Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,915
- 103,097
Okay 👌🏽naijua ndio si kipepeo uyo
Okay 👌🏽naijua ndio si kipepeo uyo
kesho tena sema baadae bibieKhee! Hizi mbona kama drama!
Anyways kesho nikitulia nitaiangalia video bila sauti nijifunze mbinu za kutosahaulika!😎
Am now curious 🤨kesho tena sema baadae bibie
sio drama io iweke kwenye true event
"USISAHAU MREJESHO"
eeh!fanya hivo hata saiviAm now curious 🤨
Dk mojaeeh!fanya hivo hata saivi
saaafiDk moja
Nimeiangalia hapa mwanzoni inanisababishia wivu tu😏saaafi

Basi ndoikawa IvoNimeiangalia hapa mwanzoni inanisababishia wivu tu😏
Ila mwishoni hmmm😩![]()
Lakini hapo mdada ndio kamuua mwenziye, sijui kwanini!Basi ndoikawa Ivo
siunajua sisi kazi yetu nikubisha tuuh hata tufumwe tupo wote kitandani...
ndo apo tunasema akili zenu mnazijua wenyeweLakini hapo mdada ndio kamuua mwenziye, sijui kwanini!
Wakuu nyie hamlalagi 😂
Wewe hujui sababu iliyomuua huyo mmoja?ndo apo tunasema akili zenu mnazijua wenyewe
ko ndo umuue mkuu???Wewe hujui sababu iliyomuua huyo mmoja?
nimeichukua hii😃
Hapana, nauliza tu nijueko ndo umuue mkuu???
Umejifunza kitu gani?nimeichukua hii😃
apo asa nashindwa niiwekeje coz wote walikua wakwangu ...Hapana, nauliza tu nijue
So linking to the scenario dame wako aliuliwa au aliua?