JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

12:43 PM kipigo cha usiku wa 8 usiku na kukaaa siku 8 ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜Cc Fake P
 
Mnataka Ndoa za mikataba?

Unadhani ningesaini Ndoa ya Mkataba mngekuta bado nipo na Bibi yenu hadi leo?
Sio mkataba wa kiukandamizaji, ila tuna determine kilicho patikana kabla, na baada Kita kwenda wapi Incase things fall apart.

Je yupi na yupi wali invest power kubwa katika Hilo, maana ma gold digger SI watu๐Ÿ˜๐Ÿ˜†
 
Sio mkataba wa kiukandamizaji, ila tuna determine kilicho patikana kabla, na baada Kita kwenda wapi Incase things fall apart.

Je yupi na yupi wali invest power kubwa katika Hilo, maana ma gold digger SI watu๐Ÿ˜๐Ÿ˜†
Kama uko na mind set hiyo, bora usioe

Kwanza Mke akishajua unaishi naye Kwa mtindo huo lazima akuwahishe ulambe udongo
 
Kama uko na mind set hiyo, bora usioe

Kwanza Mke akishajua unaishi naye Kwa mtindo huo lazima akuwahishe ulambe udongo
hahaha, kuoa Nita oa tu, but so una elewa ufahari wa familia si jina tu๐Ÿ˜†๐Ÿ˜.
Sasa kila mtu akija akawa ana mega portion yakez kuta kuwa na kitu๐Ÿคฃ
 
Si ndio yule aliye mfata mwanamke mwenzie inbox ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ mimi sikuheshimu tena
12 :56 PM Ndugu yangu hidaya acha umbeya umbeya Dili na kimbunga chako huko kwenu Hii Hidaya inaleta vumbi Daslama
Kumbe hidaya nduguyo, ugomvi wa ndugu sio wakuuamini sana wewe na hidaya nduguyo fakin๐Ÿ˜
 
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ mimi sikuheshimu tena

Kumbe hidaya nduguyo, ugomvi wa ndugu sio wakuuamini sana wewe na hidaya nduguyo fakin๐Ÿ˜
๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
 
Back
Top Bottom