January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

Taarifa inayotolewa hivi punde na Januari Makamba ni kwamba CCM imeshapata matokeo yote ya uchaguzi. Hata hivyo, wanasubiri mamlaka husika kutangaza matokeo hayo. Hata hivyo amesema kuwa CCM imefanikiwa kushinda majimbo 176 huku ikikomboa majimbo 12 yaliyokuwa yanashikiliwa na upinzani.

Amesema pia mwenendo wa matokeo ya Urais hauna tofauti na matarajio ya wana CCM na Watanzania wengi.

Hongera CCM. Hongera Magufuli

Huko newala mbunge anatangazwa na mabomu ya machozi
 
Naskia mnapika matokeo ya Urais. Huku mkitangaza yale ambayo CCM inaongoza na kukawia yale ambayo mmeburuzwa kundaa Psychologically wananchi kuzoea kuwa CCM itashinda. Je mnafanya huu utoto?
 
Wacha waisome namba ee.CCM mbele kwa mbele....tingatinga mpaka white House..nimefurahije...
 
Mimi sielewi ina maana tume mpaka sasa bado tu hawajamkamata makamba kwa kufanya kazi ya tume ya kutangaza matokeo ya uchaguzi ya ubunge.....aisee asipokamatwa basi nchi hiii kitanuka
 
Hivi unadhani huyo babu kama ndo angekuwa mgombea wa UKAWA angeshinda?

Thubutu! Alishindwa 2010 na angeshindwa tena 2015, ingawa si kihalali.


Don't get fooled with senseless emotions. Sijaongea Slaa kushinda uraisi wala EL kuanguka.

Tuunganishe utii wa mapinduzi ya kweli kama aliyoyaasisi Dr. Slaa ili tuje imara zaidi 2020.

Kosa lishafanyika...

Chama kisafichwe... Makapi na matapishi yatagute pango jingine, tuendelee alipoushia Dr.
 
Taarifa inayotolewa hivi punde na Januari Makamba ni kwamba CCM imeshapata matokeo yote ya uchaguzi. Hata hivyo, wanasubiri mamlaka husika kutangaza matokeo hayo. Hata hivyo amesema kuwa CCM imefanikiwa kushinda majimbo 176 huku ikikomboa majimbo 12 yaliyokuwa yanashikiliwa na upinzani.

Amesema pia mwenendo wa matokeo ya Urais hauna tofauti na matarajio ya wana CCM na Watanzania wengi.

Hongera CCM. Hongera Magufuli

Source: Azam Two

Na ukawa nao wakitangaza hivyo itakuwaje;!? Au nyie ndio wenye mandate tu, ukawa wakitangaza tunaambiwa ni uvunjivi wa Amani;!
Poor pombe fans:;;;;;;;;;;;
 
Back
Top Bottom