Mkuu bangi ya Arusha ninayo nataka nikupe Ncha Kali ili ikupoteze network kabisa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787], tatizo unamzingua sana yna2 [emoji33][emoji33],
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimetoka kupiga mosh 3 [emoji91]Unataja bangi, nikuitie Mchomvu.?[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Lile limtama la adamu ni lakuombea mkopo, mpaka mbasha mbavu zinaumaUnataja bangi, nikuitie Mchomvu.?[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]Nimetoka kupiga mosh 3 [emoji91]
Hujambo mwenzaPopo wenzangu nawasabahi!
Sijambo dear, za siku?Hujambo mwenza
Safi, nilijua utakataaSijambo dear, za siku?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kukataa nini?Safi, nilijua utakataa
Kuitwa mwenza[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kukataa nini?
[emoji16][emoji16][emoji16]Hivi ni mwenza kwa nani vile? Maana ninachokumbuka ni kwamba mie ni wifiyo kwa pacha zako[emoji6]Kuitwa mwenza
Mimi pia nimesahau [emoji849][emoji849] uwifi na wewe nilikataa kabla hata haujakuwepo[emoji16][emoji16][emoji16]Hivi ni mwenza kwa nani vile? Maana ninachokumbuka ni kwamba mie ni wifiyo kwa pacha zako[emoji6]
[emoji3][emoji3] Hongera sana!
Hahahaaa sasa huoni kuwa huo wenza haupo? Hivi kwanini hunitaki wakati kaka zako wananikubali?Mimi pia nimesahau [emoji849][emoji849] uwifi na wewe nilikataa kabla hata haujakuwepo
Wanakukubali wapi bwana we niamini mimi shauri yakoHahahaaa sasa huoni kuwa huo wenza gani? Hivi kwanini hunitaki wakati kaka zako wananikubali?
Haya bwana nimekubali kushindwa, basi tafuta namna nyingine ya kuitana nami mbali na hiyo "mwenza"Wanakukubali wapi bwana we niamini mimi shauri yako
Mimi naona hiyo ndio nzuriHaya bwana nimekubali kushindwa, basi tafuta namna nyingine ya kuitana nami mbali na hiyo "mwenza"
Siitaki, vinginevyo uniambie huyo tunayemchangia[emoji57]Mimi naona hiyo ndio nzuri