JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Hii hapa mistari 10 ya kumtongoza demu kwa ustaarabu, kujiamini na kumfanya atabasamu. ❤️​


1\. Sijui kama ni bahati au majaliwa, lakini kila ninapokuona nahisi kuna kitu kizuri kinataka kuanza kati yetu.

2\. Sitaki kukuahidi dunia nzima, lakini ningependa kuwa sehemu ya sababu zinazokufanya utabasamu kila siku.

3\. Kuna watu unakutana nao na kuwasahau, lakini kuna wengine unakutana nao na unatamani muda usimame. Wewe ni kundi la pili.

4\. Sijaja kukuvurugia amani yako, nimekuja kuomba nafasi ya kuwa sehemu ya furaha yako.

5\. Uzuri wako umenivutia, lakini ningependa zaidi kuifahamu akili na moyo uliojificha nyuma ya tabasamu lako.

6\. Kama ningekuwa na nafasi ya kuchagua mtu mmoja wa kuzungumza naye kila siku, ningependa awe wewe.

7\. Sijui kama una mtu, lakini kama moyo wako una nafasi, ningependa kuomba nafasi ya kuufahamu.

8\. Kuna kitu kuhusu wewe ambacho siwezi kukielezea vizuri, ila najikuta natamani kukufahamu zaidi kila siku.

9\. Sitaki kuwa mwanaume anayekupa maneno matamu pekee, nataka kuwa mtu ambaye matendo yake yanaendana na maneno yake.

10\. Kama mapenzi ni safari, basi ningependa tusikimbilie mwisho. Tuanzie kwenye kufahamiana, mengine yatafuata kwa wakati wake.

### Bonus: Mistari ya kibabe kidogo 😎

* Sijazoea kuomba nafasi, lakini kwako nimeona ni bora niombe kuliko kujifanya sijavutiwa.

* Wewe si notification, lakini kila nikikuona moyo wangu unakuwa online.

* Sina uchawi, lakini ningependa kuwa sababu ya tabasamu lako lisiloisha.

* Sikuombi unipende leo, naomba unipe nafasi nikufanye ujisikie vizuri kesho.

Kanuni moja: Mtongoze kwa kujiamini, lakini heshimu majibu yake. Mvuto wa kweli hauhitaji kulazimisha. ❤️
unatumia mbinu za mwaka 50 kutongozea watoto wa afu mbili na nane? unachekesha😅😅
 

Hii hapa mistari 10 ya kumtongoza demu kwa ustaarabu, kujiamini na kumfanya atabasamu. ❤️​


1\. Sijui kama ni bahati au majaliwa, lakini kila ninapokuona nahisi kuna kitu kizuri kinataka kuanza kati yetu.

2\. Sitaki kukuahidi dunia nzima, lakini ningependa kuwa sehemu ya sababu zinazokufanya utabasamu kila siku.

3\. Kuna watu unakutana nao na kuwasahau, lakini kuna wengine unakutana nao na unatamani muda usimame. Wewe ni kundi la pili.

4\. Sijaja kukuvurugia amani yako, nimekuja kuomba nafasi ya kuwa sehemu ya furaha yako.

5\. Uzuri wako umenivutia, lakini ningependa zaidi kuifahamu akili na moyo uliojificha nyuma ya tabasamu lako.

6\. Kama ningekuwa na nafasi ya kuchagua mtu mmoja wa kuzungumza naye kila siku, ningependa awe wewe.

7\. Sijui kama una mtu, lakini kama moyo wako una nafasi, ningependa kuomba nafasi ya kuufahamu.

8\. Kuna kitu kuhusu wewe ambacho siwezi kukielezea vizuri, ila najikuta natamani kukufahamu zaidi kila siku.

9\. Sitaki kuwa mwanaume anayekupa maneno matamu pekee, nataka kuwa mtu ambaye matendo yake yanaendana na maneno yake.

10\. Kama mapenzi ni safari, basi ningependa tusikimbilie mwisho. Tuanzie kwenye kufahamiana, mengine yatafuata kwa wakati wake.

### Bonus: Mistari ya kibabe kidogo 😎

* Sijazoea kuomba nafasi, lakini kwako nimeona ni bora niombe kuliko kujifanya sijavutiwa.

* Wewe si notification, lakini kila nikikuona moyo wangu unakuwa online.

* Sina uchawi, lakini ningependa kuwa sababu ya tabasamu lako lisiloisha.

* Sikuombi unipende leo, naomba unipe nafasi nikufanye ujisikie vizuri kesho.

Kanuni moja: Mtongoze kwa kujiamini, lakini heshimu majibu yake. Mvuto wa kweli hauhitaji kulazimisha. ❤️
Gunner11 chukua peni na karatasi
 
Back
Top Bottom