Edson
JF-Expert Member
- Mar 7, 2009
- 10,020
- 5,834
Hii ni kuonesha tu kuwa huu ni mchezo wa kitoto, na ma mods bado mnauchekelea tu.
sm iliyopo hapo juu na uache kubishi bila tija..........
Hii ni kuonesha tu kuwa huu ni mchezo wa kitoto, na ma mods bado mnauchekelea tu.
nakubaliana nawe, how come letters are not distorted?
read the email critically and you will find what am talking about.
in simple word your head is rotten my friend utatoka funza kila tundu sio muda mrefu
Haaa haaa! Nimecheka eti ametoa Mbunye kumsaidia bro ashinde Ubunge. Hii kali. Wanao taka jina, General manager wa Barrick anaitwa Greg Wolker. Ila sijui kama ndo aliandikiwa. Jamani yaani Mwamvita Makamba na ujanja wote ule kwenye tv anamvulia mzungu chupi nimemdharau sana huyu protistuter.
mkuu hebu turudi tukafufue F1 thread yetu aiseeGuys, that is what she is wishing for! It is just a day dream! Come on, don't be such pathetic! Tungepata majibu ya huyo handsome kama kweli aliweza kutekeleza wishes za mdada huyo ingependeza zaidi!
Tuwekee ambayo ni original yake, we huna mamlaka ya kuamua kuwa nyaraka ni feki au original, mmezoea kuifanya hii nchi shamba la bibi sasa mnaumbuka mnasema fake.This is utter rubbish! How come the paper is crumpled but the typeface is not distorted? Yani siamini kwanza moderator anaruhusu this forum to be used to launch such filthy personal attacks. Kweli Kama ali yodels Mkapa, Watanzania tumekuwa wavivu kufikiri
You have described exactly how i feel!moyo wangu unaiamini hii stori...tena sana tu.
lakini ubongo wangu umegoma kabisa!
laiti kama ubongo wangu ungekuwa unakubaliana japo kwa 50% na moyo wangu......