Mkunazi Njiwa
JF-Expert Member
- Apr 22, 2023
- 9,468
- 8,281
Ramli eee?Haiwezi kuisha, labda isiwe Tanzania na iwe Nchi nyingine
Ramli eee?Haiwezi kuisha, labda isiwe Tanzania na iwe Nchi nyingine
Wewe ni kiumbe tu kama mimi ,huyo Makamba na wengine ?!!!dogo ameshakataliwa mbinguni na duniani hatokaa kuja kuwa Rais wa nchi hii NEVER
mark my words
[emoji2956]Habari ndugu!
Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.
Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.
My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.[emoji116]
Mbadala wa hayo wayafanyayo unawapendekeza kipi ?!!!Upigaji
Upigaji
Upigaji
Yani hawa madogo wanaitafuna hii nchi kama ya baba yao vile. Hata viongozi wanaowateua sijui vetting yao ikoje.. hawana maajabu ya kuwafanya wawepo kwenye cabinet
Wapigaji watupu
Bibi umerudi kwa akaunti nyingine?Mbadala wa hayo wayafanyayo unawapendekeza kipi ?!!!
Tambaa kisomi
[emoji2956]Mama anazidi kufungua uchumi
Mimi ni babu yako mjukuu wangu mwari.....Bibi umerudi kwa akaunti nyingine?
unapingana na sauti kutoka mbinguni?Wewe ni kiumbe tu kama mimi ,huyo Makamba na wengine ?!!!
Unathubutuje kusema "never" kwa ya kesho ?!!!!
Ama umeamua tu "panting up"?!!!
January Makamba anajipigia hela tuHabari ndugu!
Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.
Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.
My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.[emoji116]