Nna dogo ako apa anasumbua sjui kapatwa na nn..ntalala kweli??Amina
Mzibue makofi ๐คจNna dogo ako apa anasumbua sjui kapatwa na nn..ntalala kweli??
๐๐๐๐unazingua... Af leo sjawasha kama janaMzibue makofi ๐คจ
Kuwasha ndo kulewa?๐๐๐๐unazingua... Af leo sjawasha kama jana
Mwanangu nampenda sana siwez mzibua bila shida ooteMzibue makofi ๐คจ
YaaaKuwasha ndo kulewa?
Bas mwambie aache usumbufu mkuuMwanangu nampenda sana siwez mzibua bila shida oote
Pombe si kitu chema sana kukizidishaYaaa
Sjawasha kabisa leo toka monii. Yaan jicho leupe kabisa ntalala kweli??Pombe si kitu chema sana kukizidisha
Utalala tu โฆ.mie tayari najilaza sasa hiviSjawasha kabisa leo toka monii. Yaan jicho leupe kabisa ntalala kweli??
Kuna sehem hapa pana mziki mkubwa pananishwishi kutoka๐๐๐๐๐๐๐Utalala tu โฆ.mie tayari najilaza sasa hivi
Em tulia ndani bhanaโฆ..usiku sana sahiziKuna sehem hapa pana mziki mkubwa pananishwishi kutoka๐๐๐๐๐๐๐
Mzee wa yoga mda tayari nn??๐ง๐ฟโโ๏ธ
Tumejikongoja kumfukuzia na tujiwe๐ซคPoleni sana usalama wa vitu upo au ndio amesharudisha nyuma maendeleo?
Na half amerikan anakula kona ya wapi saa hii??Em tulia ndani bhanaโฆ..usiku sana sahizi
KumekuchaMzee wa yoga mda tayari nn??
Niambie muujiza gani unataka kuionyesha jf saa ii??Kumekucha