Doctizo Mtengwa
JF-Expert Member
- Feb 16, 2019
- 844
- 1,548
Nimeiona too latebwana bwana bwana nimechekaaaa[emoji23] bado kuna wat watakuwa wabishi tuuu,,, haya bwana kivuli em pita hapa umepewa point ya kulalia leo[emoji847][emoji847]
Hapa umeupiga mwingiKuna kule kuogopa kuitwa malaya ila hata ukimpea kwa bed bado utaitwa Malaya tu si ushampea....just suck his if you feel it....hogo hiloo,waogopa kulibugia ati atanionaje....bhanabhana...we ushavua nguo jiachie jipe raha...hizo kende wanajifanya hawataki kuguswa...pita nazo na ulimi ndo raha Yao ilipolala....
Unafaa kukaimu nafasi ya Kungwitunaongeza bidii ya nini wakati roho ya mwanadam haitosheki hata kidogo, na wengi wetu huishi kwa kuangalia kasolo za wenzetu[emoji445][emoji445],,, Opsss am sorry if i never make yu happy i cant be ther for every body[emoji443]
05:12Watakuwa na kazi ya ziada
Hii hali inawatokea wengi... usiruhusu ikutawale kabisa jilazimishe uende hivyo hivyoHivi mpenz,ukianza jisikia uvivu kwenda job huwa unajibusti vipi? MaanaβΉοΈ
05:190024, rain na bwana kivuli[emoji35]
Nilikua mpango kazi kule majukwaa menginesameja ameshakutuliza hapo mbeleπ€£
Hawa ni walinzi wapya tumewaajiri juzi tuAfu kaambie kaondoke humu...umri huo ni kadogo sana kukesha π
Hivi Kakola ipo Geita?Yuko Kakola huko anazisaka noti chief
05:32
π₯΄πHapa umeupiga mwingi
π€£π€£π€£ nashukuru πNa mie nitalia wangu unaniliza jameni ππππππππππ
HahahahahaHivi To yeye mnaendelea je na mbebez hatuoni updates kule