Papaaa mukuubwaaa
JF-Expert Member
- Jan 26, 2023
- 2,865
- 2,477
wewe saa tatu kasoro 4 ni matumizi mazuri???????????????Uzi huu wa usiku wa manane wewe saa mbili usiku kuComment ni Matumizi Mabaya ya uzi
wewe saa tatu kasoro 4 ni matumizi mazuri???????????????Uzi huu wa usiku wa manane wewe saa mbili usiku kuComment ni Matumizi Mabaya ya uzi
naombeni mpigane nina siku nyingi sijashuhudia ndondi😄😄😄wewe saa tatu kasoro 4 ni matumizi mazuri???????????????
nashangaa hajaona nyie toka mchana huko huyu said adris huyunaombeni mpigane nina siku nyingi sijashuhudia ndondi😄😄😄
jokes bana,, huku tunachart mda wowote hata mchana fresh tu maan tunatofautina sehemu tuliopo
Wewe inaonekana upo tungi tayarinashangaa hajaona nyie toka mchana huko huyu said adris huyu
Nimekuja kuelimisha Matumizi sahihi ya Uzi 😂wewe saa tatu kasoro 4 ni matumizi mazuri???????????????