Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 21,455
- 65,589
Alisema eti Wazee tusitumie Kiko tena05:00
alikushauri nini?
It was bad news to me, can't live without smoking Kiko
Na huu Uzee nitakufa babu yenu 🤪
Alisema eti Wazee tusitumie Kiko tena05:00
alikushauri nini?
Koh koh 🤭Ninaangusha ungo alipo, uzuri anaikubali sana kazi yangu
Hmm, mkitumia mtakuwaje?Alisema eti Wazee tusitumie Kiko tena
It was bad news to me, can't live without smoking Kiko
Na huu Uzee nitakufa babu yenu 🤪
Kabisaa! No paparaa!💃🏽Koh koh 🤭
Kweli vijana wanafaidi 🤭
Wanasema ni hatari kwa afya ya mapafu hasa kwa umri huu wa UzeeHmm, mkitumia mtakuwaje?
Kufa hufi!
We si hutaki kuniletea Kiko babu yako 🤭Leo unapumulia kiwanja gani mzee?
Mlikuwa wapi ujanani?Koh koh
Kuweni na huruma na Wazee 🤭
Hahahaa nani alikufa kwa kupuliza kiko! Kula vituz mzee..Wanasema ni hatari kwa afya ya mapafu hasa kwa umri huu wa Uzee
We si hutaki kuniletea Kiko babu yako 🤭
Nipo Dom mjukuu
Kweli Wazee hatuna bahati 🥲Mlikuwa wapi ujanani?
Bila kutumia Kiko, baridi huwa linatutesa Wazee wengi sanaHahahaa nani alikufa kwa kupuliza kiko! Kula vituz mzee..
Hahha mimi kiko natoa wapi labda bangi!
Nimekuja kufatilia pension tu na kusalimia wajukuu 🤭Unakula utawala ndani ya mji mkuu sio?
Mna bahati nyie komaeni vizuri tuKweli Wazee hatuna bahati 🥲
Poleni😁😁Bila kutumia Kiko, baridi huwa linatutesa Wazee wengi sana
Ndio kikubwa uwe na kipimo cha kichaa chako tu na uwe na kiasiHivi bangi naweza kuanza kutumia katika Uzee huu na isiniletee shida 🤪
Hahaha wasalimie sana naona mpaka hulali uko na wajukuu mzeeNimekuja kufatilia pension tu na kusalimia wajukuu 🤭
Hahaa umefanya vizuri babu piga banana hao!Bila kuwatembelea hawaji kunisalimia babu yao
sijui hata mimi kuna nini ,nilipita tu nikaona watu wengi mziki mkubwaKwani kuna nini posta leo?
wasomi utawajua lzm kidhungu kiwepo06:20
The guard booth is officially closed for today!
👋🏼
Hukufanikiwa kujiunga na wenye furaha?sijui hata mimi kuna nini ,nilipita tu nikaona watu wengi mziki mkubwa
Chatgpt kila kona ni wewe tu😎wasomi utawajua lzm kidhungu kiwepo
Tuwache!😅JF bana watu kujifanya wao ma GT ,hawajambo