Wakuperuzi
JF-Expert Member
- Mar 31, 2023
- 2,844
- 6,701
Njia sahihi ni kuchakta mbususu kuiweka Dhaka riza kazi activeAsa unatushauri vipi tuendelee kupiga nyeto au tutafute mwanamke asiyemjuwa ulale naye then akuachie mikosi na magonjwa njia ipi sahihi??
Tafuta Pisi kaka, Wewe unasema humjui kwani yeye anakujua?Asa unatushauri vipi tuendelee kupiga nyeto au tutafute mwanamke asiyemjuwa ulale naye then akuachie mikosi na magonjwa njia ipi sahihi??
Kwani dating si ni process jaman au date zenu sikuhizi ni za kuchukua na kuloweka tuu basi? Kama ni ivo ni hatari sanaAsa unatushauri vipi tuendelee kupiga nyeto au tutafute mwanamke asiyemjuwa ulale naye then akuachie mikosi na magonjwa njia ipi sahihi??
Jichanganye😂😂😂Saiv hata Moderator kulala unaeza tema pumba tu atazikuta asubuh. Tupewe heshima yetu.
Mwelekeze Janja inaonekana pia ni Domozege af Bahiri hivo vitu ukivichanganya wewe Ulevi wako utakua Nyeto tu.Njia sahihi ni kuchakta mbususu kuiweka Dhaka riza kazi active
Usungilo ya makete ama😃😃😃
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Nilitaka niwaeleze kweli juu ya la Bandari.Jichanganye[emoji23][emoji23][emoji23]
Unasema nitafute pisi !! Lakini kumbuka pesa sina nabado nategemea wazazi howcame kaka na unajua kabisa mapenzi siku bila hela hayaendiTafuta Pisi kaka, Wewe unasema humjui kwani yeye anakujua?
Ni upwiru unatupaga huo ujasili na tunaishi nao Futeshi kabisa.
🌃 shiftJichanganye😂😂😂
Angalia staff online utawakuta😂😂😂
Gharama za kuhudumia hizo pisi mimi sina mkuu bado nategemea wazazi kuanzia kila kitu sizani kama hayo majukumu ya kwenye process za dating kama nitazianzaKwani dating si ni process jaman au date zenu sikuhizi ni za kuchukua na kuloweka tuu basi? Kama ni ivo ni hatari sana
Unasema nitafute pisi !! Lakini kumbuka pesa sina nabado nategemea wazazi howcame kaka na unajua kabisa mapenzi siku bila hela hayaendi
We bdo unaishi mtandaoni. chukua hii ( hbari za kweli mtaani blogs ni fake)Unasema nitafute pisi !! Lakini kumbuka pesa sina nabado nategemea wazazi howcame kaka na unajua kabisa mapenzi siku bila hela hayaendi
Duuuh[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Weee janja unahitaji Twiti kabisa tena la Kiombo au Mgote.Unasema nitafute pisi !! Lakini kumbuka pesa sina nabado nategemea wazazi howcame kaka na unajua kabisa mapenzi siku bila hela hayaendi
[emoji23][emoji23]ok sawaEbu upumzike sasa dogo, usizime taa mwaya lala ukue.. [emoji23]
Tuko makini mura03:40..lindo lidumu
Ova!
Oky oky, usome sasa mengine achana nayo kama hata kutengeneza urafiki kunahitaji pesa, bado sana😂😂😂Gharama za kuhudumia hizo pisi mimi sina mkuu bado nategemea wazazi kuanzia kila kitu sizani kama hayo majukumu ya kwenye process za dating kama nitazianza
Hahahaa na tukupe kabisa hii jfRaia wanakoroma halafu wakiamka wanaleta dharau wakati makamnda tumeilinda jf isiibiwe usiku kucha