Jaydee apanga kutengenezewa beat na Dr. Dre | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaydee apanga kutengenezewa beat na Dr. Dre

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kabota, May 6, 2012.

  1. Kabota

    Kabota Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    tuambie na gharama yake in USD
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Ni amepanga au ame'wish!!
     
  4. P

    PINER Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda amewish..
     
  5. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 567
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Jide wa ukweli. Big up dadake.
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,895
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hizo ni ndoto za alinacha. Lugha inagomba!
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angejifunza kuimba kwanza
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,098
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Samahani hivi huyo dada ameshajifungua.
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndoto za mchana hizo. Labda Andre wa Manzese
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Mimba ilichoropoka kitambo.
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    What mbona haonekani kwa watu nina kitambo sana sijamuona hata picha yake toka atoke tanzania kwenda ufaransa alisha rudi?
     
  12. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3,291
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli, Kila la kheri jembe langu, you will always be the best. praying 4 u.
     
  13. fundi25

    fundi25 JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2013
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 4,270
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    NINA SIKIAGA KUWA KUSANGA ANAWAFANYAGA VIBAYA MADEM WA THT MWENYEKUJUWA ZAIDI JAMANI ILI TUWAOKOWE WATOTO KAMA TULIVYO WAOKOA KUTOKA MIKONO YA BABU SEYA:angry:
     
  14. fundi25

    fundi25 JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2013
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 4,270
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    amejaribu ameweza me sikujuwi na wengine pia hawakujuwi wengine hum JF jiulize umefanya nini wewe au ndio umewapanga wanaume ndicho ulicho weza au jaliwa
    USHAURI KAMA HUTOWEZA KUTUAMBIA ULICHO JARIBU NA KIKAONEKANA BASI KAJIFUNGIYE CHUMBANI ULIYE UKISHA MALIZA KAPIME....... JIBU SIRI YKO
     
  15. Born Star

    Born Star JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2013
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Habari yenyewe ya mei 2012 ng'arama ya kutengeneza ni dora 100000 sawa na mil 150 za ki tz
     
  16. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2013
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimepanga kuinunua United Arab Emirates yoote kuibadilisha na kuwa mbuga za wanyama ili kuiongezea pato la taifa letu pendwa Tanzania. Wanasheria wangu na Mh. Kaga wako kwenye maongezi ya mwisho na Wawakilishi wa U.A.E.
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Dr Dre yule yule aliewatwangia beat akina 2-Pac, Xzibit, Nate Dogg, Snoop Dogg, Ice Cube, Eve, Nas, Jay Z, Eminem, Mery J. Bridge, LL cool J, NWA, 50 Cent, the Game, Buster Rhymes, Warren G, Truth Hurt, Mark 10 na wengine weeeengi ndio huyuhuyu ataemtengenezea beat Judith?
    Siamini, sitaki kuamini na atakaelazimisha niamini ntamtukana.
     
  18. Gwamaka Charles

    Gwamaka Charles Member

    #18
    May 3, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni ndoto za mchana!
     
  19. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2013
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,228
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    atarekodi kwaya zake.
     
  20. w

    wajojo Senior Member

    #20
    May 5, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jide ni msanii bora kwa apa kwetu,na ni msanii mwenye mafanikio kuliko msanii yeyote..hivyo sidhani kama hilo linashindikana kwake..all the besr
     
Loading...