Janga la kitaifa: Wanawake wengi hawafiki

Janga la kitaifa: Wanawake wengi hawafiki

"as a matter of fact" ninalo hapa mezani naperuzi, la jumatano iliyopita naona lina mambo mazito LOL

Back to the topic kina Michelle and Co wako wapi nahisi hapa ni Gaga tu aliyejaribu kuwa wazi experience yake wengine wame'chenga chenga' tu.....

Hommie hapa mnajadili janga la kitaifa au kufika kileleni?
 
mimi nafika kileleni mapema sana anapoanzi kunitomba hua namwaga kweli sex is so good.ASHA
Ghani although our MOTO here is "Where we dare to talk openly" hapo kwenye RED punguza ukali wa maneno kuna watoto wanapita humu!!
 
My whole ni kuwa huna background ya particular issue iliyotajwa. Ukirudi nyuma kidogo ya post hizo zilipoanzia, u will understand the logic. othetwise, not necessary kuanzisha ligi isiyo na tija.

Respect.

Humour me. Ninavyoelewa katika upungufu wangu ni kuwa wewe unasema mwanamke anaweza kufika kwenye kilele mara 10 au zaidi kwa mkupuo. Gaga na wanawake wenzake wanasema hiyo haiwezekani. Muungwana mmoja akasema kuwa yeye ameshuhudia 3 kwa sekunde thelathini. Wewe ukachukua hii, ukazidisha mara mbili ukadai kuwa huo ni ushahidi kuwa mwanamke anaweza kufika mara 6 katika dakika moja, na kuendelea ( mara 9 kwa dakika moja na nusu, mara 12 kwa dakika mbili na kuendelea). Ukatumia hesabu hizo kama uthibitisho kuwa hypothesis yako kuwa mwanamke anaweza fika mara kumi na kuonyesha kuwa gaga na wenzao hawajui wlisemalo ! nimekosea mpaka hapo? Kwangu mimi rationale yako ni potofu. Ni kama vile mtu akisema mayai 3 yanaiva kwa dakika kumi basi sita lazima yaive kwa dakika ishirini bila kujiuliza kama yanachemshwa kwa pamoja, moja moja, mawili mawili au kila baada ya siku moja! Mkuu, Kwa mtazamo huo huo , wewe una assume tu kwa vile basi anafika mara tatu kwa sekunde thelathini basi bila shaka anaweza kuendelea ad infinitumm bila kufikiri kuwa pengine baada ya hizo sekunde 30 atakuwa amechoka, amekata kiu au anaweza kuendelea kudunda bila kufika kileleni.

Rationale yako ilikuwa potofu tangu mwanzo kwa kutaka kulazimisha multiple maana yake ni kumi na zaidi. Wakina Gaga na wengine walipinga idadi yako ya kumi na sio kuwa multiple o haiwezekani. Wenyewe wamekiri kuwa wanaweza hadi nne ( ambayo ni multiple) lakini si hiyo kumi unayotaka kulazimisha. Ungewakubalia tu wenye jinsia husika maana wao ndio wanaojua kuliko wakina Wikipedia.

Amandla......
 
"as a matter of fact" ninalo hapa mezani naperuzi, la jumatano iliyopita naona lina mambo mazito LOL

Back to the topic kina Michelle and Co wako wapi nahisi hapa ni Gaga tu aliyejaribu kuwa wazi experience yake wengine wame'chenga chenga' tu.....

One page Mkuu.

Madame Mich alikuwa hapa labda yuko busy kwenye sprts huko, si unajua arsenal tena.

Lakini ngoma hii ni nzito kwake kadai mpaka aoelewe kwanza . . . LOL
 
Nakusupport kaka, kwa huku kwetu (moro) nilichogundua ni kuwa kuna katabia ka multipartners, so akija kwako anakuwa used kinoma so hata ukikamua kimitindo mbalimbali hawezi kufika kirahisi au uhisi kuwa amefika kwani too much kungonoka, nafikiri mapenzi siku hizi full usanii, kama yangekuwa ya kweli basi tungefiliana na mwisho kila mtu angemfikisha mwwnzie kilele cha raha.
 
mimi nafika kileleni mapema sana anapoanzi kunitomba hua namwaga kweli sex is so good.ASHA

Ghani asante sana. Si vibaya ukitumia tafsida pia otherwise ingekuwa jukwaa la mambo ya kikubwa poa tu.

Tupe experience yako, unao uwezo wa kufika kileleni mara nagpi katika mchezo moja?

Na unahisi kwa nini unafika mapema zaidi?

Plesae be honest. Share.

Respect.
 
hahahaha hommie mi nilikua naingalia tu kwa jicho la tatu pale mtu akisoma anaweza akashawishika kukushawishi..achana na raha ya multiple orgasm...

Asee sirudii tena kusoma kati ya mistari

hahaha mi nasubiri uwende kwa pilato.....!!

huh....Ngoja niseme kwa sauti wasikie wote...Pope Kaizer hakumaanisha msije mkamsumbua tafadhali!!

Good enough Mkuu Kimey;

Respect.
 
Humour me. Ninavyoelewa katika upungufu wangu ni kuwa wewe unasema mwanamke anaweza kufika kwenye kilele mara 10 au zaidi kwa mkupuo. Gaga na wanawake wenzake wanasema hiyo haiwezekani. Muungwana mmoja akasema kuwa yeye ameshuhudia 3 kwa sekunde thelathini. Wewe ukachukua hii, ukazidisha mara mbili ukadai kuwa huo ni ushahidi kuwa mwanamke anaweza kufika mara 6 katika dakika moja, na kuendelea ( mara 9 kwa dakika moja na nusu, mara 12 kwa dakika mbili na kuendelea). Ukatumia hesabu hizo kama uthibitisho kuwa hypothesis yako kuwa mwanamke anaweza fika mara kumi na kuonyesha kuwa gaga na wenzao hawajui wlisemalo ! nimekosea mpaka hapo? Kwangu mimi rationale yako ni potofu. Ni kama vile mtu akisema mayai 3 yanaiva kwa dakika kumi basi sita lazima yaive kwa dakika ishirini bila kujiuliza kama yanachemshwa kwa pamoja, moja moja, mawili mawili au kila baada ya siku moja! Mkuu, Kwa mtazamo huo huo , wewe una assume tu kwa vile basi anafika mara tatu kwa sekunde thelathini basi bila shaka anaweza kuendelea ad infinitumm bila kufikiri kuwa pengine baada ya hizo sekunde 30 atakuwa amechoka, amekata kiu au anaweza kuendelea kudunda bila kufika kileleni.

Rationale yako ilikuwa potofu tangu mwanzo kwa kutaka kulazimisha multiple maana yake ni kumi na zaidi. Wakina Gaga na wengine walipinga idadi yako ya kumi na sio kuwa multiple o haiwezekani. Wenyewe wamekiri kuwa wanaweza hadi nne ( ambayo ni multiple) lakini si hiyo kumi unayotaka kulazimisha. Ungewakubalia tu wenye jinsia husika maana wao ndio wanaojua kuliko wakina Wikipedia.

Amandla......

Amandla . . . . Awetu . . . .

Nakusoma sana Fundi Mchundo . . . .

Nadhani understanding hapa ni tofauti japokuwa in a way umefanya nalysis vema.

Bado the fact remains the same. it is about the anatomy of human body; it is about the pychology, its about the environment; it is about the act, and more over it is about a man himself if he knows the above and the ABC.

Wakati unafikiria hizi bado ni theories mimi nasema siyo. Nimetoa data bado watu wanasema theories. bila kuamini facts na tafiti hizi dunia isingekuwa ilipo including sisi tuliuo hapa JF.

Mult-Orgasm means more than ONE. Hapo tuko pamoja. Sasa kwenda zaidi ya moja au kupita kumi na zaidi si ufundi wa ngono au size ya P au anything like that. nimekuelezea hapo juu. And this may differ from one person to another.

For sure wengine tuna uhakika 100% that mutliple orgasm of higher numbe siyo theory ni kitu halisia. waliobarikiwa wamesema na sisi wengine tunajua ni hivyo.

Sasa mtu anapozungumzia maoni yake au personal experience hiyo haiwezi kuovershadow facts za tafiti. you can take it or u can leave it.

Mwishoni mwa siku tunataka kusema kuwa kufika kileleni kwa wanawake wengi si ndoto, inawezekana na data zinaonyesha hivyo.

Respect.
 
Nakusupport kaka, kwa huku kwetu (moro) nilichogundua ni kuwa kuna katabia ka multipartners, so akija kwako anakuwa used kinoma so hata ukikamua kimitindo mbalimbali hawezi kufika kirahisi au uhisi kuwa amefika kwani too much kungonoka, nafikiri mapenzi siku hizi full usanii, kama yangekuwa ya kweli basi tungefiliana na mwisho kila mtu angemfikisha mwwnzie kilele cha raha.

Agreed in a way.

A . . B . . C . . . zizingatiwe.

Respect.
 
May I come in for a little conclusion...

Kwanza niseme kuwa nilipotia hii hoja, sikutarajia ingepata posts nyingi kiasi hicho ZINAZOIHUSU (sometimes inatolewa hoja, baada ya posts sita tu inakuwa imeshabadilishwa completely). Kwa hilo nawashukuru wote waliochangia

Null Hypothesis ya topic
- Wanawake wengi hawafiki kileleni wanapokutana na wanaume kwa mara za mwanzo

Alternative Hypothesis ya topic
- Wanawake wengi hufika kileleni wanapokutana na wanaume kwa mara za mwanzo

Response ya wachangiaji
- Ni mmoja tu aliyesema kuwa yeye anafika hata kama ni first day ya kukutana na mwanaume

Hoja zilizotolewa
- Ili wanawake wafike orgasm, wanahitaji wawe tayari kisaikolojia (kwa kuandaliwa na/au kujiandaa)
- Ili wanawake wafike orgasm, wanatakiwa wawe tayari kimwili (kwa kuandaliwa na/aukujiandaa)
- Ni possible kwa wanawake kufika kileleni hata zaidi wa mara moja kwa tendo, endapo wanakuwa katika 'mazingira' appropriate

Discussion and Conclusion
Michango ya wachangiaji imeshindwa kuthibitisha bila mashaka kuwa wanawake wengi wanaweza kufika kileleni wanapokutana na wanaume mara za mwanzo. Hoja kuwa mwanamke anatakiwa awe tayari kisaikolojia na kimwili, kimantiki zinaonyesha jinsi ilivyo vigumu kwa wanawake wengi kuwa tayari vya kutosha kwa wapenzi wao wapya. Kwa maoni yangu, hii inatokana na sababu zifuatazo, ambazo baadhi zimetajwa na wachangiaji wa topic hii

1. Wanawake wanakuwa na hali ya kuwaonea aibu wapenzi wao wapya (Inaathiri kisaikolojia)
2. Wanawake wengi wanakuwa na hali ya kutokujiamini na hofu kwa wapenzi wapya (kumbuka kuwa hii huwatokea hata baadhi ya
wanaume na kuwafanya kushindwa kusimamisha wanapokutana na wanaume kwa mara wa kwanza)
3. Kutokana na matamanio ya kimwili, wanaume wengi wanapokutana na wapenzi wao kwa mara za mwanzo wanashindwa
kuwaanda vya kutosha kimwili, kwa sababu, kwa hamu wanayokuwa nayo juu ya huyo mwanamke wanajikuta wakianza
intercourse mapema. Baadhi ya wanaume wanakiri kuwa walipokutana kwa mara ya kwanza na wanawake waliowatamani sana
walijikuta wakiejaculate, kabla hawajaanza mchezo, kutokana na 'kuzidiwa hamu'
4. Kama sababu ya 3 hapo juu, baadhi ya wanaume pia hushindwa kuwaandaa wanawake vya kutosha, kutokana na kuathirika kiaikolojia
anavyozidi kuchelewa, ataonekana 'hawezi'.
5. Kama ilivyochangiwa na wengi, kumuandaa mwenzio inabidi umjue vizuri ni nini na wapi na kwa vipi 'anaandalika'. Kwa wapenzi
wanaokutana kwa mara za mwanzo, ni nadra sana kujuana ni vipi waandaane, ni nini anapenda na ni wapi anapagawa.

Kutokana na sababu hizi, na nyingine nyingi zilizochangiwa kwenye topic hii, ni ukweli ulio wazi kabisa kuwa wanawake wengi hawafiki kileleni wanapokutana na wapenzi wapya

Mambo ya kujifunza

  1. Wanawake wasijisikie 'abnormal' na wasilazimike ku-fake orgasm wanapokuwa katika mahusiano machanga
  2. Wanawake wajue kuwa tayari kimwili na kisaikolojia, hakutokani na kuandaliwa pekee, bali na kujiandaa pia
  3. Wanaume wasijisikie wanyonge, pale wanapoona kuwa mpenzi wake hafiki orgasm, hasa anapokuwa 'mpya'
 
May I come in for a little conclusion...

[*]Wanaume wasijisikie wanyonge, pale wanapoona kuwa mpenzi wake hafiki orgasm, hasa anapokuwa 'mpya'
[/LIST]


Orait...hivi wanaume wanakuwa na wapenzi wapya mara ngapi...(inategemea eeh just joking)

A very good analysis mkuu Tuko!
 
Mkuu Tuko;

I do not necessarily agree with your analysis and conclusions for the following reasons:

  1. Huu haukuwa utafiti ambao ulitaka upate facts fulani bali mjadala. Kama ulitaka uwe utafiti, ulitakiwa ufuate scientific principle. Ungweza walau kufanye vema kwa kuitisha POLLS ya categories mbalimbali kutoka JF. Bado pia u must have a significant sample.
  2. Si, kila mchangiaji katika post ame-decrare mambo ya kufika kileleni au la.
  3. Hata utafiti wako unaodai kufanya kwenye post kuu ya thread hii hauna supporting arguments au facts zozote na bado unalazimisha conclusion iende huko huko unakotaka.
  4. Kufika kileleni au la inategemea mambo mengi. Lawama nyingi ziwaendee wanaume kuliko wanawake ingawa wanayo sehemu nao. This is a hard fact to swallow.
  5. One of your statement: Kutokana na sababu hizi, na nyingine nyingi zilizochangiwa kwenye topic hii, ni ukweli ulio wazi kabisa kuwa wanawake wengi hawafiki kileleni wanapokutana na wapenzi wapya haina ukweli wowote wala supporting facts.
  6. Find out more with honest heart utagundua. Experience yako binafsi inaweza kuwa si experience ya Wanaume wote. In my case nikikwambia kuwa Wapenzi wangu wote wa miaka ya nyuma wanahit a minimum ya 3 times utaamini? Hata kama kweli je, nilazimishe kuwa wanawake wote wanafika kileleni zaidi ya mara 3? Wengine cases zao ni kuwa kwa kiasi fulani wapenzi wapya in both sexes ndiyo wanafanya vizuri kuliko wapenzi wao wa muda mrefu.
Please do your analysis and your homework well.

Respect.

Allien.
 
Orait...hivi wanaume wanakuwa na wapenzi wapya mara ngapi...(inategemea eeh just joking)

A very good analysis mkuu Tuko!

Mkuu; hii conclusion iko biased sana kuliko hata ukweli wa kufikirika. hard facts are required.
 
mkuu Allien,

Facts are 'constructed' to fit the purpose......

No matter facts za REDED; nk. nk. hasa za kisiasa zina mwelekeo huo.

But medical facts and facts from reputable research institution in any topic or field ndiyo zimeleta maendeleo ya kweli. Na hazikutengenezwa kugfit conclusion.

Think about your laptop; car, human behaviour, science facts, families etc. is the work of knowledge and facts via true resarches.

I dont buy anything less than a true analysis. Professionalism must be respected bana kaizer.

respect sana Mkuu.
 
Je? Utafiti wako umehusisha na wanao-FAKE orgasm?

Kyabu . . . ilivyo ni kwamba:

Assume mimi nina umri wa miaka 30. Nimeanza mchezo wa mapenzi nikiwa nina miaka 20. So nina miaka 10 katika game. Assume katika mwaka ninaweza kufanya mapenzi na wanawake wapya 1 au 2. then ina maana katika maisha yangu nitakuwa nimefanya mapenzi na wanawake kati ya 10 na 20.

Sasa hapo kuna namna mbili:

1. Ama wote wanaridhisha
2. Ama wengine nawaridhisha wengine siwaridhishi
3. ama wote sijawaridhisha

Sasa ukweli wowote katika huo siwezi nikadai ni conclusion ya wanaume wote.

More over faking ni "concept" ya wanawake wa mjini sana. majority wako vijijini.

LOL.

Respect.
 
Back
Top Bottom