Haha ulinzi hauangalii umri na unapokuwa lindoni wapaswa kuwa timamu, ukichoka aga mwache mwenzio aliye active. Hii ndio principle kuu ya lindo yaani adui asipate nafasi sawa my dear😜😊Tupo tumechoka tu kulinda watu wazima.
Haha nawe wajiita mtu mzima kweli😄Tupo tumechoka tu kulinda watu wazima.
Nilishaaga kitambo,sema nahisi kaz I'll ipo damuniHaha ulinzi hauangalii umri na unapokuwa lindoni wapaswa kuwa timamu, ukichoka aga mwache mwenzio aliye active. Hii ndio principle kuu ya lindo yaani adui asipate nafasi sawa my dear😜😊
😝🚶Haha nawe wajiita mtu mzima kweli😄
Oh sawasawa mlinzi imara, naona umeamua kuwapa wenzio kampani kwenye details zao 😜Nilishaaga kitambo,sema nahisi kaz I'll ipo damuni
Ila unaniuzi to yeye we hujui tu😜🙌
Mi nakuacha pekeyako sasa iviOh sawasawa mlinzi imara, naona umeamua kuwapa wenzio kampani kwenye details zao 😜
😂😉Ila unaniuzi to yeye we hujui tu😜🙌
Nilikuwa nafanya patrol, napita kwenda kwa wengine. Imarisha lindo mkuuMi nakuacha pekeyako sasa ivi
Kuna MTU anatype atapokea kijitiNilikuwa nafanya patrol, napita kwenda kwa wengine. Imarisha lindo mkuu
Sawa mwachie majukumu then off you goKuna MTU anatype atapokea kijiti
Mkuu utaniletea mikosi na magonjwa ya preshaUmetisha boss ngoja nikuletee mdogo wangu uoe kabisa
Utulie weweKuna MTU anatype atapokea kijiti
😂😂😂mekuwezaUtulie wewe
Sawa mkuuSawa mwachie majukumu then off you go
😂kwahiyo huoi?Mkuu utaniletea mikosi na magonjwa ya presha