Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,883
- 102,980
Mkuu mbona una safari 3 usiku mmoja?12:42 Kabwe Zambia ndani ya Bus nikielekea Lusaka harafu niunge na bus la SA usiku huu huu..
Mkuu mbona una safari 3 usiku mmoja?12:42 Kabwe Zambia ndani ya Bus nikielekea Lusaka harafu niunge na bus la SA usiku huu huu..
saafi keep it up....12:42 Kabwe Zambia ndani ya Bus nikielekea Lusaka harafu niunge na bus la SA usiku huu huu..
On every angle broski, front, back, side struggling kwa mfuko,thriving kwa suraon what angle bibie!?
usijali Kila kitu kitakua SAWA.On every angle broski, front, back, side struggling kwa mfuko,thriving kwa sura
Sawa sawa mkubwausijali Kila kitu kitakua SAWA.
amini kwambaSawa sawa mkubwa
Kilikukuta kipi?amini kwamba
sema io avatar umenikumbusha mbali Sana
Nimecheza na ratiba zao nimetoka Tunduma saa tano na Victoria bus nafika Lusaka usiku huu naunga na Lilili bus baada ya kwenda kuoga hotel dk chache tu sitaki kulala Lusaka nataka nikapumzike baada ya kufika kesho..Mkuu mbona una safari 3 usiku mmoja?
Duhh mbona inaonekana ni safari ndefu sana! Unatumia masaaangapi kufika huko?Nimecheza na ratiba zao nimetoka Tunduma saa tano na Victoria bus nafika Lusaka usiku huu naunga na Lilili bus baada ya kwenda kuoga hotel dk chache tu sitaki kulala Lusaka nataka nikapumzike baada ya kufika kesho..
Safari ni ndefu kweli hapa nipo na jamaa mmoja nae katoka Mwanza, Tanzania kununua dagaa anapeleka Namibia ila truck lake kaacha border linakuja watu wanapambana sana.Duhh mbona inaonekana ni safari ndefu sana! Unatumia masaaangapi kufika huko?
hahah!acha tuuh Binti alikua anajiita butterfly aiseeKilikukuta kipi?
hakuna short cut mkuuSafari ni ndefu kweli hapa nipo na jamaa mmoja nae katoka Mwanza, Tanzania kununua dagaa anapeleka Namibia ila truck lake kaacha border linakuja watu wanapambana sana.
Aisee ndiomaana dagaa wako juu sana, hebu nipe maelekezo hayo nianze kuzurura miye🫢Safari ni ndefu kweli hapa nipo na jamaa mmoja nae katoka Mwanza, Tanzania kununua dagaa anapeleka Namibia ila truck lake kaacha border linakuja watu wanapambana sana.
Alikutishia maisha?hahah!acha tuuh Binti alikua anajiita butterfly aisee
sio poa yaani
kama unaijua nyimbo ya sorry-rickross ft Chris brown,video yake lakinAlikutishia maisha?
Maana ya butterfly unaijua lakini?
naijua ndio si kipepeo uyoAlikutishia maisha?
Maana ya butterfly unaijua lakini?
Khee! Hizi mbona kama drama!kama unaijua nyimbo ya sorry-rickross ft Chris brown,video yake lakin
story nzima ilikua pale Hadi mwisho wa sauti ya gun Ivo yaani