AXIOM APEX VERBOSE
JF-Expert Member
- Sep 12, 2022
- 13,147
- 22,502
Oya una undugu na kifo?
Oya una undugu na kifo?
Sasa unamkanyagaje mtu humpi pesa ya kueleweka? Au mnakutana kwa utaratibu upi🙄Yn mpaka mnijue n mm mlalahoi, ahhh nshawakanyaga wengi tuu 😂
Tena ww ndo nahasira na ww 😎
Mkuu tuma kwenye PM yangu usitume hapaPicha Hapana Tena
Hao hapo niliwaelewa story zao za kimalaya malaya ndio maana nimewajua ila wengine wamejifichaSasa kama unawajua hao, mbona ulikuwa unasumbua mahakama?
Hahaha leo unaogopa nini au Chizi Maarifa anakutishia nyau?Hapana kaka haha
Huyo ale mademu wa buguruni tu ccc Mbaga JrHahaha leo unaogopa nini au Chizi Maarifa anakutishia nyau?
Bc imeisha hiyo, ishi nao hao haoHao hapo niliwaelewa story zao za kimalaya malaya ndio maana nimewajua ila wengine wamejificha
Halafu kuna huyu hapa yupo open kabisa alijiweka
Hello,
Nahitaji mwanaume mtu mzima wa kunihudumia na mature. Akiwa Arusha itakuwa vizuri zaidi.
Nitakupa Amani, heshima na penzi zuri baba.
Zingatia neno: Uwe Unajua KUHUDUMIA.
- Exotic_Massage
- heshima mimi nataka
- Replies: 82
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki
Niamini mm, hata ww unaweza kutumia nguvu kupata nyapu za mademu wa humu JF ila hawa hawa wa mitaani n Watamu mnoHaha
Naona meza imependeza kabisa hahaha
Oya sema unajua nini sehemu ya kuingiza ni ile ile na sehemu ya kummwagia ni ile ile iwe umeokota wapi kuna manzi nilikutana nae akaniambia aliliwa na mturuki kwa 1 Million, goli 1 ni 1 Million kwa hio usishangae 500kNiamini mm, hata ww unaweza kutumia nguvu kupata nyapu za mademu wa humu JF ila hawa hawa wa mitaani n Watamu mno
Kuna mwingine ametumia 500k kwa demu mbovu kisa tuu n msanii wa Bongo movie, wakati hy 500k angekuwa nyapu tamu mno za mtaani na chenchi ingebak ya kutosha.
Yah mademu wakipata boya wa kumfumua, wanamfumua kweli na nawaunga mkonoOya sema unajua nini sehemu ya kuingiza ni ile ile na sehemu ya kummwagia ni ile ile iwe umeokota wapi kuna manzi nilikutana nae akaniambia aliliwa na mturuki kwa 1 Million, goli 1 ni 1 Million kwa hio usishangae 500k
Halafu mimi nikamgonga sawa na bure kaabisa kanisusia sema lilikua linalia km guruwe fulani hivi liliniudhiYah mademu wakipata boya wa kumfumua, wanamfumua kweli na nawaunga mkono
Mtu analia kama nguruwe afu uumlipe parefu 😂 haiwezekaniHalafu mimi nikamgonga sawa na bure kaabisa kanisusia sema lilikua linalia km guruwe fulani hivi liliniudhi