win-one
JF-Expert Member
- May 28, 2024
- 10,628
- 36,228
asante mpenzi wangu😪Bebe poleee😢
asante mpenzi wangu😪Bebe poleee😢
Ukakutana na na usilo litarajia,bora ni kutokuwa na imagination yoyote ile ili usije ukawa surprisedNimekumbuka kuna mmoja huyo nilikua nimemtengezea picha kicwani akhaa kuja kumuona nilipata shock yoo😂
We acha tu 😂😂Ukakutana na na usilo litarajia,bora ni kutokuwa na imagination yoyote ile ili usije ukawa surprised
Na kibaya zaidi ukiwa close na mtu na jinsi mnavyochat yani huwezi kwepa imaginationWe acha tu 😂😂
Sana tu but yule sikua close nae sana maana tuliongea mala moja ilikua issue ya michongo ila kwa ule mda mfupi nishaweka picha kicwani he kuja kumuona nikaishiwa power na uzuri nilimwambia😂😂Na kibaya zaidi ukiwa close na mtu na jinsi mnavyochat yani huwezi kwepa imagination
Katika maisha ya kawaida, hisia ndizo zinatupa rangi ya jinsi tunavyoishi. bila hisia binadamu angekua kama robotUnaishi kwa hisia
Kitakulamba dogo
Duh we noma kwahiyo ukamchana home boy wa watu🤣🤣Sana tu but yule sikua close nae sana maana tuliongea mala moja ilikua issue ya michongo ila kwa ule mda mfupi nishaweka picha kicwani he kuja kumuona nikaishiwa power na uzuri nilimwambia😂😂
Hii nzuri♥️Katika maisha ya kawaida, hisia ndizo zinatupa rangi ya jinsi tunavyoishi. bila hisia binadamu angekua kama robot
Umeanza kutoa siri za kambi etySana tu but yule sikua close nae sana maana tuliongea mala moja ilikua issue ya michongo ila kwa ule mda mfupi nishaweka picha kicwani he kuja kumuona nikaishiwa power na uzuri nilimwambia😂😂
TBC ukweli na uhakikaDuh we noma kwahiyo ukamchana home boy wa watu🤣🤣
Siri gani sasa na weweUmeanza kutoa siri za kambi ety
Welcome 🤗 again mamymwili na kiwiliwili vishatengana na mimi nashindwa nichague upande gani😂😂 kupumzika au kuendelea,,, sasa kwakua mim ndo kiongozi nimeamua kuchart tu 2351
Ila we mtoto una mashairimwili na kiwiliwili vishatengana na mimi nashindwa nichague upande gani😂😂 kupumzika au kuendelea,,, sasa kwakua mim ndo kiongozi nimeamua kuchart tu 2351
Unamaanisha nini hapa home girlKwann home boy lakini😁
So umekasilika baada ya kumtaja mke wakehuyu kaja pekeake kununua magimbi sa namuuliza anataka mafungu mangapi anajisemesha "ngoja nimpigie mke wangu nimuuliza" si angempigia kabla ya kuja hapa
mashairi yako wapi bby😎 kibaya shem wako hapendelei utunzi wanguIla we mtoto una mashairi
Mbona shem shem ana enjoy 😉
Sasa ubaya uko wap na wewe mpigie ba mtuhuyu kaja pekeake kununua magimbi sa namuuliza anataka mafungu mangapi anajisemesha "ngoja nimpigie mke wangu nimuuliza" si angempigia kabla ya kuja hapa
Aaah hii mbaya sasa😢mashairi yako wapi bby😎 kibaya shem wako hapendelei utunzi wangu