Januari Makamba adai CCM wataimaliza CHADEMA

Huyu jamaa hamna kitu kichwani,ndio maana aliiba mitihani pale Galanos.
 
Ndivyo walivyo CCM. Hawana tofauti na mafia syndicate.
 
Rais mtarajiwa, leo ameamua kuongea na wanachuo, amewasahau wafanyabiashara ili wamsaidie mwaka 2015, nimeamini kikwete kaufanya urais uwe rahis!
 

Maandiko yako yananitia shaka kuwa wewe si Mtanzania.
 
Rais mtarajiwa, leo ameamua kuongea na wanachuo, amewasahau wafanyabiashara ili wamsaidie mwaka 2015, nimeamini kikwete kaufanya urais uwe rahis!

kaka umesahau kidogo! Urais ataanza sultan mwinyi(hussein), aje sultan kawawa(vita kawawa), aje sultani nape, aje sultani makamba(january), aje sultani kikwete(riz1)
watoto wa karume watakuwa wanakua!
 
KUIUWA CDM = KUJARIBU KUUKATA MKONO WA MWEEZI MUNGU AMBAO NI KIMBILIO LA WANYONGE NA WALE WANA ODHULUMiWA KTK NCHI YAO
 
kaka umesahau kidogo! Urais ataanza sultan mwinyi(hussein), aje sultan kawawa(vita kawawa), aje sultani nape, aje sultani makamba(january), aje sultani kikwete(riz1)
watoto wa karume watakuwa wanakua!
ni kweli mkuu, tuendako hayo ndo yatatokea...
 
Kikwete kaharibu kila kitu..sasa u rais unaonekana ni kitu rahisi tuu...
 
First month Maropes hana lolote. Mwizi wa mitihani huyo. Alafu anamtumia dadake kukusanya mkwanj. Like father like son. Kazi kuropoka......Hawa ndio wanaokiua chama dume CCM....Waongee sera siyo mipasho


 

Hebu edit kwanza hii kitu.
 
Wewe mwanamke sijui ni mwanga? Hivi unalala na mumeo saa ngapi wakati kila muda huko kwenye mitandao. Haufai kabisa......Nyie ndio mnaovuruga chama chetu CCM...........

Hongea sera siyo umbea !

Mwanga ni mama yako. We nani wakuwekea watu mipaka ya maisha yao. Ndo nyie mnaozaliwa watoto na wenzenu.
 
tangu dadake alipomegwa ili apate fedha za kampeni mimi niligundua si kiongizi ajaye bali ni kielelezo cha wanasiasa hafifu na wenye akili mdololooo
 
Nilikuwa naona january ana akili kumbe na yeye kaweka nazi kichwani
 
Urais umekuwa mwepesi,ngoja na mie nitangaze nia,eti JANUARI,watoto wanataka kurithi.
 
Chadema kitajiua chenyewe kwa upumbavu na udikteta wakina Mbowe na Slaa. Mbunge wangu hatuna haja ya kupambana na chama mfu bali endeleeni kuhudumia watanzania waliowaamini na kuwakabidhi ikulu ili waendelee kuwakabidhi next Tanzania general election.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…