January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

Asante kwa hili, Ila Sidhani Kama unajua jinsi mzee William Shelukindo Alivyohujumiwa na hiyo family ili huyu kijana afike hapo alipofika. Huyu ndg kafika hapo kwa kubebwa kwenye sahani. Hana uwezo mkubwa kiakili kwa kiwango unachotaka kutuaminisha. Ila Sikushangai sana, huenda nawe uko kwenye orodha ya wapiga brashi wa viatu vya watoto wa vigogo nchini ili mteuliwe UDC/URC
Aisee! ! Mwacheni jamaa wawatu. Unajua chuki zingine zisizo na msingi Mungu hugeuza kuwa baraka ili mzidi kufedheheka.
Baraza la mawaziri likitangazwa uje tena tujadili
 
Sio account ya Makamba! Nendeni twitter mkaangalie wenyewe.


Hiyo ni account yake ya instagram acha kupotosha kusema sio yake watanzania mbona mnajitia mabingwa wa kukanusha wakati account yake
 
Tafsiri yake ni hii: picha ya ngazi, anaye koka fito za ngazi ni rais, ngazi ni njia aliyotumia Rais kupata urais, fito zake ni watu waliomsaidia kupata urais. Sasa inamaana kwamba baada ya kupata urais kasahau watu waliomwezesha kupata urais anawachoma moto( fire) wakati ndio hao hao watakao mwezesha kurudi tena madarakani. Picha ya nguruwe. Rais anawaona wote waliompa madaraka ni walafi kama nguruwe. Kwa hiyo baada ya kuukwaa urais anarudi kumtumikia nguruwe aliyempa huo urais.
 
Ni ujinga kudhani kuwa January atakuja kuzitafsiri hizo picha,angehitaji hilo angelifanya wakati anaziweka lakini alitaka raia wazitafsiri.

Haitanishangaza kiongozi wetu huyu kuja kusema "Ni picha tu na hazina uhusiano na dhana potofu za Watanzania/wapinzani"
 
Tafsiri yake ni hii: picha ya ngazi, anaye koka fito za ngazi ni rais, ngazi ni njia aliyotumia Rais kupata urais, fito zake ni watu waliomsaidia kupata urais. Sasa inamaana kwamba baada ya kupata urais kasahau watu waliomwezesha kupata urais anawachoma moto( fire) wakati ndio hao hao watakao mwezesha kurudi tena madarakani. Picha ya nguruwe. Rais anawaona wote waliompa madaraka ni walafi kama nguruwe. Kwa hiyo baada ya kuukwaa urais anarudi kumtumikia nguruwe aliyempa huo urais.

Upo SMART sana Mkuu
 
Muafaka Zanzibar, Makamba Snr a let down hadi Karume Jnr na Maalim decided a man is gotta do what a man is gotta do. Ever since amani Zanzibar. Now shamelessly they ruin hard earned muafaka for individual profit earning by ills.
 
January Makamba si mtu anayefaa katika jamii, sembuse uongozi....huyu ni mnafiki kama baba yake na ndiyo maana CCM wakamtupa baba yake kwani alizidi unafiki na majungu. January is just like that, like father like son. Hata kale kadada lao, wenzake wanamsema kuwa ana vitu vya uchochezi sana akifanya chini chini ili watu wasijuwe ila kwa sasa wameshamgundua.#TundaHaliangukiMbaliNaMtiWake #DamuNiDamu
 
Mtoto mjinga sanaa huyu yaani Rais JPM anafanya kazi alafu wanaanza kumpiga vijembe basi imemgusa sana shenzi huyu dogo,rushwa tu wamuache afanye mazi yake...
 
January Makamba si mtu anayefaa katika jamii, sembuse uongozi....huyu ni mnafiki kama baba yake na ndiyo maana CCM wakamtupa baba yake kwani alizidi unafiki na majungu. January is just like that, like father like son. Hata kale kadada lao, wenzake wanamsema kuwa ana vitu vya uchochezi sana akifanya chini chini ili watu wasijuwe ila kwa sasa wameshamgundua.#TundaHaliangukiMbaliNaMtiWake #DamuNiDamu

Familia ya kishirikina hiyo baba mama watoto hata yule mwanvita wa South Africa ni mshirikina hakuna mfano vodacom wote wanamjua.
 
Mtoto mjinga sanaa huyu yaani Rais JPM anafanya kazi alafu wanaanza kumpiga vijembe basi imemgusa sana shenzi huyu dogo,rushwa tu wamuache afanye mazi yake...

January yupo busy na wale waganga wake toka Gambia kuhakikisha kuwa Magufuli anampatia wizara ya uchukuzi apige pesa bandarini na uwanja wa ndege hadi kwenye Reli.
 
Back
Top Bottom