Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,375
- 114,754
nendeni nae nayeye aneemeke.Sio mtego lakini...
Ngoja aje mshauri wangu coca ,ππππ
Usingizi umekata mdogo angu nimepigiwa simu na wambea shemeji yako kaonekana na mwanamke bar wakati kaniaga kasafiri kikazi π€£π€£π€£π€£uwiii dada[emoji2960] si tumekubalian unaend kulala umechoshwa na lejesho lakin...
ππ€£πππ JamaniHatukusamehi daima
Polee sana dada yanguUsingizi umekata mdogo angu nimepigiwa simu na wambea shemeji yako kaonekana na mwanamke bar wakati kaniaga kasafiri kikazi π€£π€£π€£π€£
Mxiiiiiiiie nasubiria mama jeni yako mahini tajir kwelii huwa anamkopesh shadow wangu pesa ya kulipia kodi kama akiishiwa.. ndio maan huwez kuona shadow akimpinga kwa lolote[emoji23][emoji23][emoji23] mpka mahusiaon yangu kayaweka kiganjani sina amani kabisaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nkamu pacha wangu anasimangwa live live bila chenga π€£π€£π€£π€£Yaan umewafuma vizuri kweli....π€£π€£π€£mi naangalia tu
Coca naona zinaiva na wizo..Wizo nikimuita hapa atawakera, nilimuita selfika akaanza kudangia mabwana wa watu live live mpk wa coca π€£π€£π€£π€£
ππ€£πππNkamu pacha wangu anasimangwa live live bila chenga π€£π€£π€£π€£
Mkanye huyo....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tena muite na wizo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
π€£π€£π€£π€£ naogopa kuvuka majiNjoo kigamboni nikupe
Mbona ni mpole sana yuleeeCoca naona zinaiva na wizo..
Na zinaiva kwa vile tuu anaona yule mtu ili uwe nae sawa wee obey tu ,ππππππππππππ
Alikuja hapa mara moja akachagua hali ya hewa akaondoka ,ππππππππππππππ
Wanasema wizo ana mdomo mchafu sio wa kumwendea kichwa kichwa πππ
Alafu mnasema nadanganya Poor Brain . We Fake P njoo hapa ujue ulivyo na mifweza.ni tajir kwelii huwa anamkopesh shadow wangu pesa ya kulipia kodi kama akiishiwa.. ndio maan huwez kuona shadow akimpinga kwa lolote[emoji23][emoji23][emoji23] mpka mahusiaon yangu kayaweka kiganjani sina amani kabisaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
nimepata wasiwasi, unadalili za kutaka kunikaba weweFake P salout kwako mkuu
ππππππ
Mwanzo nilikua nakuchukulia poa poa sana ila sasa sina budi kusema tajiri uishi miaka buku ..
Kesho mapema takua hapo ilazo mkuu by any means an ππππππ
Utapanda kivuko au utapita darajani π€£πππ€£π€£π€£π€£ naogopa kuvuka maji
Kwanini?πππusijichanganye ukaolewa au kuoa mtu wa afya hasa nurse na doctor.
So wewe kuni chongea kwa wizo uliona poa...yani wew[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ngoj nimalizane na dada kwanza alf nitakurudia... hiv unawezaje kunichonganisha na anae nipa ugali[emoji35],,, muone kwanz[emoji1787][emoji1787]
Nyie watu mbona mmekamia buti zangu πππππππππusisahau na zile buti alizo kwambia labda anataka akubadilishie hizo zimechoka[emoji23][emoji23][emoji23] hu know[emoji41]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nimeona win anajiachia kweli!! Halafu nimeona mnamsema pacha wangu mabakuli na crew yako [emoji23][emoji23][emoji23]