Januari Makamba adai CCM wataimaliza CHADEMA

Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
Akiongea na vinaja wa CCM wa umoja sijui wa vyuo vikuu.Dongo kaanza na misemo maarufu ya mwalimu..Eti wana mbinu, wana nia ya kushinda.Na thisi time eti wataishinda na kuimaliza CHADEMA km NCCR..Dogo anakiri kuwa waliiua NCCR.na wana Nia na CHADEMA..Ila anasahau kuwa hata kam kweli wangekuwa wanaweza si kauli ya mtu anayejua democrasia.Wao kuua wengine ndio kushindana.

Namhurumia sana dogo ,kaona maigizo yao bado yanamdanganya kuamini kuwa CHADEMA ipo ktk hali ngumu.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
Hajitambui huyo mkuu
arudi akajipange asicheze na nguvu ya umma
Shame on him
Hawa ndio vijana wa Voda fasta..nao wanataka kuwa marais..hawajui kuwa nchi wafadhili zinailisha CCM ili ijenge democrasia nchi na kuwa na vyama pinzani vyenye nguvu na uwezo wa kufanya nchi iwe bora.Dogo mwenye akili km ya Zitto wapo busy sana kubomoa kila kitu halafu wanajipeleka mbele kuwa wanajua democrasia sana kuliko wengine.

NIliwahi sema hakuna elimu Tanzania inayoweza pimwa kwa vyeti...watu hawaelimiki.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Nadhani wanadhani hawa wanaojiuzuru kufuata mkumbo ndio wameimaliza nguvu chadema,maneno anayosema makamba ni ya ajabu sana yaani anadhihirisha kwamba yeye ni mpiga kura au hata wapinzani wakiwakataa watalazimisha ushindi ndio maana Kikwete kawaongezea wakuu wote wa vyobo vta usalama ili waweze kubaki kwenye nafasi zao kuhakikisha CCM inashinda, Makamba peleka salamu hata kwa mwenyekiti wako hakuna aliyee juu ya nguvu ya umma musitegemee mchezo muliocheza milele wa kufoji kura mtawaze safari mutaliwa time na kugaragazwa mchana peupe
 
C

Chebe

Senior Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
198
Points
0
C

Chebe

Senior Member
Joined Sep 27, 2011
198 0
Akiongea na vinaja wa CCM wa umoja sijui wa vyuo vikuu.Dongo kaanza na misemo maarufu ya mwalimu..Eti wana mbinu, wana nia ya kushinda.Na thisi time eti wataishinda na kuimaliza CDM km NCCR..Dogo anakiri kuwa waliiua NCCR.na wana Nia na CDM..Ila anasahau kuwa hata kam kweli wangekuwa wanaweza si kauli ya mtu anayejua democrasia.Wao kuua wengine ndio kushindana.

Namhurumia sana dogo ,kaona maigizo yao bado yanamdanganya kuamini kuwa CDM ipo ktk hali ngumu.
Yani mshikaji unaakili sana tungepata Watz 100 kama wewe nchi ingekuwa mbali sana. Watanzania wenzangu hebu angalieni mifano ya viongozi tulionao
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,549
Points
1,250
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,549 1,250
Ukweli mtupu kasema
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,785
Points
2,000
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,785 2,000
Shemeji kajivua ufahamu
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
Ukweli mtupu kasema
Kwa vile hamjui hii democrasia imejngwa kwa fedha na kodi za watu wa mataifa,ili watanzania wawe na democrasia nzuri inayoweza kimbiza watawala kwa amani.NA pesa nyingi sana MCC wamekula na usaniin wao kuwa wanaelewa democrasia kumbe wameshika terminologies .Hii inaonekana kwa Zitto, wajinga wengine,MCCM yote yamekiri kuwa kuwa yana alengo la kuia CDM halafu ianjiatamba imeleta democrasia....
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
sasa hivi naanza amini watu pori ni watu pori tuu,elimu, hela exposure haviwezi wastaarabisha au wafanya waelimike au kijiamini zaidi.

Kwa ujumla hawa washenzi hawajui maana ya democrasia au umuhimu wake.Hawajui maana ya competitive edge wala fair competition.
 
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,005
Points
1,195
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,005 1,195
makamba january ni zaidi ya vjana wote wa chadema
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Points
195
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 195
Huyu ndiyo kiongozi wenu kijana, Je nyie vijana mko vp??
Mnasikitisha.
Umeme, maji, huduma za afya, miundombinu, elimu hamjui lolote ktk taifa hili mnahangaika na vyama vya upinzani then mnajisifu, hivi mna akili sawasawa kweli nyie???
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
makamba january ni zaidi ya vjana wote wa chadema
Acha kufuru wewe..haya matakataka ya CCM mwenzao ni Zitto..wanashika terminologies wasizo zijua..hata my young kid akiangalia soka anajau maana ya competitive games na sportsmanship..time pinzani ikimuumiza mchezaji waupande wa pili badala ya kucheza mpira kwa weledi..huwa anachukia sana.

ZItto na Makamba na matakataka mengine mengi tuu yanayojiita vijana HAWAJUI HATA MAANA YA DEMOCRASIA ACHILIA MBALI ASPECTS ZAKE NA APPLICTAION ZAKE.hUU NDIO UKWELI MCHUNGU KWA HAWA VIJANA ,SIKU ZOTE NASEMA HUWA WANAKARIRI TUU TERMINOLOGIES NA KUBEBWA NA MATUKIO NA SYSTEM DHALIMU NA YA WAJINGA.

kauli za dogo kwa mtu mwenye akili haikustahili semwa hadharani.....ni aibu ,uovu, na alistahili kemea na kila mtu.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
Dogoyupo busy kupanda cheo gang ya magaidi wanaotaka ua usitawi wa nchi yetu walidhani wanatibu homa ya CCM.

Mtatoa usitawi wa nchi na kila kitu kafara ili kuuponya uhai wa CCM aliyependwa sana na shetani.Ila mtaishia kujiongezea hatia.
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,936
Points
2,000
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,936 2,000
Akiongea na vinaja wa CCM wa umoja sijui wa vyuo vikuu.Dongo kaanza na misemo maarufu ya mwalimu..Eti wana mbinu, wana nia ya kushinda.Na thisi time eti wataishinda na kuimaliza CDM km NCCR..Dogo anakiri kuwa waliiua NCCR.na wana Nia na CDM..Ila anasahau kuwa hata kam kweli wangekuwa wanaweza si kauli ya mtu anayejua democrasia.Wao kuua wengine ndio kushindana.

Namhurumia sana dogo ,kaona maigizo yao bado yanamdanganya kuamini kuwa CDM ipo ktk hali ngumu.
Dogo hajitambui role yake. Yeye hajaota meno anataka kuendesha daladala wakati anafaa kupiga debe kwa sasa. Halafu anakifu kwa ubinafsi eti katiba ibadilishwe kuruhusu watoto kama yeye wagombee urais. Kitendo cha kutojitambua naona ni kosa kubwa na huenda wazee wasimsamehe. Sijui kwa nini hashtuki yanayompata mwenzake zitto.
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,056
Points
1,250
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,056 1,250
Akiongea na vinaja wa CCM wa umoja sijui wa vyuo vikuu.Dongo kaanza na misemo maarufu ya mwalimu..Eti wana mbinu, wana nia ya kushinda.Na thisi time eti wataishinda na kuimaliza CDM km NCCR..Dogo anakiri kuwa waliiua NCCR.na wana Nia na CDM..Ila anasahau kuwa hata kam kweli wangekuwa wanaweza si kauli ya mtu anayejua democrasia.Wao kuua wengine ndio kushindana.

Namhurumia sana dogo ,kaona maigizo yao bado yanamdanganya kuamini kuwa CDM ipo ktk hali ngumu.
Nilidhani anasema wata hakikisha wanaua na kuangamiza malaria, ujinga na umasikini kumbe anatangaza kuua jumuya yenye kupambana na ujinga,maradhi na umasikini! kweli hekima ni kitu muhimu sana!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
Dogo hajitambui role yake. Yeye hajaota meno anataka kuendesha daladala wakati anafaa kupiga debe kwa sasa. Halafu anakifu kwa ubinafsi eti katiba ibadilishwe kuruhusu watoto kama yeye wagombee urais. Kitendo cha kutojitambua naona ni kosa kubwa na huenda wazee wasimsamehe. Sijui kwa nini hashtuki yanayompata mwenzake zitto.
yaani hao jamaa waliokuwa wakiwapa kazi hawa vijana huko nje , kwa jisni walivyokuwa mafundi wa kutumia terminologies na mbwembwe wakadhani dogo walikuwa wakielewa wanachokifanya.wakija siki haya matamshi watajisikitika sana kwa Africa.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
9,071
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
9,071 2,000
Halafu wengine mnasema January anafaa kuwa rais wa nchi hii! Bora Juma Nature awe rais wa nchi hii kuliko huyu February
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
CCM hawajui ufisadi ni uovu,soko huria,decomrasia, CCM hawajui hata rushwa ni nini,ndio maana wana takrima, hawajui hata globalization perse, wala usitawi wa taifa ni vitu gani..nayebisha aandae mdahalo halafu apite ktk ya hizo terminogies utaona jinsi wasivyo jua.Hata haki za binadamu.

Wanadai wao ndio wameleta maendeleo hadi ya CDM, wanadaiw ao ndio wameruhusu uhuru wa kuongea,wao ndio wameruhusu wabunge wa upinzani bila hivyo wsingekuwepo.Halafu ukiwauliza sasa mziki na ulinzi n mashinikizo kwa tume kuachia ushindi vilikuwa vya nini ndipo utaona CCm sio civilized kihivyo.

Macccm yakishakariri kitu utayasikia yakirudia rudia kama kasuku...na wapinzani wajinga wajinga wenye sifa.utawasikia wakitaja terminologies ambazo zipo ktk chat a siasa kwa fujo, na kila walkiongea hutumia kidogo adverbs na vimaneo vipya ya kiswahili amabvyo watz wanayaogopa kujifanya wanajua sana.SIku zote husema ni upepo mtupu.Ukiwabana kwa maneno wanayoyatanka tuu watakuja juu wewe na mimi nai aanajua?
 

Forum statistics

Threads 1,326,838
Members 509,593
Posts 32,236,987
Top