The Sunk Cost Fallacy 2
JF-Expert Member
- Nov 8, 2022
- 9,434
- 10,970
- Thread starter
- #181
Kwa sababu amekataa ujinga wao wa kufunga mipakaSijui kwanini Bashe mnamuweka kwenye hili kundi
Kwa sababu amekataa ujinga wao wa kufunga mipakaSijui kwanini Bashe mnamuweka kwenye hili kundi
CAG wa mchongo yule usitegemee jipya hapo.Reports za CAG wa awamu ya 7 zitakuwa na mambo mazito sana.
Habari ndugu!
Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.
Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.
My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.👇
Habari ndugu!
Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.
Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.
My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.👇
Haya majangili yanabebwa na mfumo ovuUpigaji
Upigaji
Upigaji
Yani hawa madogo wanaitafuna hii nchi kama ya baba yao vile. Hata viongozi wanaowateua sijui vetting yao ikoje.. hawana maajabu ya kuwafanya wawepo kwenye cabinet
Wapigaji watupu
Habari ndugu!
Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.
Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.
My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.👇
dogo ameshakataliwa mbinguni na duniani hatokaa kuja kuwa Rais wa nchi hii NEVERKama kontrakta atakua mchina, dogo atakua na hela ya kampein ya urais. Watch this space.
Haiwezi kuisha, labda isiwe Tanzania na iwe Nchi nyingineHabari ndugu!
Waziri wa Nishati na Madini January Makamba amesema Serikali unatarajia kuanza mradi mkubwa wa kusuka na kufumua Gridi ya Taifa.
Mradi huo utakaojulikana kama Gridi Imara unatarajia kutumia shilingi Tilioni Moja na unatarajia kusainiwa February 15,2023 Ukiwa na lengo la kukomesha kukatika katika Kwa Umeme Nchini.
My Take,ngoja tuone kama kero ya kukatika katika Kwa umeme itaisha.[emoji116]
Kwani Bankers ni watu hawana akili au wamekukosea nini?Na Bodi yake ya Tanesco imejaa maswaiba wake full Bankers!
Makamba siyo dogo ana umri wa miaka 50.Upigaji
Upigaji
Upigaji
Yani hawa madogo wanaitafuna hii nchi kama ya baba yao vile. Hata viongozi wanaowateua sijui vetting yao ikoje.. hawana maajabu ya kuwafanya wawepo kwenye cabinet
Wapigaji watupu
Mbele yako? Kwani wewe nani. Kwa hiyo comment yako mbona wewe ndio unaoneka takataka🤣😂. Sijui hata unaelewa Phd zinatolewaje na vyuo vikuu. Nahisi huna hata degree ya kwanza🙄😆😆Acha ujinga,hiyo takataka Yako ya jpm usiitaje mbele yangu Huwa namchukulia ni failure tuu kama alivyoiba PhD
Sunked, na hivi anavyosifiwa ni mwerevu, hapo anaachia kuulizwa maswali kila kukicha, amecha mwanya wa kudadavuliwa.Kwenye Bajeti ya awali walipewa Bil.500 so inawezekana wakapewa idhini ya kutumia Til.1
Bwawa limeishaSerikali malizeni kwanza miradi ambayo tayari mmeianza. Bwawa la Nyerere bado mnaingia tena kwenye project nyingine itakayoligharimu taifa fedha nyingi,huku wananchi tukitaabika kwa njaa na watu wanakufa kwa kukosa dawa hospitali. Kuweni serious kidogo.
Mbele yako? Kwani wewe nani. Kwa hiyo comment yako mbona wewe ndio unaoneka takataka🤣😂. Sijui hata unaelewa Phd zinatolewaje na vyuo vikuu. Nahisi huna hata degree ya kwanza🙄😆😆
Si utuoneshe wewe kifanyike mbadala wa anavyofanya Makamba.Upigaji
Upigaji
Upigaji
Yani hawa madogo wanaitafuna hii nchi kama ya baba yao vile. Hata viongozi wanaowateua sijui vetting yao ikoje.. hawana maajabu ya kuwafanya wawepo kwenye cabinet
Wapigaji watupu
Uoneshwe kipi ambacho hukijui. Alikuwepo mtalaamu wa kitaaluma injinia kalemani hapo utendaji si ulionekana. Palikua na haja gani kumtoa mtaalamu kumuweka huyo kapuku ambaye fani aliyobobea ni kunyoa upara?Si utuoneshe wewe kifanyike mbadala wa anavyofanya Makamba.
Usibaki kurusha madongo yasiyo na tija,
Wew bibi umerudi tenaSi utuoneshe wewe kifanyike mbadala wa anavyofanya Makamba.
Usibaki kurusha madongo yasiyo na tija,
Hujaonyesha bado ?!!!Uoneshwe kipi ambacho hukijui. Alikuwepo mtalaamu wa kitaaluma injinia kalemani hapo utendaji si ulionekana. Palikua na haja gani kumtoa mtaalamu kumuweka huyo kapuku ambaye fani aliyobobea ni kunyoa upara?