Muwa mtamu
JF-Expert Member
- Jun 13, 2020
- 882
- 1,697
HahahaNatumae umepata muongozo[emoji1][emoji1]
HahahaNatumae umepata muongozo[emoji1][emoji1]
Tatizo binadamu wa siku hizi ni wabishi sana...Bro najua fika wewe sio killazza, lakini kwanini huwa unaona uvivu kutoa ushauri kaka?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa 700K kwa 800K mbona ni range ndogo sanaa... Na wew umerudisha simu kwa sababu gani???? Au ndo umefata maneno ya watuNgoja nitulie na huu huu mshipa zero x pro maana maduka mengi yanauuza 800k mpaka tigo shop bado bei yake imesimama ni 800k ila jamaa kaniuzia kwa 700k sijui atakua halipii kodi huyu
Alirudisha kimasihara hahahSasa 700K kwa 800K mbona ni range ndogo sanaa... Na wew umerudisha simu kwa sababu gani???? Au ndo umefata maneno ya watu
Anakwama sana[emoji1787][emoji1787][emoji1787] karudisha iphone x kapewa upuuzi gani sijui afadhali ingekuwa samsung..Alirudisha kimasihara hahah