Gunner11
JF-Expert Member
- Nov 2, 2021
- 14,912
- 28,655
Ipo GoogleNaomba picture ya debe tupu
Ipo GoogleNaomba picture ya debe tupu
Jamaa kama ni kweli , atakua ananuka papuchi tuMambo ya k kwa kwenda mbele sio
Bas apewe CW ..certified whoreJamaa kama ni kweli , atakua ananuka papuchi tu
Na itakua ni kweli , jamaa kama yupo Singapore , kule papuchi zinajianika nje nje ni wewe tuBas apewe CW ..certified whore
Hakuna picha ya insta haters wanadhan mademu tunaokula hawana mitandao ya Kijamii haya sasa Nakutumia DM baadhi ya uthibitisho! Hapa jukwaani wataufuta ni wa faragha zaidi 🤓Leo ujitahidi kuleta picha ambazo hazipo Instagram, ingia hata chatgpt akutengenezee ili uje uwaokote malaya wa humu
Sijakupinga mkuu, mm nataka uje na picha mpya zao ambazo hazipo Instagram, piga na simu yakoHakuna picha ya insta haters wanadhan mademu tunaokula hawana mitandao ya Kijamii haya sasa Nakutumia DM baadhi ya uthibitisho! Hapa jukwaani wataufuta ni wa faragha zaidi 🤓
Manyamaaaa Venchwaa Mambo ni 🔥🔥🔥🔥Ndo narejea home sasa , hizi tatu sum kwenye majakuzi Hatari ni Hatari
Nitoe hangover niwape mkasa, ukijisahau wanakanya balls 😀
Kubabake akiteleza tu bisu la tumbo kakamatwa na wanajeshi😁😁
Apewe tuzo ya noble kama vipi😁Na itakua ni kweli , jamaa kama yupo Singapore , kule papuchi zinajianika nje nje ni wewe tu
Aisee,hizi tatu sum kwenye majakuzi Hatari ni Hatari
dogo simpingi nilienda Malaysia kule mbunye nje nje ila usile natives unaweza kutana na ladyboys ila kwanao watambua lady boys wanasema ni mirefu mikono na wamejazia alfu miguu ni kama Carlos 😀Na itakua ni kweli , jamaa kama yupo Singapore , kule papuchi zinajianika nje nje ni wewe tu
Share na sisi hizo DM mkuu 😜Sijakupinga mkuu, mm nataka uje na picha mpya zao ambazo hazipo Instagram, piga na simu yako
Mm sina picha bossShare na sisi hizo DM mkuu 😜
Em nitupie Dm chap na mie brohhaya sasa Nakutumia DM baadhi ya uthibitisho! Hapa jukwaani wataufuta ni wa faragha zaidi 🤓
Malaysia Singapore, Indonesia kuna malaya wa kutosha ,watu wanauza kwa mafungu na kula pisi ya viwango ni kawaida sanadogo simpingi nilienda Malaysia kule mbunye nje nje ila usile natives unaweza kutana na ladyboys ila kwanao watambua lady boys wanasema ni mirefu mikono na wamejazia alfu miguu ni kama Carlos 😀
Ni kama mtu anakuambia yupo Spain au Thailand anaogelea kwenye papuchi za kila aina halafu umbishieApewe tuzo ya noble kama vipi😁
Hakika nilienda hata Thailand sehemu inaitwa Pattaya nadhan yesu ataanza kuchoma hao 🙌🏼🙌🏼🙌🏼🙌🏼🙌🏼Ni kama mtu anakuambia yupo Spain au Thailand anaogelea kwenye papuchi za kila aina halafu umbishie
Kumbe huku kuna Malaya kumbe walahiiLeo ujitahidi kuleta picha ambazo hazipo Instagram, ingia hata chatgpt akutengenezee ili uje uwaokote malaya wa humu
Vijana wenzio wabongo unawakanda kweli kuhusiana na ngono, ila huyu tu!Safi , ishi mkali👊
Mbaga wewe🤣🤣Leo ujitahidi kuleta picha ambazo hazipo Instagram, ingia hata chatgpt akutengenezee ili uje uwaokote malaya wa humu