au kiengereza kinaanza kukupiga chenga maana hata kiswahili kinakupiga chenga unabadilisha maandiko ???

Hao si wanawake ni wake wa Yesu

si women ni wives of JESUS, nyinyi Mapadre msiowe endeleeni kugeuzana tu makanisani


View attachment 1851538
Kumbe Issa alikuwa na wake Saba ?
Ndio kwanza nikusikia wewe
 
Angalia pumba ulizoziuliza kajipange tena.
Unitajie hizo taswira za zamani zimetajwa wapi?
Nakucheka unavyokimbia maswali soma tena naitaji maelezo ya kutosha , Hapa Allah alianza kuja na taswira ambayo hamuijui badae akabadili taswira akaja na ambayo mnaijua mkamkubali , Jibu swali moja baada ya moja
  • Je waislamu mshaona taswira zake ngapi? ,kwa nini mtakataa taswira yake mpya?
    • Hadith Sahih al-Bukhari 6573 inasema Allah will come to them in a shape other than they know and will say 'I am your Lord.' They will say, 'We seek refuge with Allah from you (Allah atawajia waislamu na muonekano ambao hawaujui na atasema mimi ni Allah, waislamu watasema Allah atuepushe na wewe)
  • Je akibadili taswira, ile ya kwanza inakuwa wapi?, Je allah anakuwa ndani ya hiyo taswira au anakuwa kwa nje?
    • Hadith inasema ,Then Allah will come to them in a shape they know and will say, "I am your Lord.' They will say, '(No doubt) You are our Lord. (Allah atawajia tena na muonekano ambao mnaufahamu na atasema mimi ni Allah , nyie mtajibu hapana shaka wewe ni Allah)
 
"Religion is regarded by the common people as true, by the wise as false and by the rulers as useful" Seneca

Kisa zinapewa support na tawala za hii dunia haimaanishi ndo kweli, they're just useful tool to control common people
 
Nakucheka unavyokimbia maswali soma tena naitaji maelezo ya kutosha , Hapa Allah alianza kuja na taswira ambayo hamuijui badae akabadili taswira akaja na ambayo mnaijua mkamkubali , Jibu swali moja baada ya moja
  • Je waislamu mshaona taswira zake ngapi? ,kwa nini mtakataa taswira yake mpya?
    • Hadith Sahih al-Bukhari 6573 inasema Allah will come to them in a shape other than they know and will say 'I am your Lord.' They will say, 'We seek refuge with Allah from you (Allah atawajia waislamu na muonekano ambao hawaujui na atasema mimi ni Allah, waislamu watasema Allah atuepushe na wewe)
  • Je akibadili taswira, ile ya kwanza inakuwa wapi?, Je allah anakuwa ndani ya hiyo taswira au anakuwa kwa nje?
    • Hadith inasema ,Then Allah will come to them in a shape they know and will say, "I am your Lord.' They will say, '(No doubt) You are our Lord. (Allah atawajia tena na muonekano ambao mnaufahamu na atasema mimi ni Allah , nyie mtajibu hapana shaka wewe ni Allah)
Kasome hadith ya sahih Al bukhari 7439 imeeleza kwa upana zaidi. Majibu yako yote yapo humo.
 
Kwani Issa ndio Jesus unakubali leo ??

Endeleeni Mapadri kulana mivutu


Yesu kajichukulia vifaa hapo
Mimi Simjui Issa

Hivi Kabla ya Muhamadi kuyasilimisha Majini na kuwa Maislamu.
Majini ya yalikuwa Dini gani ?
 
Kasome hadith ya sahih Al bukhari 7439 imeeleza kwa upana zaidi. Majibu yako yote yapo humo.
Weka majibu wacha kona kona ,
Ukiweka kitu haupiti kirahisi umeongeza na kuweka picha ya statues masanamu
Kama umeshindwa ya Allah kujibadili taswira utaweza kumuelewa alipo sema Suleiman wake alijengewa masanamu na majini yaliyotumwa na allah

Koran 34:13. Walikuwa wakimfanyia alipendalo, kama mihrabu, na masanamu, ...........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom