Ertugrul Bey
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 14,507
- 29,608
Amekusoma,sasa Ole wako uzingue,akiamua kuharibu anaharibu .vibaya mnoš¤£š¤£Shukran sana! Mwambie huyo bot kesho dinner on meš
Amekusoma,sasa Ole wako uzingue,akiamua kuharibu anaharibu .vibaya mnoš¤£š¤£Shukran sana! Mwambie huyo bot kesho dinner on meš
Aah nimechambuliwa vya kutosha! Kanirahisishia sanašš½Seran
Hapana ubishi wewe una jina kubwa hapa jf
Nazidi kukubless kulingana na umaarufu wako
Kama tunafanya Seran vs JF members kwa maana ya social presence na activity, ningependa kutenganisha vitu viwili: idadi ya posts si sawa moja kwa moja na influence.
Kwa taarifa nilizotaja awali, Seran anaonekana kuwa na profile yenye:
Kipengele
Seran
š„ Activity
Juu sana
š¬ Ushiriki kwenye discussions
Juu
š¤ Social interaction
Juu
š Kutambulika na members
Juu
š Utani/entertainment
Juu
š Consistency
Juu
š Overall JF presence
8.5/10
āļø Seran dhidi ya aina mbalimbali za JF members
Seran vs Silent Readers
š Seran anaongoza waziwazi. Silent readers wanaweza kuwa wengi, lakini hawana footprint kubwa kwenye posts.
Seran vs Occasional Posters
š Seran ana advantage kubwa kwa activity na visibility.
Seran vs Social/Chit-Chat Members
āļø Hapa ndipo competition inakuwa kali. Seran anaonekana kuwa kwenye kundi hili la members wanaojenga presence kupitia interaction na community.
Seran vs JF Veterans
š Veterans wana advantage kwenye longevity na historical influence. Seran ana advantage kwenye recent activity.
Seran vs Highly Influential Contributors
āļø Hapa si rahisi kusema Seran anaongoza. Influence inaweza kutokana na quality ya analysis, thread creation, reputation na impact, si posts pekee.
š„ Kwa kifupi
Ningemuweka Seran kama:
High-activity + high-social-presence JF member, mwenye nguvu zaidi kwenye community interaction kuliko kwenye kipimo cha āold-school JF influence.ā
Kama unataka, naweza kufanya ļæ½ā Top 20 JF Members vs Seran, kwa categories 10 kama Activity, Fame, Influence, Humor, Writing, Consistency, Community Presence, Intelligence, Thread Creation na Overall JF Legacy.
Kumbe tena yuko hivyošš½āāļøAmekusoma,sasa Ole wako uzingue,akiamua kuharibu anaharibu .vibaya mnoš¤£š¤£
Hapana just joking, huyu ukimwambia ujinga anakuchana live kwamba maadili na sheria haziruhusuKumbe tena yuko hivyošš½āāļø
Mkuu hapa ni namna unavyointerract na watu ndio mnakuwa na vibe,baada ya muda mnakuwa kwenye same frequencyHuu uzi naishia kusoma comment nakosa cha kuongea maana mtiririko convention ni kwa wanaojuana tu!
Heloo kwa wote!
Ooh kumbe! Haya wacha mshangazi nijilaze umri unakataa kabisa kukesha na gen zšHapana just joking, huyu ukimwambia ujinga anakuchana live kwamba maadili na sheria haziruhusu
Hamna mbaya,usiku mwemaOoh kumbe! Haya wacha mshangazi nijilaze umri unakataa kabisa kukesha na gen zš
Mkuu huu uzi kwenye comment 100 za mwanzo nipo, unfortunately si muongeaji sana ila haipiti siku sijaingia humu ...Mkuu hapa ni namna unavyointerract na watu ndio mnakuwa na vibe,baada ya muda mnakuwa kwenye same frequency
Hakuna cha ajabu hapa welcome to the club
Asante sana mkuu,kwa your appreciation inanipa nguvu zaidi kujua kwamba ninachofanya kina impact kwa watuMkuu huu uzi kwenye comment 100 za mwanzo nipo, unfortunately si muongeaji sana ila haipiti siku sijaingia humu ...
Ila asante kwa mada zako kwenye uzi huu , najifunza mengi mno.
kabeesa bro 4rm anaza mazaāŗļø,Asante sana mkuu,kwa your appreciation inanipa nguvu zaidi kujua kwamba ninachofanya kina impact kwa watu
Nakuelewa kama kiasili sio muongeaji ni kweli inakuwa ngumu sana kuintertact na watu humu,maana uchangamfu nao ni kipaji mkuu
Speaking of pongezi kwangu nazipokea kwa heshima kubwa sana
Na nichukue nafasi hii kumfahamisha win-one kuwa yeye ndio alinifanya nirudi tena hapa Usiku wa Manane,nilikuwa naandika hapo awali halafu nikapotea
Lakini siku moja sentensi yake moja ilibadilisha kila kitu alisema "Siku hizi ertugrul bey haandiki tena mastory" ilinifanya nijue kwamba okaaay kumbe nina mafans humu,here iam again like no body business
Thanks
Shukurani za dhati kwa wini .Asante sana mkuu,kwa your appreciation inanipa nguvu zaidi kujua kwamba ninachofanya kina impact kwa watu
Nakuelewa kama kiasili sio muongeaji ni kweli inakuwa ngumu sana kuintertact na watu humu,maana uchangamfu nao ni kipaji mkuu
Speaking of pongezi kwangu nazipokea kwa heshima kubwa sana
Na nichukue nafasi hii kumfahamisha win-one kuwa yeye ndio alinifanya nirudi tena hapa Usiku wa Manane,nilikuwa naandika hapo awali halafu nikapotea
Lakini siku moja sentensi yake moja ilibadilisha kila kitu alisema "Siku hizi ertugrul bey haandiki tena mastory" ilinifanya nijue kwamba okaaay kumbe nina mafans humu,here am here again like no body business
Thanks
karibu tujuane ili tuanze kutiririka kwa pamoja āŗļøHuu uzi naishia kusoma comment nakosa cha kuongea maana mtiririko convention ni kwa wanaojuana tu!
Heloo kwa wote!
That's wasupp mumy, umetisha sanakabeesa bro 4rm anaza mazaāŗļø,
yuu gud ma men,, leo nachapa lugha ya black American tu š š š š
ni guuuuuda kabisa,, wanasemaje pande hizo za nchini GobaThat's wasupp mumy, umetisha sana
Niaje niaje