January Makamba: Gridi Nzima ya Taifa kufumuliwa kwa Trilioni 1

January Makamba: Gridi Nzima ya Taifa kufumuliwa kwa Trilioni 1

Sisi huku pwani tunaamini kuwa kuna kitu kinaitwa kimavi katika maisha, yaani ni ile hali ya watu watatu mumefanya tukio moja ila mtu mmoja ndio mzigo unamuangukia yeye wakati walikuwa watatu,mfano ukiangalia humu Jamii forum inaonyesha magufuli ndio raisi mbaya kutokea hapa nchini ila chakushangaza kikwete kwenye utawala wake alileta jeshi kutupiga watu wa kusini kisa gesi na watu zaidi ya 15 waliuawa kwa risasi na wakati wa utawala wake wote wa miaka 10 hatujawahi kuuza korosho zaidi ya shiling 2000
 
Habari ndugu!

Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.

Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.

My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.👇


I guarantee you. Makamba na Maharage watapitia mapito ya Mramba na Yona.
 
Watamaliza hilo watakuja na lingine kwenye umeme huko huko, siku nikipata nafasi hata ya ukuu wa wilaya nitakwapua vya kutosha na mimi nifaidi keki ya taifa kidogo
 
Habari ndugu!

Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.

Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.

My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.👇


EPA nyiingine hiyo!
 
Walianza kua wao hawjaazuia mvua,

Mvua Sasa zinanyesha, Juz maharage alisema bwawa linahitaji misimu miwili kujaa Hizi zinazonyesha hazitoshi.

Mvua zinanyesha Hadi mafuriko,
Mwamba anakwambia hii GRIDI haifai[emoji1787]


IMG-20230131-WA0191.jpg
 
Habari ndugu!

Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.

Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.

My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.👇


Mh Makamba ikiwa utaweza sign huwo mradi ukiwa umekikalia Iko kiti basi tarajia jambo gumu mbeleni litakalo kuondoa kwenye siasa za Taifa hili maana hata sasa umesha wezwa. End
 
Umeandika nini na umeonesha nini? Una hakika mvua ni nyingi za kiwango hicho?

Zikinyesha nyingi ni jambo la heri maana Tanesco Wanategemea taarifa za makasiriko ya mvua kutoka TMA na si vinginevyo..
Chuki zenu za kijinga ni upuuzi usio na msingi ndio maana Huwa mnatukanwa na kina January na Mwigulu.
Mbona umepaniki brother! mi nimeandika kitu hapo? kwani TMA ye ndo analeta mvua bro?
 
Back
Top Bottom