Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,857
- 58,655
๐๐๐๐ Mkuu fata mbinu niliyokuambia... Unaweka kimoja huku kingine kule basi hapo unyama.Sheikh koyoga jau nilipomsimulia kaanza kucheka eti na wewe unaibiwa ? Ananipanga eti siku nyingine nipite kwa fundi viatu upande wa pili kule nimuachie viatu aendelee kubrashi na mimi nivae zile ndala zenye rangi tofauti nizame msikitini
Weeee weeee weeeh ๐๐๐๐๐Kuna sehemu nyingine nimekutag angalia notification nadhani the lounge
Njoo hapa watu shazi
Hakika bado mgeni kama ugimbi unakupeleka usingizini haujazoea .hapendi ninywe maana huwa nazima kwa flying fish mbili tu๐คฃ wengine wakinywa wanapata mood ya kuchangamka ila mimi napata usingizi mzito yani mambo inakua taflani
hiyo pesa ya kreti fanya,kunitumia kwa lipa namba๐,,,
Nakubali kaka ,ila nitarudi kuvitafuta hata kama mwezi utaisha lazima nivipate japo nilipata fununu kuna mtu walimuona ni kama alivibeba alipanda vile vigari vya kwenda inyala ila naapa nitampata tu๐๐๐๐ Mkuu fata mbinu niliyokuambia... Unaweka kimoja huku kingine kule basi hapo unyama.
Mambo ya kwenda kwa fundi NI kuaribu ratiba ya pesa
Sema pole sana aiseee mi nawajua watoto wa hapo wote ningekuepo basi mapema ungepata
kwani huko kwenu saivi ni usiku sana? mbon mi nilipo ndo kwanzaaa mama ntilie washaanza kuchemsha supu na mihogo๐คฃ๐คฃHakika bado mgeni kama ugimbi unakupeleka usingizini haujazoea .
Shida mawakala nawakuta wapi usiku huu ewe mpenda unene ?
Ni usiku kiasi chake maana barabara zote ziko tupu ni kelele za hapa nilipo na wapiga ugimbikwani huko kwenu saivi ni usiku sana? mbon mi nilipo ndo kwanzaaa mama ntilie washaanza kuchemsha supu na mihogo๐คฃ๐คฃ
ndio mimi ni mgeni kabisa enyew nazimua mara moja kwa mwezi tu
Duuuh we jamaa acha basi...Nakubali kaka ,ila nitarudi kuvitafuta hata kama mwezi utaisha lazima nivipate japo nilipata fununu kuna mtu walimuona ni kama alivibeba alipanda vile vigari vya kwenda inyala ila naapa nitampata tu
oooh sauwaaa basi hata pakikucha๐Ni usiku kiasi chake maana barabara zote ziko tupu ni kelele za hapa nilipo na wapiga ugimbi
๐คฃ๐คฃ hatari sana kaka relaxDuuuh we jamaa acha basi...
๐๐๐๐ Mzee dingi anafanya kazi inyala sasa kama unataka tupigane live humu basi takiwasha na siogopi mtu
Weww sio unasema ni relax wakati umeanza ugomvi hapa..๐คฃ๐คฃ hatari sana kaka relax
Niombee niwe hai ,maana dunia inazunguruka hapa nilipo watu nawaona wafupi mno ,eti wanaitana Ami ami yaani nacheka mimi kweli kwelioooh sauwaaa basi hata pakikucha๐
Ugomvi gani tena kaka ?Weww sio unasema ni relax wakati umeanza ugomvi hapa..
Aiseeee ndgu yangu takichafua hapa ๐๐๐
ni kwamba umekolea ugimbi au?๐,, sasa ami ami ndo majina ya wapi yarabiNiombee niwe hai ,maana dunia inazunguruka hapa nilipo watu nawaona wafupi mno ,eti wanaitana Ami ami yaani nacheka mimi kweli kweli
Relax win ,lazima upate muamala ,wanaitana ami ami sasa mimi nashangaa ya mwanaume kuingia bar na msuli ,yarabini kwamba umekolea ugimbi au?๐,, sasa ami ami ndo majina ya wapi yarabi
naona ushaanza kuleta visingizio vya kuwa hai kwan umeskia wapi unataka kutolewa uhai๐,,
Mwamba hujambo ?Night owl ๐ฆ kama kawaida yangu naendelea kula chakula cha ubongo
View attachment 3644814
The world is soo quite hadi raha..
Niko salama salminMwamba hujambo ?
haya ndo mambo sasa๐ฅฐ ole wako unisaliti nitakususa๐๐Relax win ,lazima upate muamala ,wanaitana ami ami sasa mimi nashangaa ya mwanaume kuingia bar na msuli ,yarabi
Inachekesha na kuogopesha
Home ? Nina home sasa mwenzio ni hapa hapa kwenye vyumba wanaita vya wageni ,nitalala soon usiwazehaya ndo mambo sasa๐ฅฐ ole wako unisaliti nitakususa๐๐
sikuhizi wanaita ndo fashion wameend mbali na kusema aibu utaona wew๐๐๐๐ Haya toka hapo uende home ukapumzishe fuvu
Nafurahi kaka ,karibu tukeshe pamoja ,je unaweza kuroga ? Au kuna haja nikufunze kiasi ?Niko salama salmin