Janga la kitaifa: Wanawake wengi hawafiki

Janga la kitaifa: Wanawake wengi hawafiki

Mkuu hapo umeongea.
Fikiria umetoka kazini umechoka na stress za kazi, traffic, ndugu etc, then unarudi home unategemea mamaa akuliwaze eti tena mimi ndio nitumie juhudi za kuanza kulichaji hilo betri lake? That's so selfish!!
Wengine ukiwauliza ok basi wapi ama nini nifanye ili hiyo btetri ichaji upesi utasikia oooh ni kazi yako kuwa mbunifu na sikwambii.!! This is bull crap!! ndio maana tusio na simile tukikasirishwa basi wazee wa express tunaishia strip club kujiliwaza

Duh LOL
 
kweli mkuu. Naona pia umekwenda extra mile kufafanua. Halafu huu mtindo wa kusema eti gundua mwenyewe ni wapi pananipa raha...nawapenda sana wanawake hawa. Huwa naanzaga na ukaguzi wa furushi la nyuma. Ila wengi wanaopenda kusema gundua mwenyewe hupenda sana kuzamiwa chumvini ila wanaogopa kusema

Duh Mkuu, RF unatisha. . . . tujuze zaidi Mkuu.
 
Sina ubishi na wewe Gaga ni kweli kabisa ktk wanawake 100 ni 2 tu ndio wanao weza kuexperience multiorgasm kwa nini? sababu kubwa ni sisi wanaume, kwanza wengi hatujijui sisi wenyewe, yaani hata zakali zetu hatuzijui vizuri ingawaje tunazo toka kuzaliwa, pili hatujui female anatomy ili ni tatizo kubwa hata kujua ni sehemu gani ni sensitive kwa mwanamke hatujui, kila mwanaume anadhani maziwa na tunda ndio maeneo ya kukimbilia kuyashika ktk game wakati hilo ni kosa la kiufundi, kuna technic za kunyonya breast na cha muhimu chuchu ni kitu cha mwisho kabisa lakini asilimia 90% ya wanaume wanaanza na chuchu. ASEMACHO ALLIEN kinaukweli asilimia 100% maana kuna tofauti kati ya ejaculation na orgasm hata mwanaume anaweza kutofautisha ejaculation na orgasm thats why kuna wanaume wanakuambia nimeunganisha mabao mawili au matatu bila kukatiza tendo, suala hili lahitaji mafunzo na mazoezi. zoezi rahisi kwa wanawake na wanaume ni kuimarisha misuli ya kegel. kingine kuna mazoezi ya jinsi ya kupumua how to breath in and out ktk tendo. kuna mambo mengi sana ya kufanya, jaribu kuonana na wahaya/waganda au watusi wakikupa mbinu ya kachabali/katerero au kunyanza ukaimaster halafu ukajua kucheza na Gspot wakati huo jogoo yupo imara baada ya mazoezi ya kegel na uwezo wako wa kupumua vizuri kwa baada ya mazoezi ya tai chi. Na mwanamke uwe mmezoeana hakuna suala la kuoneana haya yupo free kwako nawe upo free kwake ku come mara 10 for 30mins inawezekana kabisa.

Naloli; respect sana Mkuu.

You said it all.
 
ALLIEN usemacho nikweli kabisa, tatizo ni kuwa wanaume wengi ni wavivu wa kujifunza. Yaani wanasahau kuwa dokta inamchukua miaka 18 kuwa dokta, injinia miaka 17. hata udereva wa gari watu wanasoma mwezi mzima. kumbuka kuwa robo tatu ya wanaume hata siku moja hawajawai kufundishwa kufanya ngono, ni stori za vijana wenzao na picha za ngono ndio waalimu wao. mpaka leo kunawatu wanadhani zakali ndefu ndio suluhisho la kumfikisha mwanamke kwa hilo tu wanaume wengi wenye zakali fupi na za wastani wanahofu kuwa hawawezi kuwafikisha wanawake. sasa uwezi kuingia ktk game huku ujiamini halafu ukaweza kumfikisha mwanamke. Pili wanawake nao wanaamini kuwa zakali ndefu na nene ndio zinawafikisha sasa haiwezekani kukutana na mwanamke wa aina hii ukamfikisha pale anapomuona tu jogoo wako na kubaini si mrefu na mnene hamu yote inamuhisha huyo uwezi kumfikisha.
Lakini ni ukweli ulio bayana kuwa sensitive area kwa wanawake ni inch mbili hadi tatu kutoka nje, hivyo hata mwanaume mwenye jogoo wa inch 3 akiwa ni makini na anaiweza vizuri shughuli mwanamke anafika kileleni. Hivyo tatizo la mindsets za watu kuwa ukubwa na urefu wa jogoo ndio suluhisho la kufika kileleni likiondoka namba kubwa ya wanawake watafika kileleni.

Na msingi wa mafanikio ni kumuandaa mwenzi wako, hadi awe tayari.kuna 4 steps unapitia ili kumfanya mwezi awe tayari na kila step ina sign zake na wewe muandaaji unaweza kabisa kuzisoma hizo sign yaani ukipitia steps zote nne bila kukurupuka lazima dada aje tu si chini ya mara tatu kwa game. Lakini ukisha kuwa fundi unampigisha mult orgasm bila shaka

Kuna mambo mengi sana ya kuelimishana kuhusu ili swala lakini cha muhimu ni kuwa mult orgasm ni jambo linalowezekana

Naloli; respect sana Mkuu.

Tuko page moja na karibu Private Intelligence Club.
 
mmmmhhh nimekuweka hadharani ili nisaidike....l.o.l
Mimi nipo kwa ajili yako..........Ngoja mi sisemi hadharani, wasije haribu wasiohusika..............Nenda PM huko ukutane na surprise of a lifetime.:mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
 
Mimi nipo kwa ajili yako..........Ngoja mi sisemi hadharani, wasije haribu wasiohusika..............Nenda PM huko ukutane na surprise of a lifetime.:mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:

Wawili hawatembei pamoja isipokuwa wamepatana . . . . . (Book of Amos) . . . .

Madame Michelle . . . kumbe . . . . na Finest aliposema . . . kumbe . . . . LOL
 
LOL . . . . .

I wish vitu hivi vingeruhusiwa kufanya demo ili kumaliza ubishi . . . LOL

It is not about WOMEN, I am saying again, it is about your MEN to make u have Multiple Orgasms. It is about Soul; Spoirit; heart; physique; experience; techniques; Ooooops!!!! Kigumu kuelewa ni nini?

Tunawapa facts bado hamtaki. Sasa mtuambie tufanyaje? Basi ngoja nikubali yaishe. LOL
Punguza papara mkuu..........facts kivipi??
 
Gaga; Respect sana. Sasa tuko paje moja na nimekuelewa.

Kama anayetaka kupata Multiple Orgasm ni Mrs basi ni juu ya Mr kuandaa mazingira ya kumwezesha kuachieve. Mama akikubaliana na mazingira, then CHEZO linakubali. Of course technics za Mr. pia zinasaidia.

Also, do not understimate the power of Gspot. It is amazing!
U r talking as if u possess the G spot. Achia wenye G spot waongee
 
Kamanda respect sana.

Kufanya mapenzi haitakiwii kuwa vita. Kuna wanao orgasm kwa masterbation tu. Wengine hata ukiwapigia simu ukawahamasisha wanamaliza geme vizuri.

Believe me Mkuu wangu pamoja na hoja unazosema ni theory (In fact ni facts za reserach kwa wanadamu wengi) bado kuna ukweli kuwa kumwandaa mwenzi kisaikolojia ni muhimu. Sex pekee ina asilimia ndogo sana ya kumfikisha mwanamke kileleni. Mwandae. anza naye asubuhi au day before, kuwa mpole, mpende, kuwa romantic, mpige surprises, gifts nk ona siku ikifika kama si yeye atakayekurarua . . .

jamani wanawake wakiwezeshwa Wanaweza . . . LOL

Hawa wote we unao??!! Au ni stori za kwenye mitandao?
 
LOL . . . . .

I wish vitu hivi vingeruhusiwa kufanya demo ili kumaliza ubishi . . . LOL

It is not about WOMEN, I am saying again, it is about your MEN to make u have Multiple Orgasms. It is about Soul; Spoirit; heart; physique; experience; techniques; Ooooops!!!! Kigumu kuelewa ni nini?

Tunawapa facts bado hamtaki. Sasa mtuambie tufanyaje? Basi ngoja nikubali yaishe. LOL

Mkuu, naona wewe ndie usiyeelewa. Multiple sio lazima iwe kumi. Hata hizo mbili, tatu au nne wanazozungumzia wakina Gaga ni "multiple". Facts unazo lakini umezitafsiri vibaya.

Amandla.....
 
Wewe Gaga wewe, nitakuchapa sasa . . .

Kaandika mara 3 in 30 seconds. Maana yake mara 6 in One Minute, Au Mara 60 in 10 Minutes. Which is too exaggerated and not true. Sasa wewe ndo unaunga mkono . . . LOL basi uko juu!

Rationale gani hii? Kwa vile amesema tatu katika sekunde 30 kwa hiyo ana maana 6 katika dakika moja! Wenzako wanakuambia baada ya hiyo tatu, full stop! Hizo sita, tisa, kumi na mbile n.k. ni uzushi tu! Wenye miili wamekuambia wewe unakazania vya kusoma. Si kila kilichoandikwa ni kweli.

Amandla....
 
Rationale gani hii? Kwa vile amesema tatu katika sekunde 30 kwa hiyo ana maana 6 katika dakika moja! Wenzako wanakuambia baada ya hiyo tatu, full stop! Hizo sita, tisa, kumi na mbile n.k. ni uzushi tu! Wenye miili wamekuambia wewe unakazania vya kusoma. Si kila kilichoandikwa ni kweli.

Amandla....
Mimi nimemuuliza hapo juu, yeye hiyo G spot anayo?
 
Punguza papara mkuu..........facts kivipi??

You will do better kama ukiptia posts zilizopita, hakuna haja ya kupost vilvyopostiwa tayari.

Unaambiwa facts za utafiti zimetolewa unasema punguza papara . . . unauliza facts kivipi wakati hata hujafanya homework ya kupitia hizo facts za research zilizowekwa.
 
U r talking as if u possess the G spot. Achia wenye G spot waongee

Daktari anapokutibi maradhi si lazima yeye awe mgonjwa. wala si wote wanaojua Anatomy ya miili yao. simple facts hazihitaji ligi Mkuu. Facts ni facts . . . You take them or you leave them. Simple.
 
Hawa wote we unao??!! Au ni stori za kwenye mitandao?


Unazungumzia Story, tunazungumzia facts zilizotafitiwa. Mnye macho haambiwi tazama.

Take time ya kusoma posts za thread hii za nyuma kabla hujapost tena. It will save a lot of your energy.
 
Back
Top Bottom