Jana nimerudi Kariakoo dukani kubadilisha simu

Jana nimerudi Kariakoo dukani kubadilisha simu

Ngoja nitulie na huu huu mshipa zero x pro maana maduka mengi yanauuza 800k mpaka tigo shop bado bei yake imesimama ni 800k ila jamaa kaniuzia kwa 700k sijui atakua halipii kodi huyu
Wee ongeza 80k chukua redmi note 10 acha ubakhiri lol, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ngoja nitulie tu niendelee kufurahia kupiga picha mwezini 60× zoom kiufupi hili dude limetulia sema tu linaponzwa na jina lake
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ni mchoyo wa ushauri kama vile hayamhusu.
Lakini anajua mambo mengi na akili anayo tu.
@
Jamaa anajua kuwa ushauri mzuri vigumu kuupata na ukiupata vigumu kuuzingatia. So hataki kujichosha. We huoni baada ya kutoa ushauri mhusika kasema anabaki na hiyo infinix yake? Hivyo kafanya kama jamaa alivyosema, kile anachoona ni sawa.
 
Ngoja nitulie na huu huu mshipa zero x pro maana maduka mengi yanauuza 800k mpaka tigo shop bado bei yake imesimama ni 800k ila jamaa kaniuzia kwa 700k sijui atakua halipii kodi huyu
Duka lipo wapi mkuu . Linaitwaje nikanunue simu ?
 
Naona unaendelea kuchezea kichapo tu
 
Back
Top Bottom