Ertugrul Bey
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 13,926
- 28,239
Naboreka sana ninapo ulizwa upo wapi mara baada ya kupigiwa simu
Habar za jioni lafamilia
Leo nikiwa ndani ya public transport narejea mjini Goba,kuna dada mmoja alikuwa anapigiwa simu kuulizwa yupo wapi,inavyoelekea alikuwa anaulizwa kila mara
Ikafikia kipindi kama alimind hivi na kutoa kauli ambayo haikuwa nzuri,ndio mwamba mmoja jirani yake akamwambia "wewe unabahati sana umepata mtu ambaye huwa anakuuliza uko wapi"
Yule mwamba akaendelea kusema "huyo inaelekea hana raha bila kukuona,hana raha bila kusikia sauti yako,ndio mtu pekee anayekupenda"
Mdada akajibu "huyu mtu kazidi kila mara tu anauliza uko wapi uko wapi,si aningoje tutakutana nyumbani"
Naam,kusema ukweli binafsi sipendi kuulizwa hili swali "uko wapi"?
Na hii sio kuulizwa na mwanamke tu,hata mwanaume mwenzangu,kuna mtu ukipokea simu tu,swali la kwanza "Upo wapi" huwa napotezea na kumwambia ulikuwa unasemaje
Sioni mantiki ya kuulizwa nipo wapi,ili iweje sasa?
Na wengine wanakuuliza upo wapi ili wafanikishe yao,kama ni mke anakuuliza upo wapi ili amalizane na mpango wa kando, na mume nae hivyo hivyo
Piga simu na sema kilicho kufanya upige simu,haya mambo ya upo wapi sijui yana boa sana
Kuna ile mtu unaulizwa upo wapi au umefikia wapi,labda upo safarini yeah hiyo inaleta maana,lakini umenipigia tu halafu from no where unaniuliza upo wapi? Hapana haijakaa poa kabisa lafamilia,tuachane na hizo mbanga
Alamsiki!
Habar za jioni lafamilia
Leo nikiwa ndani ya public transport narejea mjini Goba,kuna dada mmoja alikuwa anapigiwa simu kuulizwa yupo wapi,inavyoelekea alikuwa anaulizwa kila mara
Ikafikia kipindi kama alimind hivi na kutoa kauli ambayo haikuwa nzuri,ndio mwamba mmoja jirani yake akamwambia "wewe unabahati sana umepata mtu ambaye huwa anakuuliza uko wapi"
Yule mwamba akaendelea kusema "huyo inaelekea hana raha bila kukuona,hana raha bila kusikia sauti yako,ndio mtu pekee anayekupenda"
Mdada akajibu "huyu mtu kazidi kila mara tu anauliza uko wapi uko wapi,si aningoje tutakutana nyumbani"
Naam,kusema ukweli binafsi sipendi kuulizwa hili swali "uko wapi"?
Na hii sio kuulizwa na mwanamke tu,hata mwanaume mwenzangu,kuna mtu ukipokea simu tu,swali la kwanza "Upo wapi" huwa napotezea na kumwambia ulikuwa unasemaje
Sioni mantiki ya kuulizwa nipo wapi,ili iweje sasa?
Na wengine wanakuuliza upo wapi ili wafanikishe yao,kama ni mke anakuuliza upo wapi ili amalizane na mpango wa kando, na mume nae hivyo hivyo
Piga simu na sema kilicho kufanya upige simu,haya mambo ya upo wapi sijui yana boa sana
Kuna ile mtu unaulizwa upo wapi au umefikia wapi,labda upo safarini yeah hiyo inaleta maana,lakini umenipigia tu halafu from no where unaniuliza upo wapi? Hapana haijakaa poa kabisa lafamilia,tuachane na hizo mbanga
Alamsiki!