min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,421
- 178,067
Ila cha kushangaza wadada ndio wanarekodi ya kuanikana hivyo vipapa humu jfLabda aliogopa mkizinguana utakuja anika hapa kipapa, maana hamchelewi nyinyi😅
Ila cha kushangaza wadada ndio wanarekodi ya kuanikana hivyo vipapa humu jfLabda aliogopa mkizinguana utakuja anika hapa kipapa, maana hamchelewi nyinyi😅
Sasa kwani wanasagana, si mkiwalomba mnagawa chudai zao kwa mawifi zaoğŸ¤Ila cha kushangaza wadada ndio wanarekodi ya kuanikana hivyo vipapa humu jf
Kijana, kwanini umenitag hapa?Mimi nawajua wawili tu
Nusratt Mohamedi pamoja na Binti wa zamani aka Mshangazi dot Com wengine siwajui
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Wewe jamaa Narudia tena
Wewe ni debe tupu
Hapo sijui ,ila ndio wanaongoza kwa kusagiana kunguni humuSasa kwani wanasagana, si mkiwalomba mnagawa chudai zao kwa mawifi zaoğŸ¤
Acha ale ni wakati wakeJamaa Kanakula mademu tu
We lazima ni Ngosha umevamia jiji umekaribishwa.Leta mambo walete kati je huko ni wasafi, naumia 500K yangu imeondoka nusu mshahara ntajilaumu sana
Wanaume wa JF ni much know sana..nikiona tu mtu ana jf app kwenye simu yake sitaki mazoea wana mitazamo hasi sana kwa wanawakeW aliwahi kunambia bora tungekutana nje ya JF, sasa cjui wa nje wanatoka jehanamu na wa JF wanatoka mbinguni 😂
Sasa ww siku ya kushangazwa hutoamini 😂
Inawezekana ila sio wote, na mm nikiwemoWanaume wa JF ni much know sana..nikiona tu mtu ana jf app kwenye simu yake sitaki mazoea wana mitazamo hasi sana kwa wanawake
HahahaNiamini mm, hata ww unaweza kutumia nguvu kupata nyapu za mademu wa humu JF ila hawa hawa wa mitaani n Watamu mno
Kuna mwingine ametumia 500k kwa demu mbovu kisa tuu n msanii wa Bongo movie, wakati hy 500k angekuwa nyapu tamu mno za mtaani na chenchi ingebak ya kutosha.
Wanazitoa wapi kama sio wanaume mnawapa?Hapo sijui ,ila ndio wanaongoza kwa kusagiana kunguni humu
Wanazitoa wanapozitoa , ulinzi wa kwanza ulipaswa uwe kwa wanawake wenyewe kwa wenyewe kwanza , baada ya hapo ndio malalamiko yaende kwa wengineWanazitoa wapi kama sio wanaume mnawapa?
Sawa Mbaga..be gud guy alwaysInawezekana ila sio wote, na mm nikiwemo
Wanawake tangu lini wakalindana? Kila mmoja anajiona bora kuliko mwenzio hivyo akipata nafasi ya kukukomesha hawazi mara mbili! Wachache sana waliovuka huo upumbavu!Wanazitoa wanapozitoa , ulinzi wa kwanza ulipaswa uwe kwa wanawake wenyewe kwa wenyewe kwanza , baada ya hapo ndio malalamiko yaende kwa wengine